24 ก.ค. 2557 | 22:30 | ดินาโม มอสโก | 3 - 2 | อูดิเนเซ่ | ||
31 ก.ค. 2557 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | ฮาโปเอล คีร์ยัต เชอโมน่า |
03 ส.ค. 2557 | 19:30 | ดินาโม มอสโก | 7 - 3 | เอฟเค รอสตอฟ | ||
08 ส.ค. 2557 | 00:00 | ฮาโปเอล คีร์ยัต เชอโมน่า | 1 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
10 ส.ค. 2557 | 16:30 | ดินาโม มอสโก | 1 - 2 | สปาร์ตัก มอสโก | ||
13 ส.ค. 2557 | 18:00 | เอฟซี ยูฟ่า | 0 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
21 ส.ค. 2557 | 22:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 2 | โอโมเนีย | ||
24 ส.ค. 2557 | 16:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | อูราล | ||
28 ส.ค. 2557 | 23:00 | โอโมเนีย | 1 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
31 ส.ค. 2557 | 23:15 | คราสโนดาร์ | 0 - 2 | ดินาโม มอสโก |
13 ก.ย. 2557 | 21:30 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 3 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
19 ก.ย. 2557 | 00:00 | พานาธิไนกอส | 1 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
22 ก.ย. 2557 | 23:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
28 ก.ย. 2557 | 16:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 2 | คูบาน |
02 ต.ค. 2557 | 22:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 0 | พีเอสวี | ||
24 ต.ค. 2557 | 02:05 | อิสโตริล | 1 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
28 ต.ค. 2557 | 00:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | รูบิ้น |
07 พ.ย. 2557 | 00:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 0 | อิสโตริล | ||
27 พ.ย. 2557 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | พานาธิไนกอส |
04 ธ.ค. 2557 | 21:45 | มอร์โดเวีย ซารานส์ค | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
12 ธ.ค. 2557 | 01:00 | พีเอสวี | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก |
20 ก.พ. 2558 | 03:05 | อันเดอร์เลชท์ | 0 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
27 ก.พ. 2558 | 00:00 | ดินาโม มอสโก | 3 - 1 | อันเดอร์เลชท์ |
13 มี.ค. 2558 | 03:05 | นาโปลี | 3 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
20 มี.ค. 2558 | 00:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | นาโปลี |
09 เม.ย. 2558 | 00:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
30 เม.ย. 2558 | 21:00 | อัมคาร์ เพิร์ม | 2 - 0 | ดินาโม มอสโก |
18 พ.ค. 2558 | 21:00 | อูราล | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก |
04 ก.ค. 2558 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 2 | อาแจ็กซ์ | ||
19 ก.ค. 2558 | 17:30 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
25 ก.ค. 2558 | 22:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 2 | มอร์โดเวีย ซารานส์ค |
02 ส.ค. 2558 | 17:30 | โลโกโมทีฟ มอสโก | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
22 ส.ค. 2558 | 00:00 | เทเร็ค กรอซนี่ | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
29 ส.ค. 2558 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | เอฟซี ยูฟ่า |
13 ก.ย. 2558 | 20:30 | คราสโนดาร์ | 4 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
21 ก.ย. 2558 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | รูบิ้น | ||
27 ก.ย. 2558 | 17:30 | คริลย่า โซเวตอฟ | 0 - 0 | ดินาโม มอสโก |
04 ต.ค. 2558 | 17:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | ซีเอสเคเอ มอสโก | ||
17 ต.ค. 2558 | 21:30 | อัมคาร์ เพิร์ม | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
25 ต.ค. 2558 | 16:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 3 | สปาร์ตัก มอสโก |
02 พ.ย. 2558 | 23:30 | เอฟเค รอสตอฟ | 1 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
07 พ.ย. 2558 | 22:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | คูบาน | ||
22 พ.ย. 2558 | 18:30 | มอร์โดเวีย ซารานส์ค | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
30 พ.ย. 2558 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 2 | โลโกโมทีฟ มอสโก |
04 ธ.ค. 2558 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 2 | อันชี่ |
22 ม.ค. 2559 | 22:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | แมตเตอร์สเบิร์ก |
03 ก.พ. 2559 | 22:30 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | สปาร์ต้า ปราก |
