"เรียนสมาชิกกระปุกฟุตบอล ขณะนี้เกมทายผลบอลอยู่ในระหว่างทำการปรับปรุงระบบ และจะกลับมาเปิดสนามในเวลาอันใกล้นี้ ขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่านในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นครับ "

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

วันอังคาร 24 มกราคม 2560
18:30 โกลบอล เอฟซี โกลบอล เอฟซี 2 - 0 ทัมปิเนสโรเวอร์ ทัมปิเนสโรเวอร์  
วันจันทร์ 20 กุมภาพันธ์ 2560
18:00 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 0 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์  
20:50 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า 3 - 0 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า  
22:40 อัล ทาวอน อัล ทาวอน 1 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน  
23:15 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี 2 - 1 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล  
วันอังคาร 21 กุมภาพันธ์ 2560
15:00 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ 0 - 4 อูราวะ อูราวะ  
17:00 คาชิม่า คาชิม่า 2 - 0 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได  
17:00 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์ 0 - 0 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด (1.25)  
17:30 เอฟซี โซล เอฟซี โซล 0 - 1 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย  
22:00 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส 1 - 1 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล  
22:15 อัล ไอน์ อัล ไอน์ 1 - 1 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน  
22:15 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน 2 - 1 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า  
00:15 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์ 2 - 0 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์  
วันพุธ 22 กุมภาพันธ์ 2560
16:00 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด 0 - 3 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า  
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 - 1 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง  
18:00 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด 0 - 1 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้  
19:00 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี 7 - 0 อีสเทิร์น อีสเทิร์น  
วันจันทร์ 27 กุมภาพันธ์ 2560
18:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2 - 0 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี  
22:10 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์ 2 - 2 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า  
22:30 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า 0 - 1 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน  
22:30 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล 3 - 0 อัล ทาวอน อัล ทาวอน  
วันอังคาร 28 กุมภาพันธ์ 2560
17:30 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได 6 - 0 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์  
17:30 อูราวะ อูราวะ 5 - 2 เอฟซี โซล เอฟซี โซล  
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย 5 - 1 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์  
19:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 - 1 คาชิม่า คาชิม่า (0.75)  
20:00 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์ 2 - 3 อัล ไอน์ อัล ไอน์  
22:10 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า 2 - 3 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส  
22:15 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน 1 - 2 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์  
23:45 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล 2 - 1 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน  
วันพุธ 01 มีนาคม 2560
17:00 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง 2 - 2 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี  
17:00 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า 1 - 4 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด  
18:35 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ 2 - 1 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด  
19:00 อีสเทิร์น อีสเทิร์น 1 - 1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
วันจันทร์ 13 มีนาคม 2560
20:00 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์ 0 - 2 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน  
22:30 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล 2 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน  
23:30 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี 0 - 0 อัล ทาวอน อัล ทาวอน  
00:30 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์ 2 - 2 อัล ไอน์ อัล ไอน์  
วันอังคาร 14 มีนาคม 2560
17:00 คาชิม่า คาชิม่า 3 - 0 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์  
17:30 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได 0 - 0 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด (1.25)  
19:00 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี 1 - 1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
19:00 อีสเทิร์น อีสเทิร์น 0 - 1 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง  
20:30 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 1 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า  
22:15 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า 2 - 2 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล  
22:20 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์ 3 - 1 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า  
22:25 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน 3 - 1 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส  
วันพุธ 15 มีนาคม 2560
16:00 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด 3 - 3 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด (0.75)  
17:00 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า 0 - 1 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ (0.5)  
17:30 เอฟซี โซล เอฟซี โซล 2 - 3 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ (1.25)  
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย 3 - 2 อูราวะ อูราวะ (0.25)  
วันจันทร์ 10 เมษายน 2560
21:30 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส 0 - 0 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน  
22:30 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า 2 - 1 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน  
22:45 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า 0 - 0 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์  
00:00 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล 1 - 0 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า  
วันอังคาร 11 เมษายน 2560
17:00 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ 2 - 3 เอฟซี โซล เอฟซี โซล (0.25)  
17:30 อูราวะ อูราวะ 1 - 0 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย (0.5)  
18:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1 - 1 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล  
