× ข่าว-ความรู้ ข่าว ข่าวบันเทิง ฟุตบอล การเงิน การศึกษา บันเทิง รูปภาพ ดูหนัง Music Station ละคร บันเทิงเกาหลี ไลฟ์ไตล์ ดูดวง ผู้หญิง ผู้ชาย สุขภาพ ท่องเที่ยว สูตรอาหารง่ายๆ ช้อปปิ้ง รถยนต์ บ้านและการตกแต่ง มือถือ ราคาทอง ราคาน้ำมัน วาไรตี้ แต่งงาน แม่และเด็ก สัตว์เลี้ยง Infographic บริการ แอปฯ กระปุก คอร์สออนไลน์ เรียนเลขออนไลน์ ติดต่อโฆษณา แจ้งปัญหา ร่วมงานกับเรา

วันอาทิตย์ 27 กันยายน 2563    

โปรแกรมบอล

โปรแกรม เจ ลีก 2
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ  
16:30 KYOTO SANGA 2 - 4 โอมิยะ อาร์ดิจา  
17:00 TOKUSHIMA VORTIS 1 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ  
17:00 เอฮิเมะ เอฟซี 0 - 0 ZWEIGEN KANAZAWA  
โปรแกรม เจ ลีก
12:00 นาโกย่า แกรมปัส 3 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์  
16:00 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ 0 - 2 โยโกฮาม่า เอฟซี  
17:00 วิสเซล โคเบะ 4 - 0 คอนซาโดเล ซัปโปโร (0.5)  
โปรแกรม
14:55 GLORIA BUZAU 0 - 1 CSM SCOLAR RESITA  
15:00 สโลโบเซีย p-p FARUL CONSTANTA  
15:00 TURRIS TURNU MAGURELE 3 - 2 คอนคอร์เดีย  
15:00 แพนดูรี่ 1 - 2 ดาเซีย มิโอวินี่  
15:00 AEROSTAR BACAU 3 - 2 CSIKSZEREDA MIERCUREA CIUC  
15:05 FC POLITEHNICA TIMISOARA 2 - 0 RIPENSIA TIMISOARA  
16:30 ASC RECEA 2 - 1 ราปิด บูคาเรสต์  
22:45 เปโตรลุล โปลเอียสติ 0 - 1 DUNAREA CALARASI  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45 เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 - 1 ราชบุรี (0.25)  
18:00 โปลิศ เทโร 1 - 2 ชลบุรี (0.25)  
19:00 ตราด เอฟซี 2 - 3 การท่าเรือ (0.75)  
20:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 สุพรรณบุรี (1.25)  
โปรแกรม ไทยลีก 2
17:45 ศรีสะเกษ p-p เชียงใหม่ เอฟซี  
17:45 ลำปาง เอฟซี 0 - 0 ขอนแก่น เอฟซี  
17:45 KHONKAEN UNITED p-p หนองบัว พิชญ  
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี 0 - 3 หนองบัว พิชญ  
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี p-p ลำปาง เอฟซี  
18:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด p-p ราชนาวี  
19:00 UTHAI THANI p-p แพร่ ยูไนเต็ด  
19:00 UTHAI THANI 0 - 4 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด  
19:00 KHONKAEN UNITED 3 - 1 ศุลกากร ยูไนเต็ด  
19:00 ศุลกากร ยูไนเต็ด p-p ระนอง ยูไนเต็ด  
19:00 อยุธยา ยูไนเต็ด p-p ขอนแก่น เอฟซี  
20:00 UDON THANI p-p นครปฐม ยูไนเต็ด  
20:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2 - 0 ราชนาวี  
20:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล p-p เกษตรศาสตร์ เอฟซี  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
18:00 อลาเบส 0 - 0 เคตาเฟ่  
21:00 บาเลนเซีย 1 - 1 อูเอสก้า  
23:30 เอลเช่ 0 - 3 โซเซียดาด  
02:00 เบติส 2 - 3 เรอัล มาดริด (0.75)  
โปรแกรม
18:00 AVANTUL VALEA MARULUI 0 - 1 SPORTUL CHISCANI  
21:00 VIITORUL IANCA 0 - 1 โอเตลุล กาลาติ  
21:00 FAUREI 0 - 1 CSM BACAU  
21:00 CSM RAMNICU SARAT 3 - 1 SPORTING LIESTI  
21:00 CSM FOCSANI 2007 2 - 4 DACIA UNIREA BRAILA  
โปรแกรม ลีกสำรอง เบลารุส
18:00 DINAMO MINSK RESERVES 0 - 1 FC VITEBSK RESERVES  