09 เม.ย. 2559 | 23:30 | รูบิ้น | 4 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
17 เม.ย. 2559 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 1 | คริลย่า โซเวตอฟ | ||
24 เม.ย. 2559 | 21:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
29 เม.ย. 2559 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | อัมคาร์ เพิร์ม |
08 พ.ค. 2559 | 23:30 | สปาร์ตัก มอสโก | 3 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
12 พ.ค. 2559 | 23:30 | ดินาโม มอสโก | 1 - 3 | เอฟเค รอสตอฟ | ||
16 พ.ค. 2559 | 23:30 | คูบาน | 1 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
21 พ.ค. 2559 | 17:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 3 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
29 ม.ค. 2560 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | ทอมส์ก |
11 ก.พ. 2560 | 21:00 | โทบอล | 0 - 5 | ดินาโม มอสโก | ||
13 ก.พ. 2560 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | ดินาโม เบรสต์ | ||
15 ก.พ. 2560 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 1 | ตอร์ปิโด คูตาซี่ | ||
17 ก.พ. 2560 | 21:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 1 | ไครัส อัลมาตี |
25 มิ.ย. 2560 | 23:00 | อินน์สบรูค | 2 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
28 มิ.ย. 2560 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 0 | การาบัคห์ | ||
29 มิ.ย. 2560 | 23:00 | บาเยิร์น II | 1 - 7 | ดินาโม มอสโก | ||
30 มิ.ย. 2560 | 00:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 2 | บาเยิร์น II |
01 ก.ค. 2560 | 23:00 | ลูโดโกเรตส์ รัซกราด | 1 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
04 ก.ค. 2560 | 22:30 | ดินาโม มอสโก | 6 - 0 | คูเคซี่ |
10 ส.ค. 2560 | 00:00 | เอฟเค รอสตอฟ | 1 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
13 ส.ค. 2560 | 00:00 | อันชี่ | 1 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
20 ส.ค. 2560 | 21:30 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | เอฟซี ยูฟ่า | ||
28 ส.ค. 2560 | 00:00 | คราสโนดาร์ | 2 - 0 | ดินาโม มอสโก |
10 ก.ย. 2560 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | ||
15 ก.ย. 2560 | 23:30 | อาร์เซน่อล ทูล่า | 1 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
23 ก.ย. 2560 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | ซีเอสเคเอ มอสโก |
01 ต.ค. 2560 | 20:30 | โลโกโมทีฟ มอสโก | 3 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
14 ต.ค. 2560 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | ฮาบารอฟสค์ | ||
21 ต.ค. 2560 | 20:30 | รูบิ้น | 0 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
29 ต.ค. 2560 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 1 | ทอสโน |
03 พ.ย. 2560 | 21:30 | อูราล | 2 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
18 พ.ย. 2560 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | กรอซนี่ | ||
24 พ.ย. 2560 | 21:30 | อัมคาร์ เพิร์ม | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก |
02 ธ.ค. 2560 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | เอฟเค รอสตอฟ | ||
09 ธ.ค. 2560 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | อันชี่ |
04 มี.ค. 2561 | 18:00 | เอฟซี ยูฟ่า | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
10 มี.ค. 2561 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | คราสโนดาร์ | ||
31 มี.ค. 2561 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | อาร์เซน่อล ทูล่า |
09 เม.ย. 2561 | 23:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
14 เม.ย. 2561 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 4 | โลโกโมทีฟ มอสโก | ||
18 เม.ย. 2561 | 23:30 | เซนิต | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
22 เม.ย. 2561 | 15:00 | ฮาบารอฟสค์ | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
30 เม.ย. 2561 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | รูบิ้น |
05 พ.ค. 2561 | 18:00 | ทอสโน | 1 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
13 พ.ค. 2561 | 18:00 | สปาร์ตัก มอสโก | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก |
15 ก.ค. 2561 | 18:00 | บีเลเฟลด์ | 1 - 4 | ดินาโม มอสโก |
23 ก.พ. 2562 | 17:00 | รูบิ้น | 2 - 2 | ดินาโม มอสโก |
21 มิ.ย. 2562 | 22:30 | ดินาโม มอสโก | 3 - 0 | รูดาร์ วาเลนเย่ |
