× ข่าว-ความรู้ ข่าว ข่าวบันเทิง ฟุตบอล การเงิน การศึกษา บันเทิง รูปภาพ ดูหนัง Music Station ละคร บันเทิงเกาหลี ไลฟ์ไตล์ ดูดวง ผู้หญิง ผู้ชาย สุขภาพ ท่องเที่ยว สูตรอาหารง่ายๆ ช้อปปิ้ง รถยนต์ บ้านและการตกแต่ง มือถือ ราคาทอง ราคาน้ำมัน วาไรตี้ แต่งงาน แม่และเด็ก สัตว์เลี้ยง Infographic บริการ แอปฯ กระปุก คอร์สออนไลน์ เรียนเลขออนไลน์ ติดต่อโฆษณา แจ้งปัญหา ร่วมงานกับเรา

วันเสาร์ 23 มิถุนายน 2561    

โปรแกรมบอล

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
15:00 เลค พอซนัน 2 - 0 วาร์ต้า พอซนาน  
15:00 คราโคเวีย คราคอฟ 2 - 4 คาร์วินา  
15:00 ราเด็ค คราลอฟ vs โบฮีเมียนส์ 1905  
16:00 บานิค ออสตราว่า vs รูซอมเบร็อก  
16:00 สโลวาน ลิเบอเรช 0 - 1
H/T
อัสติ  
16:00 สปาร์ต้า ปราก 1 - 1
H/T
เอเอส เทรนชิน  
16:00 โคโรน่า 0 - 0
1 HF 45'
RAKOW CZESTOCHOWA  
16:00 บานิค ออสตราว่า 0 - 0
1 HF 45'
รูซอมเบร็อก  
16:00 เอฟซี นิทรา 2 - 1
H/T
INTER BRATISLAVA  
16:00 มาริเบอร์ vs อูราล  
16:00 เชสก์ บูเดโยวิเซ่ 2 - 1
H/T
เอฟเค ปริบราม  
16:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 0 - 0
H/T
PARDUBICE  
17:00 มลาเดน บอเลสลาฟ vs สโลวาน บราติสลาว่า  
18:00 นอร์ดสเยลลันด์ vs ไนโคบิง เอฟซี  
19:00 ไวเดนบรู๊ค vs ล็อตเต้  
19:00 ARSENAL KYIV vs โวลิน  
20:00 โอปาว่า vs VITKOVICE  
22:00 โบเตฟ พลอฟดิฟ vs BOTEV GALABOVO  
22:00 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด vs การาบัคห์  
22:00 CSKA-SOFIA vs วี-วาเรน นางาซากิ  
22:00 ไนไซค์ซ่า vs ป๊อดเบสคิดเซีย  
22:00 FC BW LINZ vs ดูนาจสก้า  
22:00 vs สตวร์ม กราซ  
22:30 อินน์สบรูค vs กรอซนี่  
22:30 ETAR VELIKO TARNOVO vs DUNAV RUSE  
23:00 กราสฮอปเปอร์ ซูริค vs อารัว  
23:00 โอปาว่า vs ซิลิน่า  
23:00 สปาร์ต้า ปราก vs เอเอส เทรนชิน  
23:00 โอซิเย็ค vs เฟเฮอร์วาร์  
23:00 ลาสค์ ลินซ์ vs เออีแอล ลิมาสซอล  
23:00 SHKENDIJA vs ดอมเซล  
23:00 ดินาโม ซาเกร็บ vs ราบ็อตนิคกี้  
00:00 K.S.K. HEIST vs อันเดอร์เลชท์  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45 ชัยนาท ฮอร์นบิล vs สุโขทัย เอฟซี  
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด vs ราชบุรี  
19:00 แอร์ฟอร์ซ vs อุบล ยูเอ็มที  
20:00 ชลบุรี vs สุพรรณบุรี  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
19:00 เบลเยียม vs ตูนิเซีย  
22:00 เกาหลีใต้ vs เม็กซิโก  
01:00 เยอรมนี vs สวีเดน  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:45 SMOLEVICHI-STI vs FC NEMAN GRODNO  
22:45 ตอร์ปิโด มินส์ก vs เอฟซี โกเมล  
00:45 ดินาโม เบรสต์ vs โกโรเดย่า  
โปรแกรม
23:30 บียาร์เรอัล บี vs เอลเช่  
โปรแกรม เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ สหรัฐฯ
04:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน vs แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์  
05:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์ vs เอฟซี ดัลลัส  
โปรแกรม เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ สหรัฐฯ
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ vs มอนเทรอัล อิมแพคท์  
07:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ vs ฮุสตัน ไดนาโม  
08:00 โคโลราโด้ ราปิดส์ vs มินนิโซตา ยูไนเต็ด  
09:00 รีล ซอลต์ เลค vs ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควคส์  
09:00 ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส vs ชิคาโก้ ไฟร์  
09:30 LOS ANGELES FC vs โคลัมบัส ครูว์  
03:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด vs พอร์ทแลนด์  
04:00 นิวยอร์ก ซิตี้ vs โตรอนโต้ เอฟซี  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
18:00 ประจวบ เอฟซี vs บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  
18:00 การท่าเรือ vs บางกอกกล๊าส  
19:00 ราชนาวี vs พัทยา ยูไนเต็ด  
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด vs เมืองทอง ยูไนเต็ด  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