21:30 BELSHINA BOBRUISK RESERVES p-p SHAKHTER SOLIG. RESERVES  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
18:00 ดาร์มสตัดท์ 0 - 0 เรเกนสบวร์ก  
18:00 ไอน์ทรัคท์ เบราน์ชไวก์ 0 - 0 โฮลสเท่น คีล  
18:00 ดุสเซลดอร์ฟ 1 - 0 เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
18:00 FC ENERGETIK-BGU MINSK 1 - 1 อิสลอช  
20:00 โกโรเดย่า 1 - 1 สลาเวีย โมซีร์  
22:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0 - 1 เนเมน กร็อดโน่  
00:00 บาเต้ โบริซอฟ 2 - 4 ดินาโม เบรสต์  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:30 วัตฟอร์ด 1 - 0 ลูตัน  
18:30 วีคอมบ์ 0 - 2 สวอนซี  
21:00 เบอร์มิงแฮม 1 - 1 ร็อตเธอร์แฮม  
21:00 คิวพีอาร์ 1 - 1 มิดเดิ้ลสโบรช์  
21:00 บาร์นสลี่ย์ 0 - 0 โคเวนทรี  
21:00 เปรสตัน 0 - 1 สโต๊ค  
21:00 มิลวอลล์ 1 - 1 เบรนท์ฟอร์ด  
21:00 ดาร์บี้ 0 - 4 แบล็คเบิร์น  
21:00 คาร์ดิฟฟ์ 1 - 2 เร้ดดิ้ง  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
18:30 ไบรท์ตัน 2 - 3 แมนฯ ยูไนเต็ด (0.75)  
21:00 คริสตัล พาเลซ 1 - 2 เอฟเวอร์ตัน (0.25)  
23:30 เวสต์บรอมวิช 3 - 3 เชลซี (1.25)  
02:00 เบิร์นลี่ย์ 0 - 1 เซาแฮมป์ตัน (0.25)  
โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
18:45 ACADEMICA CLINCENI 2 - 0 กาซ เมตัน  
01:30 วีโตรุล คอนสตานต้า 4 - 1 เอฟซี อัสทรา  
โปรแกรม เอเอฟซี คัพ
19:00 PSM MAKASSAR c-c แทมปิเนส โรเวอร์ส  
19:00 KAYA-ILOILO c-c ฉาน ยูไนเต็ด  
19:00 ฮั่วกัง ยูไนเต็ด c-c LAO TOYOTA FC  
19:00 โฮจิมินห์ ซิตี้ c-c YANGON UNITED FC  
19:00 THAN QUANG NINH c-c เปอร์ซิซัม ปูตรา ซามารินดา  
19:00 SVAY RIENG FC c-c เซเรส-ลาซาลล์  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
19:00 ซาแลร์นิตาน่า 1 - 1 เรจจิน่า  
19:00 เปสคาร่า 0 - 0 คิเอโว่  
19:00 เลชเช่ 0 - 0 ปอร์เดโนเน่  
19:00 โฟรซิโนเน่ 0 - 2 เอ็มโปลี  
19:00 โคเซนซ่า 0 - 0 เอ็นเตลล่า  
19:00 เบรสชา 1 - 1 อัสโคลี่  
21:00 เวเนเซีย 1 - 0 L. R. VICENZA  
โปรแกรม คักโคเน่น ฟินแลนด์
19:00 FC ESPOO 3 - 3 KAAPO  
19:00 P-IIROT 0 - 3 GRIFK  
19:00 SALPA 1 - 1 PIF  
19:00 ATLANTIS FC 5 - 1 เอฟซี แจ๊ส  
โปรแกรม คักโคเน่น ฟินแลนด์
19:00 PK-35 VANTAA 2 - 0 PK KESKI-UUSIMAA  
19:00 JAPS 3 - 1 EPS  
19:00 เอฟซี ไวกิงกิต 1 - 1 MIKKELIN KISSAT  
20:00 NJS 3 - 3 KULTSU  
21:00 PEPO 3 - 1 FC KIFFEN  
โปรแกรม ยัคโคเน่น ฟินแลนด์
19:00 KPV 0 - 1 วีพีเอส  
21:00 MUSA 1 - 1 MIKKELIN PALLOILIJAT  
21:00 AC KAJAANI p-p ไมปา  
22:30 GNISTAN 2 - 1 SJK AKATEMIA  
โปรแกรม คักโคเน่น ฟินแลนด์
19:00 FCV 0 - 1 จิปโป  
19:00 FC KIISTO 1 - 2 เคมี่ คิงส์  
โปรแกรม
20:00 SV ROT-WEISS HADAMAR 0 - 2 HUENFELDER SV  
20:00 SC VIKTORIA 06 GRIESHEIM 0 - 1 FALESTI  
20:00 HESSEN DREIEICH 3 - 3 FC EDDERSHEIM  
20:00 BAROCKSTADT FULDA LEHNERZ 1 - 0 VFB GINSHEIM  
22:00 BUCHONIA FLIEDEN 2 - 1 TUS DIETKIRCHEN  
โปรแกรม ออลสเวนส์คาน สวีเดน
20:00 โอเรโบร 2 - 1 ซิริอุส  
โปรแกรม กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
20:00 โตริโน่ 2 - 4 อตาลันต้า  
23:00 ซามพ์โดเรีย 2 - 3 เบเนเวนโต้  
23:00 กายารี่ 0 - 2 ลาซิโอ  
01:50 อินเตอร์ 4 - 3 ฟิออเรนติน่า (1)  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
20:00 ตูลูส 3 - 1 โอแซร์  
