"เรียนสมาชิกกระปุกฟุตบอล ขณะนี้เกมทายผลบอลอยู่ในระหว่างทำการปรับปรุงระบบ และจะกลับมาเปิดสนามในเวลาอันใกล้นี้ ขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่านในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นครับ "

วันเสาร์ 25 กุมภาพันธ์ 2560    

โปรแกรมบอล

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
18:00 ลานุส 0 - 2 เวเลซ ซาร์สฟิลด์  
19:00 อาร์เซน่อล ซารานดี้ 2 - 2 เดเฟนซา จัสติเชีย  
23:00 เฮาเกซุนด์ 2 - 2 ไวกิ้ง  
00:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 1 ทริเน็ค  
00:45 สตรอมเมน 3 - 1 เลวานเจอร์  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
20:00 บางกอกกล๊าส 6 - 0 ศรีสะเกษ (1.5)  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
23:00 ริเซสปอร์ 2 - 4 เคย์เซริสปอร์  
00:00 คาซิมปาซ่า 4 - 0 บูร์ซ่าสปอร์  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
00:30 ซานด์เฮาเซ่น 0 - 1 ไอน์ทรัคท์ เบราน์ชไวก์  
00:30 เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส 1 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  
00:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 0 1860 มิวนิค  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
01:00 เบรสชา 4 - 1 ชิตตาเดลล่า  
03:00 เบเนเวนโต้ 3 - 4 บารี่  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 น็องต์ส 3 - 1 ดิฌง (0.5)  
02:45 นีซ 2 - 1 มงต์เปลลิเยร์ (0.5)  
โปรแกรม จูปิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 1 ยอง อูเทร็คท์  
02:00 เอ็มเมน 2 - 3 FORTUNA SITTARD  
02:00 ดอร์เดรชต์ 0 - 3 เดอ กราฟสคัป  
02:00 คัมบูร์ 4 - 0 เอ็มวีวี  
02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 3 - 3 เอฟซี ออสส์  
02:00 วีวีวี เฟนโล่ 4 - 0 อชิลเลส  
02:00 เทลสตาร์ 2 - 0 เดน บอช  
02:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 0 โฟเลนดัม  
02:00 พีเอสวี II 4 - 1 วาลไวจ์ค  
02:00 อาแจ็กซ์ II 1 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่
02:00 เดน ฮาก 1 - 1 ทเวนเต้  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
02:00 ตูร์ 0 - 0 ทรัวส์  
02:00 สตราส์บูร์ก 0 - 2 แกร์กมงต์ ฟุต  
02:00 นิออร์ 2 - 3 เร้ด สตาร์ 93  
02:00 นีมส์ 1 - 1 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้  
02:00 เลอ อาร์ฟ 1 - 0 โอแซร์  
02:00 ลาวาล 2 - 4 บรูค พีรอนนาส  
02:00 อาเมียงส์ 0 - 2 อ๊อกแล็งส์  
02:00 อฌักซิโอ้ 0 - 0 โซโชซ์  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
02:00 เรอัส เดปอร์ติว 1 - 1 เรอัล โอเบียโด้  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
02:00 กิมาไรส์ 1 - 0 โมเรยเรนส์  
04:00 เบนฟิก้า 3 - 1 ชาเบส  
โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมนี
02:30 โวล์ฟสบวร์ก 1 - 2 เบรเมน (0.5)  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
02:45 วูล์ฟ 1 - 2 เบอร์มิงแฮม (0.5)  
02:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 1 แบล็คเบิร์น (0.25)  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
