Regionalliga: Nordost : ZFC Meuselwitz - GERMANIA HALBERSTADT
ผลบอลสด Live Score ผลบอล
J. Weiß 35'
A. Dartsch 57'
F. Wenzel 66'
L. Menke 87'
B. Yilmaz 90 +2'
M. Tchakoumi 90'
ผลงานที่เจอกันล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
5 ก.พ. 66 | Regionalliga: Nordost | ZFC Meuselwitz | 4 - 0 | GERMANIA HALBERSTADT |
14 ส.ค. 65 | Regionalliga: Nordost | GERMANIA HALBERSTADT | 0 - 3 | ZFC Meuselwitz |
24 เม.ย. 65 | Regionalliga: Nordost | ZFC Meuselwitz | 0 - 1 | GERMANIA HALBERSTADT |
31 ต.ค. 64 | Regionalliga: Nordost | GERMANIA HALBERSTADT | 0 - 3 | ZFC Meuselwitz |
21 มี.ค. 64 | Regionalliga: Nordost | GERMANIA HALBERSTADT | 0 - 0 | ZFC Meuselwitz |
ผลงาน 5 นัดล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
13 เม.ย. 67 | Regionalliga: Nordost | Zwickau | 1 - 1 | ZFC Meuselwitz |
7 เม.ย. 67 | Regionalliga: Nordost | ZFC Meuselwitz | 4 - 2 | BAK '07 |
1 เม.ย. 67 | Regionalliga: Nordost | Chemie Leipzig | 2 - 1 | ZFC Meuselwitz |
28 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | ZFC Meuselwitz | 0 - 0 | Babelsberg |
9 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | Hansa Rostock II | 1 - 2 | ZFC Meuselwitz |
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
14 เม.ย. 67 | Oberliga: Nordost-Süd | GERMANIA HALBERSTADT | 2 - 0 | Ludwigsfelder FC |
6 เม.ย. 67 | Oberliga: Nordost-Süd | Plauen | 1 - 0 | GERMANIA HALBERSTADT |
30 มี.ค. 67 | Oberliga: Nordost-Süd | VfL Halle | 1 - 1 | GERMANIA HALBERSTADT |
16 มี.ค. 67 | Oberliga: Nordost-Süd | GERMANIA HALBERSTADT | 2 - 2 | Einheit Wernigerode |
9 มี.ค. 67 | Oberliga: Nordost-Süd | FC Grimma | 0 - 3 | GERMANIA HALBERSTADT |
สถิติ
โอกาสยิงประตู
ยิงเข้ากรอบ
ยิงไม่เข้ากรอบ
ถูกบล๊อค
ยิงจากในกรอบเขตโทษ
ยิงจากนอกกรอบเขตโทษ
ผ่านบอล
ผ่านบอลสำเร็จ
เปอร์เซ็นต์ผ่านบอลสำเร็จ
สร้างโอกาสบุก
โอกาสบุกที่สร้างความอันตราย
เปอร์เซ็นต์การครองบอล
ทำฟาวล์
เตะมุม
ล้ำหน้า
ใบเหลือง
ใบแดง
ป้องกันประตู
จำนวนการเปลี่ยนตัว
ลูกเตะจากประตู
ฟรีคิก
ทุ่มบอล
รายชื่อผู้เล่น
G33C. Kroner
M19S. Albert
M5H. Ernst
M16F. Raithel
D17P. Sahanek
D4B. Strietzel
M10F. Stenzel
M15J. Weiß
A27T. Mauer
M13A. Dartsch
A9A. Trübenbach
G1R. Aulig
D2B. Moritz
M6L. Bürger
M8R. Weinert
M14K. Wonneberger
M22T. Reinhard
M23M. Rudolph
G1F. Sowade
D24T. Schulze
D5L. Menke
D28P. Schmedemann
D19J. Pläschke
A9N. Hübner
M29F. Wenzel
M6J. Bretgeld
M25E. Löder
A7B. Yilmaz
A23K. Januario
A11S. Korsch
M14M. Goslar
D18M. Farwig
M21İ. Aral
A22D. Blaser
D27M. Tchakoumi
G31K. Neufeld