00:00 CHAMBLY OISE 2 - 1 ชาโต้รูซ์  
00:00 อาเมียงส์ 0 - 0 PAU  
00:00 อฌักซิโอ้ 1 - 1 โซโชซ์  
00:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 0 ก็อง  
00:00 RODEZ 2 - 1 DUNKERQUE  
00:00 นิออร์ 2 - 2 ปารีส เอฟซี  
00:00 น็องซี่ 0 - 1 เลอ อาร์ฟ  
00:00 แก็งก็อง 1 - 0 GRENOBLE FOOT 38  
โปรแกรม บุนเดสลีกา
20:30 ไมนซ์ 05 1 - 4 สตุ๊ตการ์ท  
20:30 เอาก์สบวร์ก 2 - 0 ดอร์ทมุนด์ (1.25)  
20:30 มึนเช่นกลัดบัค 1 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  
20:30 เลเวอร์คูเซ่น 1 - 1 ไลป์ซิก  
20:30 บีเลเฟลด์ 1 - 0 โคโลญจน์  
23:30 ชาลเก้ 04 1 - 3 เบรเมน  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
21:00 ซาราโกซ่า 2 - 2 ลาส พัลมาส  
23:15 โลโกรนเยส 1 - 1 คาสเตลล่อน  
23:15 สปอร์ติ้ง คิฆอน 2 - 0 คิโรน่า  
23:15 มาลาก้า 1 - 0 อัลกอร์กอน  
01:30 ฟูเอนลาบราด้า 1 - 0 อัลบาเซเต้  
โปรแกรม
21:00 GLORIA ALBESTI 2 - 3 VIITORUL CONSTANTA II  
21:00 AXIOPOLIS CERNAVODA 6 - 2 AGRICOLA BORCEA  
21:00 MOSTISTEA ULMU 0 - 1 อฟูมาติ  
21:00 INAINTE MODELU 5 - 0 RECOLTA GHEORGHE  
21:00 GLORIA POPESTI LEORDENI 2 - 2 CSM OLTENITA  
โปรแกรม ลีก ทู อังกฤษ
21:00 วอลซอลล์ p-p เลย์ตัน โอเรียนท์  
21:00 เซาธ์เอ็นด์ 1 - 2 มอร์แคมบ์  
21:00 สคันธอร์ป 1 - 0 คาร์ไลส์  
21:00 ซัลฟอร์ด 0 - 0 ฟอเรสต์ กรีน  
21:00 พอร์ท เวล 0 - 0 ฮาร์โรเกท ทาวน์  
21:00 โอลด์แฮม 2 - 3 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  
21:00 แมนส์ฟิลด์ 1 - 2 เอ็กเซเตอร์  
21:00 เชลแน่ม p-p กริมสบี้  
21:00 เคมบริดจ์ 0 - 0 ทรานเมียร์  
21:00 แบรดฟอร์ด 2 - 1 สตีฟเนจ  
21:00 โบลตัน 0 - 2 นิวพอร์ท เคาน์ตี้  
21:00 บาร์โรว์ 1 - 1 โคลเชสเตอร์  
โปรแกรม
21:00 STIINTA MIROSLAVA 4 - 0 CEAHLAUL PIATRA NEAM  
21:00 FC VASLUI 0 - 1 HUSANA HUSI  
21:00 CSM PASCANI 0 - 2 SOMUZ FALTICENI  
21:00 BRADU BORCA 3 - 1 CS DANTE BOTOSANI  
21:00 ACS FORESTA SUCEAVA p-p BUCOVINA RADAUTI  
โปรแกรม ลีก วัน อังกฤษ
21:00 สวินดอน 4 - 2 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 1 - 0 ปีเตอร์โบโร่  
21:00 พอร์ทสมัธ 1 - 2 วีแกน  
21:00 พลีมัธ 1 - 1 ชรูว์บิวรี่  
21:00 นอร์ธแฮมป์ตัน 0 - 2 ฮัลล์  
21:00 อิปสวิช 2 - 0 โรชเดล  
21:00 จิลลิ่งแฮม 2 - 0 แบล็คพูล  
21:00 ฟลีทวู้ด ทาวน์ 0 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน  
21:00 ดอนคาสเตอร์ 4 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส  
21:00 ครูว์ 2 - 0 มิลตัน คีนส์ ดอนส์  
21:00 แอ็คคริงตัน 1 - 4 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  
โปรแกรม
21:00 SOMESUL DEJ 0 - 2 MINAUR BAIA MARE  
21:00 SATU MARE p-p CSC SANMARTIN  
21:00 PROGRESUL SOMCUTA MARE 4 - 1 SOMESUL DEJ  
21:00 CS LUCEAFARUL ORADEA 1 - 4 PROGRESUL SOMCUTA MARE  
21:00 CA ORADEA 2 - 3 1. FC GLORIA  
21:00 VIITORUL DAESTI 1 - 2 VIITORUL SELIMBAR  
21:00 VIITORUL CONSTANTA II 0 - 1 GILORTUL TARGU CARBUNESTI  
โปรแกรม
21:00 OCNA MURES N/A METALURGISTUL CUGIR  
21:00 ACS INDUSTRIA GALDA 1 - 3 ARIESU TURDA  
โปรแกรม
21:00 PROGRESUL PECICA 2 - 0 AVANTUL PERIAM  
21:00 CRISUL CHISINEU CRIS 8 - 2 FORTUNA BECICHERECU  
21:00 ACS GHIRODA p-p 1. FC GLORIA  
โปรแกรม