03 ส.ค. 2562 | 23:00 | สปาร์ตัก มอสโก | 0 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
10 ส.ค. 2562 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | เซนิต | ||
18 ส.ค. 2562 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 2 | โลโกโมทีฟ มอสโก | ||
24 ส.ค. 2562 | 18:00 | TAMBOV | 0 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
31 ส.ค. 2562 | 00:00 | คริลย่า โซเวตอฟ | 0 - 0 | ดินาโม มอสโก |
17 ก.ย. 2562 | 00:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | เอฟซี ยูฟ่า | ||
22 ก.ย. 2562 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 3 | พีเอฟซี โซชิ | ||
28 ก.ย. 2562 | 20:30 | เอฟเค รอสตอฟ | 3 - 0 | ดินาโม มอสโก |
05 ต.ค. 2562 | 18:00 | โอเรนบุร์ก | 2 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
20 ต.ค. 2562 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | คราสโนดาร์ | ||
27 ต.ค. 2562 | 20:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก |
02 พ.ย. 2562 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | กรอซนี่ | ||
09 พ.ย. 2562 | 18:00 | รูบิ้น | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
23 พ.ย. 2562 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | เอฟเค รอสตอฟ |
01 ธ.ค. 2562 | 20:30 | โลโกโมทีฟ มอสโก | 1 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
06 ธ.ค. 2562 | 23:30 | เซนิต | 3 - 0 | ดินาโม มอสโก |
05 ก.พ. 2563 | 15:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | เวนท์สปิลส์ | ||
17 ก.พ. 2563 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 3 | FC SOCHI | ||
29 ก.พ. 2563 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | สปาร์ตัก มอสโก |
07 มี.ค. 2563 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 1 - 0 | TAMBOV | ||
13 มี.ค. 2563 | 23:30 | กรอซนี่ | 2 - 3 | ดินาโม มอสโก |
27 มิ.ย. 2563 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | ซีเอสเคเอ มอสโก |
02 ก.ค. 2563 | 00:00 | พีเอฟซี โซชิ | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
04 ก.ค. 2563 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 1 | อาร์เซน่อล ทูล่า | ||
09 ก.ค. 2563 | 21:00 | อูราล | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
12 ก.ค. 2563 | 22:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | คริลย่า โซเวตอฟ | ||
16 ก.ค. 2563 | 22:00 | เอฟซี ยูฟ่า | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
20 ก.ค. 2563 | 00:30 | คราสโนดาร์ | 0 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
22 ก.ค. 2563 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 1 | โอเรนบุร์ก |
18 ก.ย. 2563 | 00:00 | LOKOMOTIVI TBILISI | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก |
17 ม.ค. 2564 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | เลค พอซนัน | ||
21 ม.ค. 2564 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | ราคอฟ เซสโตโชวา |
02 ก.พ. 2564 | 19:00 | ดินาโม มอสโก | 3 - 1 | รูดาร์ | ||
04 ก.พ. 2564 | 17:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | ไครัส อัลมาตี | ||
05 ก.พ. 2564 | 18:30 | รูบิ้น | 2 - 3 | ดินาโม มอสโก |
26 มิ.ย. 2564 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 1 | คลูจ | ||
30 มิ.ย. 2564 | 23:15 | ดินาโม มอสโก | 4 - 0 | เชสเก้ บูเดอโจวิซ |
02 ก.ค. 2564 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | vs | AEL LIMASSOL | ||
03 ก.ค. 2564 | 22:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 3 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | ||
15 ก.ค. 2564 | 16:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | ยาโบลเนช | ||
17 ก.ค. 2564 | 22:00 | ดินาโม มอสโก | 3 - 0 | BUDAFOKI MTE | ||
18 ก.ค. 2564 | 20:00 | เลเวอร์คูเซ่น | c-c | ดินาโม มอสโก |
09 ส.ค. 2564 | 00:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก | ||
15 ส.ค. 2564 | 00:00 | กรอซนี่ | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
21 ส.ค. 2564 | 22:00 | อูราล | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
27 ส.ค. 2564 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | โลโกโมทีฟ มอสโก |
12 ก.ย. 2564 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 2 | นิซห์นี่ นอฟโกร็อด | ||
19 ก.ย. 2564 | 23:00 | พีเอฟซี โซชิ | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