02:45 อินเวอร์เนสส์ 2 - 1 เรนเจอร์ส  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
02:45 ลาส พัลมาส 0 - 1 โซเซียดาด  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
07:30 อินดิเพนเดียนเต้ 1 - 1
( 3 PEN 5 )
ริเวอร์เพลท  
18:00 ซิกม่า โอโลมูค vs เอฟซี นิทรา  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs พัทยา ยูไนเต็ด  
18:00 สุโขทัย เอฟซี vs โอสถสภา  
19:00 บีอีซี เทโรศาสน vs เมืองทอง ยูไนเต็ด  
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด vs การท่าเรือ  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 vs บีเลเฟลด์  
19:00 ดุสเซลดอร์ฟ vs ไฮเดนไฮม์  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
19:00 อลันยาสปอร์ vs อดาน่าสปอร์  
20:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ vs อันตัลยาสปอร์  
23:00 คอนยาสปอร์ vs แทร็บซอนสปอร์  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
19:00 อลาเบส vs บาเลนเซีย  
22:15 เบติส vs เซบีย่า  
00:30 เลกานเญส vs ลา กอรุนญ่า  
02:45 เออิบาร์ vs มาลาก้า  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
19:30 ลีดส์ vs เชฟฯ เว้นส์เดย์  
22:00 วีแกน vs ฟอเรสต์  
22:00 เปรสตัน vs คิวพีอาร์  
22:00 นิวคาสเซิ่ล vs บริสตอล  
22:00 คาร์ดิฟฟ์ vs ฟูแล่ม  
22:00 เบรนท์ฟอร์ด vs ร็อตเธอร์แฮม  
22:00 บาร์นสลี่ย์ vs ฮัดเดอร์สฟิลด์  
22:00 แอสตัน วิลล่า vs ดาร์บี้  
00:30 ไบรท์ตัน vs เร้ดดิ้ง  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
21:00 เอ็นเตลล่า vs คาร์ปิ  
21:00 ทราปานี่ vs ซาแลร์นิตาน่า  
21:00 แตร์นาน่า vs ลาติน่า  
21:00 สปาล vs เปรูจา  
21:00 โนวาร่า vs สเปเซีย  
21:00 โฟรซิโนเน่ vs เวโรน่า  
21:00 เชเซน่า vs โปร แวร์เชลลี่  
21:00 อเวลลิโน่ vs วิเชนซ่า  
21:00 อัสโคลี่ vs ปิซ่า  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
21:00 ล็องส์ vs วาล็องเซียนส์  
โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมนี
21:30 ดาร์มสตัดท์ vs เอาก์สบวร์ก  
21:30 ไฟร์บวร์ก vs ดอร์ทมุนด์  
21:30 ไลป์ซิก vs โคโลญจน์  
21:30 บาเยิร์น vs ฮัมบูร์ก  
21:30 เลเวอร์คูเซ่น vs ไมนซ์ 05  
00:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs แฟร้งค์เฟิร์ต  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน vs คิลมาร์น็อค  
22:00 พาร์ทิค vs ฮาร์ทส  
22:00 มาเธอร์เวลล์ vs ดันดี  
22:00 เซลติก vs ฮามิลตัน  
22:00 อเบอร์ดีน vs รอสส์ เคาน์ตี้  
โปรแกรม ลีกทู
22:00 วีคอมบ์ vs ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  
22:00 น็อตส์ เคาน์ตี้ vs เยโอวิล  
22:00 มอร์แคมบ์ vs กริมสบี้  
22:00 แมนส์ฟิลด์ vs นิวพอร์ท เคาน์ตี้  
22:00 ลูตัน vs พลีมัธ  
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ vs เชลแน่ม  
22:00 เอ็กเซเตอร์ vs แบล็คพูล  
22:00 ดอนคาสเตอร์ vs แอ็คคริงตัน  
22:00 ครูว์ vs สตีฟเนจ  
22:00 โคลเชสเตอร์ vs ฮาร์ทลี่พูล  
22:00 คาร์ไลส์ vs พอร์ทสมัธ  
22:00 บาร์เน็ต vs เคมบริดจ์  
โปรแกรม ลีกวัน
22:00 เชฟฯ ยูไนเต็ด vs โบลตัน  
22:00 พอร์ท เวล vs แบรดฟอร์ด  
22:00 ปีเตอร์โบโร่ vs โรชเดล  