21:00 PETROLUL POTCOAVA 0 - 4 CS SPORTING ROSIORI  
21:00 FC PUCIOASA 1 - 1 VEDITA COLONESTI  
โปรแกรม
21:00 PLOPENI 1 - 2 SR BRASOV  
21:00 CETATE RASNOV 0 - 0 TARGU SECUIESC  
โปรแกรม
21:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 4 - 1 PROGRESUL SPARTAC  
โปรแกรม จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
21:30 เอ็นเอซี เบรด้า 2 - 1 พีเอสวี II  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
21:30 ซโวลล์ 4 - 0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  
23:45 FORTUNA SITTARD 3 - 3 อาแซด อัลค์มาร์  
01:00 ฮีเรนวีน 1 - 0 วีวีวี เฟนโล่  
02:00 อาแจ็กซ์ 2 - 1 วิเทสส์ อาร์เน่ม  
โปรแกรม ลีกา 2 สาธารณรัฐเช็ก
21:30 PROSTEJOV 1 - 1 TABORSKO  
21:30 LISEN 1 - 0 กราฟฟิน วลาซิม  
21:30 FK FOTBAL TRINEC 0 - 5 วิโซซิน่า จิคลาวา  
23:00 อัสติ 1 - 1 MFK CHRUDIM  
โปรแกรม ฟอร์ทูน่า ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
21:30 เทปลิเซ่ 2 - 1 บานิค ออสตราว่า  
21:30 คาร์วินา 0 - 0 มลาเดน บอเลสลาฟ  
21:30 FC FASTAV ZLIN 0 - 1 ซิกม่า โอโลมูค  
00:00 สลาเวีย ปราก 3 - 0 สโลวัคโก้  
โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
21:30 มาริติโม่ 2 - 1 ตันเดล่า  
00:30 เบนฟิก้า 2 - 0 โมเรยเรนส์  
03:00 เบาวิสต้า 0 - 5 ปอร์โต้  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 แซงต์-เอเตียน 0 - 3 แรนส์  
02:00 มาร์กเซย 1 - 1 เม็ตซ์  
โปรแกรม
01:45 CAVESE 0 - 1 VIBONESE  
โปรแกรม
01:45 VIS PESARO 2 - 2 LEGNAGO SALUS  
โปรแกรม
01:45 LECCO 1 - 0 GIANA ERMINIO  
โปรแกรม เมเจอร์ลีก
02:30 NASHVILLE SC 1 - 1 ฮุสตัน ไดนาโม  
05:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด c-c โคลัมบัส ครูว์  
โปรแกรม เมเจอร์ลีก
06:00 โตรอนโต้ เอฟซี c-c ออร์แลนโด ซิตี้  
06:30 นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น c-c INTER MIAMI  
06:30 FC CINCINNATI p-p มินนิโซตา ยูไนเต็ด  
07:00 ชิคาโก้ ไฟร์ c-c มอนเทรอัล อิมแพคท์  
07:00 NASHVILLE SC c-c แอลเอ กาแลกซี่  
08:00 เอฟซี ดัลลัส c-c แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์  
08:00 โคโลราโด้ ราปิดส์ p-p ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส  
โปรแกรม เจ ลีก
11:00 เวกัลตะ เซนได vs เซเรโซ โอซาก้า  
14:00 สากัน โตสู vs เอฟซี โตเกียว  
15:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส vs โออิตะ ตรินิต้า  
16:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า vs กัมบะ โอซาก้า  
17:00 โชนัน เบลล์มาเร่ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
17:00 คาชิว่า เรย์โซล vs โยโกฮาม่า มารินอส  
โปรแกรม เจ ลีก 2
12:00 วี-วาเรน นางาซากิ vs AVISPA FUKUOKA  
12:00 มอนเตดิโอ vs จูบิโล่ อิวาตะ  
14:00 MITO HOLLYHOCK vs THESPAKUSATSU GUNMA  
14:00 TOKYO VERDY vs GIRAVANZ KITAKYUSHU  
16:00 โทชิกิ เอสซี vs MACHIDA ZELVIA  
16:30 FC RYUKYU vs เจฟ ยูไนเต็ด  
17:00 RENOFA YAMAGUCHI vs FAGIANO OKAYAMA  
โปรแกรม ลีกา 2 สาธารณรัฐเช็ก
15:15 FK BLANSKO vs วิคตอเรีย ซิซคอฟ  
21:30 วาร์นสดอร์ฟ vs ดุ๊คล่า ปราก  
โปรแกรม
15:45 HEBC HAMBURG N/A FC SUDERELBE  
19:00 HSV BARMBEK-UHLENHORST N/A TSV CONCORDIA  
19:00 SV RUGENBERGEN N/A HAMBURGER SV III  