26 ก.ย. 2564 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | รูบิ้น |
02 ต.ค. 2564 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 1 | คริลย่า โซเวตอฟ | ||
16 ต.ค. 2564 | 23:00 | สปาร์ตัก มอสโก | 2 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
22 ต.ค. 2564 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 4 - 1 | คิมกิ | ||
29 ต.ค. 2564 | 23:00 | เซนิต | 4 - 1 | ดินาโม มอสโก |
06 พ.ย. 2564 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 1 - 0 | คราสโนดาร์ | ||
21 พ.ย. 2564 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 5 - 1 | อาร์เซน่อล ทูล่า | ||
28 พ.ย. 2564 | 20:30 | รูบิ้น | 2 - 3 | ดินาโม มอสโก |
05 ธ.ค. 2564 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | เอฟซี ยูฟ่า | ||
12 ธ.ค. 2564 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | เซนิต |
28 ม.ค. 2565 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 3 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
01 ก.พ. 2565 | 20:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 2 | รูซอมเบร็อก | ||
02 ก.พ. 2565 | 20:05 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | ||
10 ก.พ. 2565 | 15:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี่ | ||
13 ก.พ. 2565 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | RIGAS FUTBOLA SKOLA | ||
17 ก.พ. 2565 | 21:00 | รูบิ้น | 2 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
26 ก.พ. 2565 | 18:00 | คิมกิ | 0 - 3 | ดินาโม มอสโก |
06 มี.ค. 2565 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | สปาร์ตัก มอสโก | ||
12 มี.ค. 2565 | 20:30 | อาร์เซน่อล ทูล่า | 1 - 4 | ดินาโม มอสโก | ||
21 มี.ค. 2565 | 00:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | เอฟเค รอสตอฟ |
03 เม.ย. 2565 | 18:00 | คราสโนดาร์ | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
09 เม.ย. 2565 | 18:00 | นิซห์นี่ นอฟโกร็อด | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
15 เม.ย. 2565 | 23:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | กรอซนี่ | ||
24 เม.ย. 2565 | 23:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
30 เม.ย. 2565 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 3 | อูราล |
06 พ.ค. 2565 | 22:00 | คริลย่า โซเวตอฟ | 5 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
14 พ.ค. 2565 | 20:30 | โลโกโมทีฟ มอสโก | 3 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
21 พ.ค. 2565 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 5 | พีเอฟซี โซชิ |
05 ก.ค. 2565 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | รูบิ้น | ||
10 ก.ค. 2565 | 23:10 | โลโกโมทีฟ มอสโก | 3 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
18 ก.ค. 2565 | 00:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | เอฟเค รอสตอฟ | ||
24 ก.ค. 2565 | 21:30 | ดินาโม มอสโก | 4 - 0 | TORPEDO MOSCOW | ||
30 ก.ค. 2565 | 19:00 | ฟาเคิ่ล โวโรเน็ช | 3 - 3 | ดินาโม มอสโก |
07 ส.ค. 2565 | 21:30 | คริลย่า โซเวตอฟ | 0 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
14 ส.ค. 2565 | 00:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | คราสโนดาร์ | ||
20 ส.ค. 2565 | 21:30 | ดินาโม มอสโก | 1 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก | ||
27 ส.ค. 2565 | 19:00 | นิซห์นี่ นอฟโกร็อด | 2 - 2 | ดินาโม มอสโก |
04 ก.ย. 2565 | 00:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | อูราล | ||
10 ก.ย. 2565 | 00:00 | พีเอฟซี โซชิ | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
17 ก.ย. 2565 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | เซนิต |
02 ต.ค. 2565 | 23:00 | กรอซนี่ | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
08 ต.ค. 2565 | 20:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
15 ต.ค. 2565 | 23:30 | ดินาโม มอสโก | 3 - 2 | โอเรนบุร์ก | ||
22 ต.ค. 2565 | 23:00 | โลโกโมทีฟ มอสโก | 1 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
29 ต.ค. 2565 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 6 - 1 | คิมกิ |
06 พ.ย. 2565 | 23:00 | เอฟเค รอสตอฟ | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
13 พ.ย. 2565 | 23:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก |
22 ม.ค. 2566 | 14:00 | ดินาโม มอสโก | 3 - 3 | โอเรนบุร์ก | ||