22:00 โอลด์แฮม vs มิลวอลล์  
22:00 มิลตัน คีนส์ ดอนส์ vs ชรูว์บิวรี่  
22:00 จิลลิ่งแฮม vs เซาธ์เอ็นด์  
22:00 ฟลีทวู้ด ทาวน์ vs นอร์ธแฮมป์ตัน  
22:00 โคเวนทรี vs สวินดอน  
22:00 เชสเตอร์ฟิลด์ vs อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  
22:00 ชาร์ลตัน vs บิวรี่  
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส vs สคันธอร์ป  
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน vs วอลซอลล์  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
22:00 เซาแธมป์ตัน p-p อาร์เซน่อล  
22:00 เวสต์บรอมวิช vs บอร์นมัธ  
22:00 ฮัลล์ vs เบิร์นลี่ย์  
22:00 เอฟเวอร์ตัน vs ซันเดอร์แลนด์  
22:00 คริสตัล พาเลซ vs มิดเดิ้ลสโบรช์  
22:00 เชลซี vs สวอนซี  
00:30 วัตฟอร์ด vs เวสต์แฮม  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
22:00 กอร์โดบ้า vs อัลกอร์กอน  
00:00 มิรานเดส vs จิโรน่า  
00:00 มายอร์ก้า vs เตเนริเฟ่  
00:00 เอลเช่ vs อูเอสก้า  
02:00 เคตาเฟ่ vs ราโย่ บาเยกาโน่  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23:00 แก็งก็อง vs โมนาโก  
02:00 ลีลล์ vs บอร์กโดซ์  
02:00 อองเช่ร์ vs บาสเตีย  
02:00 แรนส์ vs ลอริยองต์  
02:00 น็องซี่ vs ตูลูส  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
23:00 ตันเดล่า vs มาริติโม่  
01:15 อิสโตริล vs สปอร์ติ้ง ลิสบอน  
03:30 ริโอ อาฟ vs ปากอส เฟอร์เรยร่า  
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
00:00 นาโปลี vs อตาลันต้า  
02:45 ยูเวนตุส vs เอ็มโปลี  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่
00:30 โกรนิงเก้น vs อูเทร็คท์  
01:45 เอ็กซ์เซลเซอร์ vs วิลเลม ทเว  
01:45 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น vs สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  
02:45 ฮีเรนวีน vs โรด้า  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
17:30 คาร์เดเมียร์ vs เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้  
20:00 ออสแมนลิสปอร์ vs อิสตันบูล บูยูคเซ็ค  
23:00 กาเซียนเตปสปอร์ vs เฟเนร์บาห์เช่  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
18:00 นูมันเซีย vs กาดิซ  
22:00 อัลเมเรีย vs อูกัม มูร์เซีย  
00:00 บายาโดลิด vs ลูโก้  
00:00 เซบีย่า แอตเลติโก vs เลบันเต้  
02:00 ซาราโกซ่า vs กิมนาสติก  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
18:00 เอสปันญ่อล vs โอซาซูน่า  
22:15 แอต.มาดริด vs บาร์เซโลน่า  
00:30 แอธ.บิลเบา vs กรานาด้า  
00:30 สปอร์ติ้ง คิฆอน vs เซลต้า  
02:45 บียาร์เรอัล vs เรอัล มาดริด  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
18:00 สุพรรณบุรี vs อุบล ยูเอ็มที  
18:00 ราชนาวี vs ไทย ฮอนด้า  
19:00 ราชบุรี vs เชียงราย ยูไนเต็ด  
19:00 ชลบุรี vs นครราชสีมา เอฟซี  
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
18:30 ปาแลร์โม่ vs ซามพ์โดเรีย  
21:00 โครโตเน่ vs กายารี่  
21:00 คิเอโว่ vs เปสคาร่า  
21:00 ซาสซูโอโล่ vs มิลาน  
21:00 เจนัว vs โบโลญญ่า  
21:00 ลาซิโอ vs อูดิเนเซ่  