19:00 NIENDORFER TSV N/A SC VICTORIA HAMBURG  
19:00 VFL LOHBRUEGGE N/A TUS DASSENDORF  
20:00 UNION TORNESCH N/A TSV BUCHHOLZ  
โปรแกรม ลีกสำรอง เบลารุส
16:00 เอฟซี มินส์ สำรอง N/A SMOLEVICHI RESERVES  
โปรแกรม
16:00 โรม่า ยู-19 N/A GENOA (U19)  
18:00 BUMAMURU N/A LAZIO (U19)  
โปรแกรม
16:00 METALOGLOBUS vs อูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
17:00 ลูโก้ vs อัลเมเรีย  
21:00 มายอร์ก้า vs ซาบาเดลล์  
23:15 เตเนริเฟ่ vs มิรานเดส  
23:15 ปอนเฟร์ราดิน่า vs ราโย่ บาเยกาโน่  
23:15 เรอัล โอเบียโด้ vs เอสปันญ่อล  
01:30 เลกานเญส vs การ์ตาเคน่า  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
17:00 โอซาซูน่า vs เลบันเต้  
19:00 เออิบาร์ vs แอธเลติก บิลเบา  
21:00 แอต.มาดริด vs กรานาด้า  
23:30 บายาโดลิด vs เซลต้า  
23:30 กาดิซ vs เซบีย่า  
02:00 บาร์เซโลน่า vs บียาร์เรอัล  
โปรแกรม จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
17:15 เดอ กราฟสคัป vs เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น  
01:00 โฟเลนดัม vs โก อเฮด อีเกิ้ลส์  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
17:15 เฟเยนูร์ด vs เดน ฮาก  
19:30 อูเทร็คท์ vs วาลไวจ์ค  
21:45 เอ็มเมน vs วิลเลม ทเว  
21:45 เฮราเคิ่ลส์ vs พีเอสวี  
โปรแกรม กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17:30 สเปเซีย vs ซาสซูโอโล่  
20:00 เวโรน่า vs อูดิเนเซ่  
20:00 นาโปลี vs เจนัว  
23:00 โครโตเน่ vs มิลาน  
01:45 โรม่า vs ยูเวนตุส  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
18:00 นครราชสีมา เอฟซี vs สุโขทัย เอฟซี  
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด vs บีจี ปทุม ยูไนเต็ด  
19:00 ระยอง เอฟซี vs เชียงราย ยูไนเต็ด  
19:00 ประจวบ เอฟซี vs สมุทรปราการ ซิตี้  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
18:00 เชฟฯ ยูไนเต็ด vs ลีดส์  
20:00 สเปอร์ส vs นิวคาสเซิ่ล  
22:30 แมนฯ ซิตี้ vs เลสเตอร์  
01:00 เวสต์แฮม vs วูล์ฟแฮมป์ตัน  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
18:00 บอร์กโดซ์ vs นีซ  
20:00 นีมส์ vs ล็องส์  
20:00 โมนาโก vs สตราส์บูร์ก  
20:00 ดิฌง vs มงต์เปลลิเยร์  
20:00 อองเช่ร์ vs เบรสต์  
22:00 ลอริยองต์ vs ลียง  
02:00 แร็งส์ vs เปแอสเช  
โปรแกรม ไทยลีก 2
18:00 UDON THANI N/A ระนอง ยูไนเต็ด  
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด N/A นครปฐม ยูไนเต็ด  
19:00 ศรีสะเกษ N/A อยุธยา ยูไนเต็ด  
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี N/A ชัยนาท ฮอร์นบิล  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
18:30 เนิร์นแบร์ก vs ซานด์เฮาเซ่น  
18:30 คาร์ลสรูห์ vs โบคุ่ม  
18:30 ซังต์.เพาลี vs ไฮเดนไฮม์  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
19:00 เบลชิน่า โบบรุยส์ค vs ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค  
21:00 ดินาโม มินส์ค vs วีเต็บสค์  
23:00 รุค เบรสต์ vs สลูตสค์  
โปรแกรม คักโคเน่น ฟินแลนด์
19:00 ROPS AKATEMIA vs VIFK  
19:00 OLS vs GBK  
21:00 JBK vs JS HERCULES  
โปรแกรม
19:00 สวีเดน ยู-17 p-p ฟินแลนด์ ยู-17  
19:00 เซอร์เบีย ยู-17 p-p ลัตเวีย ยู-17  
19:00 อิสราเอล ยู-17 p-p คาซัคสถาน ยู-17  