29 ม.ค. 2566 | 20:00 | ดินาโม มอสโก | 3 - 2 | เอฟเค โบรัค |
02 ก.พ. 2566 | 20:00 | ดินาโม มอสโก | 3 - 1 | อาร์ด้า | ||
06 ก.พ. 2566 | 14:30 | ดินาโม มอสโก | 4 - 0 | ENISEY | ||
12 ก.พ. 2566 | 15:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 0 | OLYMPIC | ||
15 ก.พ. 2566 | 15:00 | ดินาโม มอสโก | 3 - 2 | ALANIA VLADIKAVKAZ |
05 มี.ค. 2566 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 0 | คริลย่า โซเวตอฟ | ||
11 มี.ค. 2566 | 23:00 | คราสโนดาร์ | 3 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
18 มี.ค. 2566 | 18:15 | อูราล | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก |
01 เม.ย. 2566 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | พีเอฟซี โซชิ | ||
08 เม.ย. 2566 | 23:30 | สปาร์ตัก มอสโก | 3 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
15 เม.ย. 2566 | 18:00 | ดินาโม มอสโก | 3 - 1 | นิซห์นี่ นอฟโกร็อด | ||
22 เม.ย. 2566 | 23:00 | เซนิต | 3 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
29 เม.ย. 2566 | 00:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | ฟาเคิ่ล โวโรเน็ช |
06 พ.ค. 2566 | 18:00 | คิมกิ | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
14 พ.ค. 2566 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 3 | กรอซนี่ | ||
20 พ.ค. 2566 | 20:30 | TORPEDO MOSCOW | 0 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
28 พ.ค. 2566 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 4 | โลโกโมทีฟ มอสโก |
03 มิ.ย. 2566 | 21:00 | โอเรนบุร์ก | 3 - 0 | ดินาโม มอสโก |
04 ก.ค. 2566 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | ฮาบารอฟสค์ | ||
08 ก.ค. 2566 | 17:40 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0 - 5 | ดินาโม มอสโก | ||
09 ก.ค. 2566 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 6 - 3 | ซีเอสเคเอ มอสโก | ||
21 ก.ค. 2566 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 3 | คราสโนดาร์ | ||
29 ก.ค. 2566 | 19:00 | คริลย่า โซเวตอฟ | 3 - 3 | ดินาโม มอสโก |
06 ส.ค. 2566 | 23:00 | เซนิต | 2 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
13 ส.ค. 2566 | 19:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | บัลติก้า | ||
19 ส.ค. 2566 | 19:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก | ||
26 ส.ค. 2566 | 21:30 | รูบิ้น | 2 - 2 | ดินาโม มอสโก |
04 ก.ย. 2566 | 00:00 | เอฟเค รอสตอฟ | 1 - 2 | ดินาโม มอสโก | ||
15 ก.ย. 2566 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | นิซห์นี่ นอฟโกร็อด | ||
23 ก.ย. 2566 | 23:00 | สปาร์ตัก มอสโก | 1 - 0 | ดินาโม มอสโก |
01 ต.ค. 2566 | 23:00 | กรอซนี่ | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก | ||
08 ต.ค. 2566 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | ฟาเคิ่ล โวโรเน็ช | ||
21 ต.ค. 2566 | 20:30 | โลโกโมทีฟ มอสโก | 0 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
29 ต.ค. 2566 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | อูราล |
06 พ.ย. 2566 | 23:30 | พีเอฟซี โซชิ | 3 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
12 พ.ย. 2566 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | โอเรนบุร์ก | ||
25 พ.ย. 2566 | 21:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 2 - 3 | ดินาโม มอสโก |
04 ธ.ค. 2566 | 23:30 | ดินาโม มอสโก | 1 - 0 | รูบิ้น | ||
10 ธ.ค. 2566 | 18:00 | ฟาเคิ่ล โวโรเน็ช | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก |
03 ก.พ. 2567 | 17:00 | โบเตฟ พลอฟดิฟ | 2 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
04 ก.พ. 2567 | 20:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 2 | กังวอน เอฟซี | ||
08 ก.พ. 2567 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 4 - 1 | โอเรนบุร์ก | ||
11 ก.พ. 2567 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | SPARTAK SEMEY | ||
12 ก.พ. 2567 | 21:00 | เซนต์ โพลเท่น | 1 - 3 | ดินาโม มอสโก | ||
19 ก.พ. 2567 | 15:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 1 | คริลย่า โซเวตอฟ | ||
23 ก.พ. 2567 | 21:00 | บัลติก้า | 3 - 0 | ดินาโม มอสโก | ||
24 ก.พ. 2567 | 21:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก |
03 มี.ค. 2567 | 20:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 1 | โลโกโมทีฟ มอสโก | ||
09 มี.ค. 2567 | 23:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 0 | กรอซนี่ |