Regionalliga: Nordost : Bischofswerdaer FV - Babelsberg
ผลงานที่เจอกันล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
7 ก.พ. 64 | Regionalliga: Nordost | Babelsberg | 0 - 0 | Bischofswerdaer FV |
30 ส.ค. 63 | Regionalliga: Nordost | Bischofswerdaer FV | 1 - 2 | Babelsberg |
8 เม.ย. 63 | Regionalliga: Nordost | Bischofswerdaer FV | 0 - 0 | Babelsberg |
29 ส.ค. 62 | Regionalliga: Nordost | Babelsberg | 3 - 3 | Bischofswerdaer FV |
6 ต.ค. 61 | Regionalliga: Nordost | Babelsberg | 1 - 0 | Bischofswerdaer FV |
ผลงาน 5 นัดล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
9 มี.ค. 67 | Oberliga: Nordost-Süd | Plauen | 0 - 1 | Bischofswerdaer FV |
2 มี.ค. 67 | Oberliga: Nordost-Süd | Bischofswerdaer FV | 5 - 0 | Einheit Wernigerode |
24 ก.พ. 67 | Oberliga: Nordost-Süd | FC Grimma | 1 - 2 | Bischofswerdaer FV |
17 ก.พ. 67 | Oberliga: Nordost-Süd | Bischofswerdaer FV | 4 - 1 | GERMANIA HALBERSTADT |
10 ก.พ. 67 | Oberliga: Nordost-Süd | SC Freital | 2 - 3 | Bischofswerdaer FV |
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
28 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | ZFC Meuselwitz | 0 - 0 | Babelsberg |
16 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | Babelsberg | 1 - 2 | Hertha BSC II |
9 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | Luckenwalde | 1 - 2 | Babelsberg |
2 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | Babelsberg | 1 - 1 | BFC Dynamo |
29 ก.พ. 67 | Regionalliga: Nordost | Altglienicke | 2 - 2 | Babelsberg |
สถิติ
โอกาสยิงประตู
0 0ยิงเข้ากรอบ
0 0ยิงไม่เข้ากรอบ
0 0ถูกบล๊อค
ยิงจากในกรอบเขตโทษ
ยิงจากนอกกรอบเขตโทษ
ผ่านบอล
ผ่านบอลสำเร็จ
เปอร์เซ็นต์ผ่านบอลสำเร็จ
สร้างโอกาสบุก
0 2โอกาสบุกที่สร้างความอันตราย
0 0เปอร์เซ็นต์การครองบอล
ทำฟาวล์
เตะมุม
0 0ล้ำหน้า
ใบเหลือง
0 0ใบแดง
0 0ป้องกันประตู
จำนวนการเปลี่ยนตัว
0 0ลูกเตะจากประตู
ฟรีคิก
ทุ่มบอล
รายชื่อผู้เล่น
G23O. Birnbaum
D11T. Cellarius
D18T. Heppner
D38A. Mattern
D21M. Rülicke
M33O. Merkel
M16D. Meinel
M22N. Kloß
M10T. Hagemann
A9F. Zille
A15C. Gries
M6P. Kötzsch
A29T. Petráček
A19H. Graf
A7T. Sonntag
D12P. Cermak
D17J. Käppler
G40D. Reissig
T. Heppner | P. Kötzsch
T. Hagemann | T. Petráček
C. Gries | H. Graf
G1M. Gladrow
D24L. Wilton
D5F. Uzelac
D6T. Mason
D22L. Salla
M16P. Saalbach
M20F. Abderrahmane
M14L. Koch
M8B. Rangelov
M34T. Dombrowa
A11T. Nattermann
M3V. Rode
M18D. Danko
A7A. Sagat
M17F. Montcheu
D21S. Reimann
G28M. Flügel
M33M. Okada
T. Dombrowa | A. Sagat
T. Mason | D. Danko
L. Salla | V. Rode