19:00 เดนมาร์ก ยู-17 p-p อาร์มีเนีย ยู-17  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:00 บริสตอล vs เชฟฯ เว้นส์เดย์  
22:00 บอร์นมัธ vs นอริช  
โปรแกรม ออลสเวนส์คาน สวีเดน
19:30 มัลโม่ vs ฮัคเค่น  
19:30 เฮลซิงบอร์ก vs ออสเตอร์ซุนด์ส  
19:30 ฟัลเคนเบิร์กส vs ฮัมมาร์บี้  
22:30 เอล์ฟสบอร์ก vs โกเตนเบิร์ก  
22:30 เยอร์การ์เด้น vs นอร์โคปิ้ง  
โปรแกรม
20:00 TURK GUCU FRIEDBERG N/A FV BAD VILBEL  
20:00 SV ZEILSHEIM N/A FC HANAU 93  
20:00 SV STEINBACH 1920 N/A SC WALDGIRMES  
20:00 RW WALLDORF N/A KSV BAUNATAL  
20:00 FSV FERNWALD N/A SV NEUHOF  
โปรแกรม
20:00 คาตาเนีย vs PAGANESE  
20:00 ทราปานี่ vs คาแซร์ตาน่า  
20:00 เทราโม่ vs SSD PALERMO  
22:30 VIRTUS FRANCAVILLA vs บารี่  
22:30 แตร์นาน่า vs VITERBESE CASTRENSE  
22:30 POTENZA vs CATANZARO  
22:30 ยูเว่ สตาเบีย vs MONOPOLI  
22:30 อเวลลิโน่ vs TURRIS  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
20:00 เครโมเนเซ่ vs ชิตตาเดลล่า  
02:00 REGGIO AUDACE vs ปิซ่า  
โปรแกรม
20:00 คาร์ราเรเซ่ vs โปร ปาเตรีย  
20:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ vs ลิวอร์โน่  
20:00 OLBIA vs PONTEDERA  
20:00 PISTOIESE vs อเลสซานเดรีย  
20:00 ปิอาเชนซ่า vs กรอสเซโต้  
22:30 ลุคเชเซ่ vs PERGOLETTESE  
22:30 RENATE vs โคโม่  
22:30 โปร แวร์เชลลี่ vs โนวาร่า  
โปรแกรม
20:00 จุ๊บบิโอ้ vs โมเดน่า  
20:00 เฟโรลปิซาร์โร่ vs อาเรซโซ  
20:00 TRIESTINA vs MATELICA  
20:00 คาร์ปิ vs SAMBENEDETTESE  
20:00 ปาโดว่า vs IMOLESE  
22:30 FERMANA vs มานโตว่า  
22:30 RAVENNA vs ซุดติโรล  
22:30 เปรูจา vs FANO ALMA J.  
22:30 VIRTUS VERONA vs เชเซน่า  
โปรแกรม ฟอร์ทูน่า ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
20:30 PARDUBICE vs สโลวาน ลิเบอเรช  
20:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น vs FC ZBROJOVKA BRNO  
20:30 ยาโบลเนช vs โอปาว่า  
23:00 เอฟเค ปริบราม vs สปาร์ต้า ปราก  
โปรแกรม บุนเดสลีกา
20:30 โฮฟเฟ่นไฮม์ vs บาเยิร์น  
23:00 ไฟร์บวร์ก vs โวล์ฟสบวร์ก  
โปรแกรม คักโคเน่น ฟินแลนด์
21:00 KLUBI-04 vs HJS AKATEMIA  
โปรแกรม ลีก วัน อังกฤษ
21:00 ลินคอล์น vs ชาร์ลตัน  
โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
21:30 ฟาเรนส์ vs นาซิอองนาล  
22:00 กิล บิเซนเต้ vs ปอร์ติโมเนนเซ่  
00:30 ปากอส เฟอร์เรยร่า vs สปอร์ติ้ง ลิสบอน  
03:00 ริโอ อาฟ vs VITORIA GUIMARAES  
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
22:30 อิลเวส vs ทีพีเอส  
22:30 มารีฮามน์ vs คูพีเอส  
22:30 ฮอนก้า vs ฮาก้า  
โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
23:00 คลูจ vs ชินเดียทาร์โกวิสเต้  
01:45 โปลิเทคนิก้า อายซี่ vs สเตอัว บูคาเรสต์  
โปรแกรม เมเจอร์ลีก
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน vs INTER MIAMI  
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี vs โคลัมบัส ครูว์  
09:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ vs พอร์ทแลนด์  
โปรแกรม
20:00 WOLVERHAMPTON (U23) vs สโต๊ค ยู-23  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:00 ตอร์ปิโด มินส์ก vs สโมเลวิชี่  
โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
22:00 เฮอร์แมนน์สตัดท์ vs โบโตซานี่  
