Regionalliga: Nordost : Hertha BSC II - Lichtenberg
ผลบอลสด Live Score ผลบอล
J. Albrecht 12'
D. Scherhant 17'
M. Covic 88'
P. Einsiedel 6'
P. Kruger 20'
ผลงานที่เจอกันล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
15 ก.ค. 66 | ฟุตบอลอุ่นเครื่อง | Lichtenberg | 0 - 2 | Hertha BSC II |
29 เม.ย. 66 | Regionalliga: Nordost | Lichtenberg | 2 - 2 | Hertha BSC II |
12 พ.ย. 65 | Regionalliga: Nordost | Hertha BSC II | 3 - 0 | Lichtenberg |
14 ส.ค. 64 | Regionalliga: Nordost | Lichtenberg | 0 - 0 | Hertha BSC II |
25 เม.ย. 64 | Regionalliga: Nordost | Hertha BSC II | 0 - 0 | Lichtenberg |
ผลงาน 5 นัดล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
23 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | Chemie Leipzig | 3 - 0 | Hertha BSC II |
16 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | Babelsberg | 1 - 2 | Hertha BSC II |
9 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | Hertha BSC II | 0 - 1 | Greifswalder FC |
2 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | คาร์ล ซีสส์ เยน่า | 3 - 1 | Hertha BSC II |
28 ก.พ. 67 | Regionalliga: Nordost | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 3 - 0 | Hertha BSC II |
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
24 มี.ค. 67 | Reg. Cup Berlin | Hertha Zehlendorf | 1 - 2 | Lichtenberg |
10 มี.ค. 67 | Oberliga: Nordost-Nord | อ็อปติค ราเธนอาว | 1 - 1 | Lichtenberg |
3 มี.ค. 67 | Oberliga: Nordost-Nord | Lichtenberg | 2 - 0 | Dynamo Schwerin |
25 ก.พ. 67 | Oberliga: Nordost-Nord | Tasmania Berlin | 0 - 2 | Lichtenberg |
11 ก.พ. 67 | Oberliga: Nordost-Nord | Makkabi | 2 - 3 | Lichtenberg |
สถิติ
โอกาสยิงประตู
11 10ยิงเข้ากรอบ
9 5ยิงไม่เข้ากรอบ
2 5ถูกบล๊อค
ยิงจากในกรอบเขตโทษ
ยิงจากนอกกรอบเขตโทษ
ผ่านบอล
ผ่านบอลสำเร็จ
เปอร์เซ็นต์ผ่านบอลสำเร็จ
สร้างโอกาสบุก
107 74โอกาสบุกที่สร้างความอันตราย
46 36เปอร์เซ็นต์การครองบอล
64 36ทำฟาวล์
เตะมุม
10 6ล้ำหน้า
ใบเหลือง
1 3ใบแดง
0 1ป้องกันประตู
จำนวนการเปลี่ยนตัว
4 4ลูกเตะจากประตู
ฟรีคิก
ทุ่มบอล
รายชื่อผู้เล่น
G38F. Palmowski
D5C. Röcker
M4M. Morgenstern
M9T. Fuchs
M34M. Čović
M39J. Albrecht
M40J. Michelbrink
A35M. Winkler
A30A. Kade
A29D. Scherhant
A23F. Haxha
D2C. Atemona
M13Joel Bustamante
D18M. Gurschke
M21E. Aksakal
G22N. Kemlein
M41J. Dirkner
G1N. Wollert
D6R. Ohlow
D23P. Krüger
D15O. Maric
D14O. Hofmann
M4N. Fiegen
M17K. Owczarek
M3P. Einsiedel
M25T. Gözüsirin
M10C. Gawe
A19H. Graf
D31L. Gädicke
M36M. Ihbe
M13H. Chor
A8M. Bremer
M16M. Schöps
M18I. Brando
G30M. Williams