3. Liga : วิคตอเรีย เบอร์ลิน - Havelse
ผลบอลสด Live Score ผลบอล
C. Theisen 18'
B. Jopek 36'
C. Menz 60'
K. González-Froese 27'
J. Duker 57'
J. Langfeld 69'
L. Meyer 80'
O. Daedlow 42'
T. Folster 45'
N. Teichgraber 56'
J. Duker 61'
J. Langfeld 78'
Y. Jaeschke 90 +2'
ผลงานที่เจอกันล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
8 มี.ค. 65 | 3. Liga | Havelse | 1 - 1 | วิคตอเรีย เบอร์ลิน |
ผลงาน 5 นัดล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
20 เม.ย. 67 | Regionalliga: Nordost | Luckenwalde | 1 - 2 | วิคตอเรีย เบอร์ลิน |
13 เม.ย. 67 | Regionalliga: Nordost | วิคตอเรีย เบอร์ลิน | 3 - 1 | BFC Dynamo |
7 เม.ย. 67 | Regionalliga: Nordost | Lokomotive Leipzig | 1 - 2 | วิคตอเรีย เบอร์ลิน |
31 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | วิคตอเรีย เบอร์ลิน | 1 - 1 | Babelsberg |
21 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | วิคตอเรีย เบอร์ลิน | 2 - 0 | Zwickau |
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
20 เม.ย. 67 | Regionalliga: Nord | Havelse | 1 - 0 | WEICHE FLENSBURG |
13 เม.ย. 67 | Regionalliga: Nord | Meppen | 4 - 1 | Havelse |
11 เม.ย. 67 | Regionalliga: Nord | Jeddeloh | 0 - 4 | Havelse |
6 เม.ย. 67 | Regionalliga: Nord | Havelse | 4 - 0 | Spelle-Venhaus |
30 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nord | VfB Oldenburg | 1 - 2 | Havelse |
สถิติ
โอกาสยิงประตู
9 8ยิงเข้ากรอบ
6 5ยิงไม่เข้ากรอบ
3 3ถูกบล๊อค
0 0ยิงจากในกรอบเขตโทษ
0 0ยิงจากนอกกรอบเขตโทษ
0 0ผ่านบอล
0 0ผ่านบอลสำเร็จ
0 0เปอร์เซ็นต์ผ่านบอลสำเร็จ
สร้างโอกาสบุก
113 80โอกาสบุกที่สร้างความอันตราย
82 48เปอร์เซ็นต์การครองบอล
48 52ทำฟาวล์
10 14เตะมุม
10 4ล้ำหน้า
0 3ใบเหลือง
0 6ใบแดง
0 0ป้องกันประตู
6 10จำนวนการเปลี่ยนตัว
4 5ลูกเตะจากประตู
ฟรีคิก
ทุ่มบอล
รายชื่อผู้เล่น
G1Philip Sprint
D16Patrick Kapp
D4Jakob Lewald
M29Lukas Finn Pinckert
M30Christoph Menz
M8C. Theisen
M25Björn Jopek
M14T. Cigerci
A7Erhan Yilmaz
A10Enes Küç
A11Lucas Falcao
M31Bryang Kayo
M17P. Verkamp
23Moritz Seiffert
28S. Ogbaidze
D19Tobias Gunte
A9Soufian Benyamina
A34K. Hovi
G13Julian Krahl
D20Fırat Suçsuz
L. Pinckert | T. Gunte
Falcao | M. Seiffert
E. Kuc |
B. Kayo
E. Yilmaz |
S. Benyamina
G1Norman Quindt
D39Florian Riedel
D26Niklas Tasky
M20Tobias Folster
D13Niklas Teichgraber
D19Fynn Arkenberg
M15K. González-Froese
M18Fynn Lakenmacher
M25Oliver Daedlow
A9Julius Düker
A8J. Langfeld
G12Tobias Stirl
6Nils Piwernetz
M23Linus Meyer
D24Noah Plume
A14Leon Damer
D21Denis Kina
M10D. Cicek
D7Vico Meien
M11Yannik Jaeschke
F. Lakenmacher | Y. Jaeschke
O. Daedlow | L. Meyer
J. Duker | N. Plume
N. Teichgraber |
N. Piwernetz
J. Langfeld |
L. Damer