02:45 อินเตอร์ vs โรม่า  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่
18:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ vs วิเทสส์ อาร์เน่ม  
20:30 อาแซด อัลค์มาร์ vs ซโวลล์  
20:30 เฟเยนูร์ด vs พีเอสวี  
22:45 อาแจ็กซ์ vs เฮราเคิ่ลส์  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
19:00 นอริช vs อิปสวิช  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
19:30 สตุ๊ตการ์ท vs ไกเซอร์สเลาเทิร์น  
19:30 เนิร์นแบร์ก vs โบคุ่ม  
19:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา vs เดรสเดน  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
20:30 สเปอร์ส vs สโต๊ค  
21:15 แมนฯ ซิตี้ p-p แมนฯ ยูไนเต็ด  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 แซงต์-เอเตียน vs ก็อง  
23:00 ลียง vs เม็ตซ์  
03:00 มาร์กเซย vs เปแอสเช  
โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมนี
21:30 อิงโกสตั๊ดท์ vs มึนเช่นกลัดบัค  
23:30 ชาลเก้ 04 vs โฮฟเฟ่นไฮม์  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
23:00 นาซิอองนาล vs ไฟเรนเซ่  
01:00 วิตอเรีย เซตูบัล vs บราก้า  
03:15 เบาวิสต้า vs ปอร์โต้  
โปรแกรม ลีก คัพ อังกฤษ
23:30 แมนฯ ยูไนเต็ด vs เซาแธมป์ตัน  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
23:30 สปาร์ตัก มอสโก vs ชาร์ปสบอร์ก  
โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
18:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน vs อัล อาห์ลี  
22:10 อัล ฟาเตห์ vs เลคห์วิย่า  
22:30 อัล จาซิล่า vs เอสเตกัล คูซสถาน  
22:30 เอสเตกฮลัล vs อัล ทาวอน  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
18:00 ฮัมมาร์บี้ vs ENSKEDE IK  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
00:00 กาลาตาซาราย vs เบซิคตัส  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
02:15 ซังต์.เพาลี vs คาร์ลสรูห์  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
02:30 บารี่ vs เบรสชา  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
02:45 แร็งส์ vs เบรสต์  
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
02:45 ฟิออเรนติน่า vs โตริโน่  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 เลสเตอร์ vs ลิเวอร์พูล  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
03:00 อาเราก้า vs เบเลเนนส์  
โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:30 อุลซันฮุนได vs บริสเบน รอร์  
17:30 อูราวะ vs เอฟซี โซล  
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย vs เวสเทิร์น ซิดนี่ย์  
19:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด vs คาชิม่า  
20:00 บุนยอดกอร์ vs อัล ไอน์  
22:10 อัล-เวห์ด้า vs เพอร์เซโปลิส  
22:15 โซบ อาฮาน vs อัล อาห์ลี เจดดาห์  
23:45 อัล ฮิลาล vs อัล เรย์ยาน  
โปรแกรม
00:00 เฟรฌุส vs โอแซร์  
00:00 บาสเตีย vs อองเช่ร์  
03:00 บอร์กโดซ์ vs ลอริยองต์  
โปรแกรม
00:30 แฟร้งค์เฟิร์ต vs บีเลเฟลด์  
02:45 ล็อตเต้ vs ดอร์ทมุนด์  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
01:30 โซเซียดาด vs เออิบาร์  
03:30 บาเลนเซีย vs เลกานเญส  