01:00 ดินาโม บูคาเรสต์ vs UTA ARAD  
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เอสเจเค vs เฮลซิงกิ  
22:30 INTER TURKU vs FC LAHTI  
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ vs โรพีเอส  
โปรแกรม คักโคเน่น ฟินแลนด์
23:00 HONKA-AKATEMIA vs FC REIPAS  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
23:45 ฟูแล่ม vs แอสตัน วิลล่า  
02:00 ลิเวอร์พูล vs อาร์เซนอล  
โปรแกรม จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
23:45 อาแจ็กซ์ II vs เอ็กซ์เซลเซอร์  
02:00 เทลสตาร์ vs เดน บอช  
โปรแกรม ออลสเวนส์คาน สวีเดน
00:00 คัลมาร์ vs วาร์เบิร์กส์  
00:00 เอไอเค vs มอลล์บี้  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
01:30 พาเดอร์บอร์น vs ฮัมบูร์ก  
โปรแกรม พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
01:45 BELENENSES SAD vs ฟามาลิเคา  
โปรแกรม
01:45 WEST BROMWICH ALBION-BRENTFORD vs FULHAM-SHEFFIELD WEDNESDAY  
01:45 PRESTON NORTH END-BRIGHTON & HOVE ALBION vs LUTON TOWN-MANCHESTER UNITED  
01:45 NEWPORT COUNTY-WATFORD vs MORECAMBE-NEWCASTLE UNITED  
01:45 FC TOKUSHIMA vs MATSUYAMA UNIVERSITY  
01:45 MITSUBISHI MIZUSHIMA FC vs LEICESTER CITY-ARSENAL  
01:45 LEYTON ORIENT-TOTTENHAM HOTSPUR vs CHELSEA-BARNSLEY  
01:45 FLEETWOOD TOWN-EVERTON vs WEST HAM UNITED-HULL CITY  
01:45 BRISTOL CITY-ASTON VILLA vs STOKE CITY-GILLINGHAM  
โปรแกรม กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:45 โบโลญญ่า vs ปาร์ม่า  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
01:45 ทรัวส์ vs CLERMONT FOOT 63  
โปรแกรม
01:45 JUVENTUS (U23) vs PRO SESTO  
โปรแกรม เอเอฟซี คัพ
19:00 แทมปิเนส โรเวอร์ส c-c KAYA-ILOILO  
19:00 ฉาน ยูไนเต็ด c-c PSM MAKASSAR  
19:00 THAN QUANG NINH c-c เซเรส-ลาซาลล์  
19:00 โฮจิมินห์ ซิตี้ c-c ฮั่วกัง ยูไนเต็ด  
19:00 เปอร์ซิซัม ปูตรา ซามารินดา c-c SVAY RIENG FC  
19:00 LAO TOYOTA FC c-c YANGON UNITED FC  
โปรแกรม โยคารี่ เติร์กเมนิสถาน
20:00 SAGADAM p-p โคเพตดัก  
20:00 MERW p-p NEBITCI  
20:00 ALTYN ASYR FK p-p FC ASGABAT  
โปรแกรม
21:00 FC VASLUI N/A BUCOVINA RADAUTI  
21:00 CSM PASCANI N/A CEAHLAUL PIATRA NEAM  
โปรแกรม
23:00 U CRAIOVA 1948 vs CSM SLATINA  
โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
23:00 PAOK THESSALONIKI FC-BENFICA vs คราสโนดาร์  
23:00 CORONA BRASOV vs โอลิมเปียกอส  
23:00 FERENCVAROS-DINAMO ZAGREB vs QARABAG FK-MOLDE  
23:00 FC MIDTJYLLAND-YOUNG BOYS vs สลาเวีย ปราก  
23:00 DYNAMO KYIV-AZ ALKMAAR vs GENT-RAPID WIEN  
02:00 โอโมเนีย vs โอลิมเปียกอส  
02:00 เฟเรนซ์วารอส vs โมลด์  
02:00 ดินาโม เคียฟ vs เก้นท์  
โปรแกรม จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
23:45 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น vs โรด้า  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
02:30 เคตาเฟ่ vs เบติส  
โปรแกรม เจ ลีก 2
17:00 โอมิยะ อาร์ดิจา vs MITO HOLLYHOCK  
17:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ vs TOKYO VERDY  
17:00 วี-วาเรน นางาซากิ vs TOKUSHIMA VORTIS  
17:00 THESPAKUSATSU GUNMA vs มอนเตดิโอ  
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ vs ZWEIGEN KANAZAWA  