18:00 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด 1 - 3 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด (1.5)  
18:35 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ 3 - 0 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า (0.25)  
22:30 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน 2 - 1 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์  
22:35 อัล ไอน์ อัล ไอน์ 2 - 2 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์  
23:05 อัล ทาวอน อัล ทาวอน 1 - 3 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี  
วันพุธ 12 เมษายน 2560
16:00 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์ 2 - 1 คาชิม่า คาชิม่า (0.75)  
17:00 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง 5 - 0 อีสเทิร์น อีสเทิร์น (2.5)  
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0 - 0 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี (0.25)  
19:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด 1 - 0 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได (0.5)  
วันจันทร์ 24 เมษายน 2560
21:00 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์ 2 - 0 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์  
22:00 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล 0 - 0 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส  
22:35 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า 5 - 1 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน  
23:00 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน 0 - 3 อัล ไอน์ อัล ไอน์  
วันอังคาร 25 เมษายน 2560
17:00 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง 0 - 1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
17:00 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า 3 - 3 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด  
18:35 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ 1 - 2 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด  
19:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน 4 - 4 อัล ทาวอน อัล ทาวอน  
19:00 อีสเทิร์น อีสเทิร์น 0 - 6 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี  
22:30 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์ 1 - 1 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน  
22:45 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล 1 - 1 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี  
23:00 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า 1 - 3 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า  
วันพุธ 26 เมษายน 2560
17:30 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ 6 - 1 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ (1.75)  
17:30 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได 0 - 4 คาชิม่า คาชิม่า (เสมอ)  
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย 4 - 2 เอฟซี โซล เอฟซี โซล (1)  
19:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 0 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์ (0.75)  
วันจันทร์ 08 พฤษภาคม 2560
22:25 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส 4 - 2 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า  
22:25 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน 3 - 4 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล  
22:40 อัล ไอน์ อัล ไอน์ 3 - 0 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์  
22:40 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์ 2 - 0 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน  
วันอังคาร 09 พฤษภาคม 2560
17:00 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด 2 - 0 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า  
17:00 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด 0 - 1 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ (1.5)  
17:30 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 4 - 0 อีสเทิร์น อีสเทิร์น  
17:30 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี 2 - 2 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง (1)  
22:30 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า 4 - 1 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์  
22:30 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 1 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า  
22:50 อัล ทาวอน อัล ทาวอน 1 - 2 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล  
22:50 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี 4 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน  
วันพุธ 10 พฤษภาคม 2560
17:00 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ 3 - 2 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย  
17:00 คาชิม่า คาชิม่า 2 - 1 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด (1)  
17:00 เอฟซี โซล เอฟซี โซล 1 - 0 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ (0.25)  
17:00 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์ 2 - 3 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได  
วันจันทร์ 22 พฤษภาคม 2560
23:15 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล 1 - 0 อัล ไอน์ อัล ไอน์  
00:45 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์ 1 - 1 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี  
วันอังคาร 23 พฤษภาคม 2560
19:00 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี 1 - 0 คาชิม่า คาชิม่า (0.75)  
19:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด 1 - 3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ (0.5)  
22:00 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส 0 - 0 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า  
23:00 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 2 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล  
วันพุธ 24 พฤษภาคม 2560
13:00 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด 2 - 0 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์  
19:00 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย 2 - 1 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ (1)  
วันจันทร์ 29 พฤษภาคม 2560
01:45 อัล ไอน์ อัล ไอน์ 6 - 1 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล  
02:00 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี 1 - 3 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์  
วันอังคาร 30 พฤษภาคม 2560
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 4 - 1 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด (1.25)  
17:00 คาชิม่า คาชิม่า 2 - 1 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี  
02:00 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า 0 - 1 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส  
02:30 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล 2 - 1 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน  
วันพุธ 31 พฤษภาคม 2560
17:30 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ 3 - 0 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด (1)  
19:00 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ 2 - 3 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย  


เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ

Football
kapook.com