03:30 มาลาก้า vs เบติส  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
02:30 ลาติน่า vs เชเซน่า  
02:30 ชิตตาเดลล่า vs ทราปานี่  
02:30 สเปเซีย vs อัสโคลี่  
02:30 ซาแลร์นิตาน่า vs สปาล  
02:30 เปรูจา vs โฟรซิโนเน่  
02:30 โปร แวร์เชลลี่ vs อเวลลิโน่  
02:30 ปิซ่า vs คาร์ปิ  
02:30 วิเชนซ่า vs เอ็นเตลล่า  
02:30 เวโรน่า vs แตร์นาน่า  
02:30 โนวาร่า vs เบเนเวนโต้  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
02:45 วูล์ฟ p-p ฮัดเดอร์สฟิลด์  
02:45 แอสตัน วิลล่า vs บริสตอล  
02:45 ไบรท์ตัน vs นิวคาสเซิ่ล  
02:45 แบล็คเบิร์น vs ดาร์บี้  
โปรแกรม
02:45 ยูเวนตุส vs นาโปลี  
โปรแกรม ลีกวัน
02:45 นอร์ธแฮมป์ตัน vs โอลด์แฮม  
02:45 โรชเดล vs พอร์ท เวล  
02:45 มิลวอลล์ vs ปีเตอร์โบโร่  
02:45 ชรูว์บิวรี่ vs ชาร์ลตัน  
02:45 บิวรี่ vs โคเวนทรี  
02:45 สคันธอร์ป vs เอเอฟซี วิมเบิลดัน  
02:45 วอลซอลล์ vs เชสเตอร์ฟิลด์  
02:45 แบรดฟอร์ด vs มิลตัน คีนส์ ดอนส์  
02:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด p-p ฟลีทวู้ด ทาวน์  
02:45 สวินดอน vs จิลลิ่งแฮม  
03:00 โบลตัน vs บริสตอล โรเวอร์ส  
โปรแกรม ลีกทู
02:45 พอร์ทสมัธ vs มอร์แคมบ์  
02:45 พลีมัธ vs น็อตส์ เคาน์ตี้  
02:45 นิวพอร์ท เคาน์ตี้ vs ลูตัน  
02:45 ฮาร์ทลี่พูล vs ครูว์  
02:45 กริมสบี้ vs โคลเชสเตอร์  
02:45 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ vs เอ็กเซเตอร์  
02:45 เชลแน่ม vs คาร์ไลส์  
02:45 เคมบริดจ์ vs ดอนคาสเตอร์  
02:45 แบล็คพูล vs บาร์เน็ต  
02:45 แอ็คคริงตัน vs วีคอมบ์  
02:45 เยโอวิล vs แมนส์ฟิลด์  
02:45 สตีฟเนจ vs เลย์ตัน โอเรียนท์  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
02:45 ฮามิลตัน vs อเบอร์ดีน  
โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 ซูวอน ซัมซุง vs กว่างโจว เอฟซี  
17:00 กัมบะ โอซาก้า vs เชจู ยูไนเต็ด  
18:35 เจียงซู เสิ่นตี้ vs อดิไลเด้ ยูไนเต็ด  
19:00 อีสเทิร์น vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
โปรแกรม
20:30 MATERA vs อันคอน่า  
โปรแกรม
00:30 อาฟร็องช์ vs สตราส์บูร์ก  
00:30 เกววีลย์ อูแอส vs แก็งก็อง  
00:30 นิออร์ vs เปแอสเช  
03:05 มาร์กเซย vs โมนาโก  
โปรแกรม
00:30 ฮัมบูร์ก vs มึนเช่นกลัดบัค  
02:45 บาเยิร์น vs ชาลเก้ 04  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:30 บาสเตีย vs น็องต์ส  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
01:30 โอซาซูน่า vs บียาร์เรอัล  
01:30 บาร์เซโลน่า vs สปอร์ติ้ง คิฆอน  
03:30 เรอัล มาดริด vs ลาส พัลมาส  
03:30 กรานาด้า vs อลาเบส  
03:30 เซลต้า vs เอสปันญ่อล  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
02:45 เรนเจอร์ส vs เซนต์ จอห์นสโตน  
02:45 อินเวอร์เนสส์ vs เซลติก  
02:45 ฮาร์ทส vs รอสส์ เคาน์ตี้  
02:45 ดันดี vs พาร์ทิค  
โปรแกรม
02:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม vs วิเทสส์ อาร์เน่ม  
โปรแกรม
02:45 ลาซิโอ vs โรม่า  
โปรแกรม เอฟเอ คัพ
02:45 แมนฯ ซิตี้ vs ฮัดเดอร์สฟิลด์  
เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ

Football
kapook.com