17:00 MACHIDA ZELVIA vs GIRAVANZ KITAKYUSHU  
17:00 RENOFA YAMAGUCHI vs จูบิโล่ อิวาตะ  
17:00 เจฟ ยูไนเต็ด vs KYOTO SANGA  
17:00 FC RYUKYU vs อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ  
17:00 AVISPA FUKUOKA vs โทชิกิ เอสซี  
17:00 FAGIANO OKAYAMA vs เอฮิเมะ เอฟซี  
โปรแกรม เจ ลีก
17:00 วิสเซล โคเบะ vs นาโกย่า แกรมปัส  
17:00 โยโกฮาม่า มารินอส vs สากัน โตสู  
17:30 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ vs เอฟซี โตเกียว  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
18:00 FC ENERGETIK-BGU MINSK vs สลูตสค์  
โปรแกรม
19:00 คาซัคสถาน ยู-17 p-p ฟินแลนด์ ยู-17  
19:00 อิสราเอล ยู-17 p-p สวีเดน ยู-17  
19:00 เดนมาร์ก ยู-17 p-p เซอร์เบีย ยู-17  
19:00 อาร์มีเนีย ยู-17 p-p ลัตเวีย ยู-17  
โปรแกรม โยคารี่ เติร์กเมนิสถาน
20:00 AHAL FK p-p FC ENERGETIK  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
22:00 อูเอสก้า vs แอต.มาดริด  
22:00 เซบีย่า vs เลบันเต้  
22:00 บียาร์เรอัล vs อลาเบส  
22:00 แอธเลติก บิลเบา vs กาดิซ  
22:00 โซเซียดาด vs บาเลนเซีย  
02:30 เออิบาร์ vs เอลเช่  
02:30 เรอัล มาดริด vs บายาโดลิด  
โปรแกรม ยัคโคเน่น ฟินแลนด์
22:30 EIF vs MUSA  
22:30 อูลู vs AC KAJAANI  
22:30 SJK AKATEMIA vs KPV  
22:30 ไมปา vs ค็อตก้า  
22:30 MIKKELIN PALLOILIJAT vs GNISTAN  
22:30 วีพีเอส vs จาโร  
โปรแกรม กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
23:00 อูดิเนเซ่ vs สเปเซีย  
23:00 เบเนเวนโต้ vs อินเตอร์  
01:45 ลาซิโอ vs อตาลันต้า  
โปรแกรม โคปปา อิตาเลีย
23:00 อัสโคลี่ vs เปรูจา  
23:00 เอ็นเตลล่า vs TERNANA-ALBINOLEFFE  
23:00 REGGIO AUDACE vs MONOPOLI-MODENA  
23:00 ปอร์เดโนเน่ vs CARPI-CASARANO  
23:00 ปิซ่า vs JUVE STABIA-TRITIUM  
23:00 PIACENZA-TERAMO vs เรจจิน่า  
23:00 เอ็มโปลี vs RENATE-AVELLINO  
23:00 เครโมเนเซ่ vs PONTEDERA-S.S. AREZZO  
23:00 โคเซนซ่า vs ALESSANDRIA-SAMBENEDETTESE  
23:00 CATANZARO-VIRTUS FRANCAVILLA vs คิเอโว่  
23:00 เปสคาร่า vs CATANIA-SAN NICOLO  
23:00 เวเนเซีย vs ZITACUARO  
23:00 RANDERS FREJA (U17) vs ซาแลร์นิตาน่า  
23:00 BESA PEJE vs ชิตตาเดลล่า  
23:00 มอนซ่า vs ODENSE (U19)  
23:00 เลชเช่ vs ALACRANES DE DURANGO  
23:00 L. R. VICENZA vs LIVORNO-PRO PATRIA  
23:00 สปาล vs BARI-ASD TRASTEVERE  
23:00 โฟรซิโนเน่ vs CALCIO PADOVA-BRENO  
23:00 เบรสชา vs ทราปานี่  
โปรแกรม เดเอฟเอล ซูเปอร์คัพ
01:00 ดอร์ทมุนด์ vs บาเยิร์น  
01:30 บาเยิร์น vs ดอร์ทมุนด์  
โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก vs มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
02:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก vs MACCABI TEL AVIV-DYNAMO BREST  
02:00 มิดทิลแลนด์ vs สลาเวีย ปราก  
02:00 พีเอโอเค vs คราสโนดาร์  
tag : บ้านผลบอล ผลบอลสด ผลบอล บอลวันนี้ ผลบอลสดไทย โปรแกรมบอล บ้านผลบอลวันนี้ ตารางบอล ตารางบอลวันนี้ ดูบอลสด โปรแกรมบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก ผลบอลสดภาษาไทย ผลบอลไทย ผลบอลภาษาไทย ผลบอลเมื่อคืน ราคาบอล livescore บ้านผลบอลวันนี้
เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ

Football
kapook.com