19:00 อังกฤษ vs ปานามา  
22:00 ญี่ปุ่น vs เซเนกัล  
01:00 โปแลนด์ vs โคลอมเบีย  
โปรแกรม ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน
20:00 วาร์เบิร์กส์ vs จีเอไอเอส  
20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ vs ลันด์สโกรน่า  
22:30 เฮลซิงบอร์ก vs วาร์นาโม่  
22:30 ไอเค ฟรีจ vs เกฟเล่  
22:30 ออสเตอร์ ไอเอฟ vs ฮาล์มสตัดส์  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:45 สลูตสค์ vs ดินาโม มินส์ค  
22:45 บาเต้ โบริซอฟ vs ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค  
00:45 FC LUCH MINSK vs ตอร์ปิโด โซดิโน่  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
22:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ vs STAL MIELEC  
22:00 คลาเกนฟูร์ท vs เทียนจิน ฉวนเจียน  
โปรแกรม
23:30 การ์ตาเคน่า vs เอกซ์เตรมาดูรา  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
21:00 อุรุกวัย vs รัสเซีย  
21:00 ซาอุดีอาระเบีย vs อียิปต์  
01:00 สเปน vs โมร็อกโก  
01:00 อิหร่าน vs โปรตุเกส  
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
22:30 ลาห์ติ vs คูพีเอส  
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ vs วีพีเอส  
23:00 มารีฮามน์ vs เคมี่ คิงส์  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
23:00 วีเต็บสค์ vs FC ISLOCH MINSK RAION  
โปรแกรม ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน
00:00 บราจ vs ฮาล์มสตัด  
00:00 เดเกอร์ฟอร์ส vs ฟัลเคนเบิร์กส  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
15:00 โคโรน่า vs ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า  
16:00 สปาร์ต้า ปราก vs รูซอมเบร็อก  
16:00 ซิกม่า โอโลมูค vs ทริเน็ค  
17:00 วิสล่า พลอค vs แอลเคเอส ลอดซ์  
17:00 เฟเรนซ์วารอส vs  
21:00 เทอร์นาวา vs สโลวัคโก้  
21:00 vs โซโคลอฟ  
21:30 เทปลิเซ่ vs อัสติ  
22:00 วิสล่า คราคอฟ vs RAKOW CZESTOCHOWA  
22:00 TABORSKO vs เอฟเค ปริบราม  
22:00 บานิค ออสตราว่า vs เอฟซี เวียง  
22:00 CSKA-SOFIA vs เอฟซี ยูฟ่า  
23:30 ZNOJMO vs กว่างโจว เอฟซี  
โปรแกรม
15:00 vs  
15:00 vs อุบล ยูเอ็มที  
15:30 NARESUAN vs บางกอกกล๊าส  
15:30 ชัยนาท ยูไนเต็ด vs ไทย ฮอนด้า  
15:30 BANKHAI UNITED vs MUANGKRUNG  
15:30 PETPITTAYAKOM ALUMNI vs พัทยา ยูไนเต็ด  
15:30 UBON KIDS CITY vs ปตท.ระยอง  
15:30 สมุทรสงคราม vs อาร์มี่ ยูไนเต็ด  
15:30 กองเรือยุทธการ vs SAKAEO  
15:30 อาร์มี่ ยูไนเต็ด vs UDON THANI  
15:30 RAJAMANGALA UNIVERSITY vs  
16:30 นรา ยูไนเต็ด vs ระยอง เอฟซี  
17:00 KANTHARAROM UNITED vs JL CHIANGMAI UNITED  
18:00 โปลิศ เทโร vs ชัยนาท ฮอร์นบิล  
18:00 ขอนแก่น เอฟซี vs บางกอก เอฟซี  
18:00 ชลบุรี vs พิบูลสงคราม  
18:00 CHIANGMAI vs แอร์ฟอร์ซ  
18:00 นครราชสีมา เอฟซี vs เชียงราย ยูไนเต็ด  
18:00 NAKHON MAE SOT UNITED vs กระบี่ เอฟซี  
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs แบงค็อก ยูไนเต็ด  
18:00 ARMY WELFARE DEPARTMENT vs ศรีสะเกษ  
18:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด vs NONGBUA PITCHAYA  
18:00 ลำปาง เอฟซี vs SALAENG SUBDISTRICT  
18:00 อุตรดิตถ์ vs PUALAND  
18:00 ตราด เอฟซี vs พิษณุโลก ทีเอสวาย เอฟซี  
18:00 TAMUANG vs การท่าเรือ  
18:00 สุพรรณบุรี vs ราชบุรี  
18:00 ประจวบ เอฟซี vs สุโขทัย เอฟซี  
18:00 KRANUAN vs นครปฐม ยูไนเต็ด  
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด vs KOHKWANG SUBDISTRICT  
18:00 NONTHABURI vs เกษตรศาสตร์ เอฟซี  
18:00 ราชนาวี vs เมืองเลย ยูไนเต็ด  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบแบ่งกลุ่ม
21:00 เกาหลีใต้ vs เยอรมนี  
21:00 เม็กซิโก vs สวีเดน  
01:00 สวิตเซอร์แลนด์ vs คอสตาริกา  
01:00 เซอร์เบีย vs บราซิล  
เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ

Football
kapook.com