"ขณะนี้ kapook football อยู่ในระหว่างการปรับปรุงระบบ live score อาจส่งผลกระทบต่อการรายงานผลฟุตบอล ขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นครับ"

ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก

วันพฤหัสบดี 29 มิถุนายน 2560
19:00 ชีรัค เอฟซี ชีรัค เอฟซี 0 - 2 กอริก้า กอริก้า  
21:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 1 - 0 DUNAV RUSE DUNAV RUSE  
21:45 ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี 6 - 0 เอฟเค แอตแลนต้า เอฟเค แอตแลนต้า  
22:00 เวนท์สปิลส์ เวนท์สปิลส์ 0 - 0 วาลูร์ เรคยาวิก วาลูร์ เรคยาวิก  
22:00 สโลวาน บราติสลาว่า สโลวาน บราติสลาว่า 1 - 4 ฟิวนิค เยเรวาน ฟิวนิค เยเรวาน  
22:00 ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี 1 - 3 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ  
22:20 เอเอส เทรนชิน เอเอส เทรนชิน 5 - 1 ตอร์ปิโด คูตาซี่ ตอร์ปิโด คูตาซี่  
22:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ เลวาเดีย ทัลลินน์ 0 - 2 คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้  
22:30 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค 2 - 1 รูนาวิค รูนาวิค  
23:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 0 ซูดูว่า ซูดูว่า  
23:00 ดินาโม บาตูมี ดินาโม บาตูมี 0 - 1 จากีลโลเนีย จากีลโลเนีย  
23:00 สเคนดิย่า สเคนดิย่า 3 - 0 ดาเซีย ชิซินู ดาเซีย ชิซินู  
23:00 ชิกูร่า ชิกูร่า 0 - 1 อัลทัค อัลทัค  
23:00 วีพีเอส วีพีเอส 1 - 0 โอลิมปิย่า ลุบยาน่า โอลิมปิย่า ลุบยาน่า  
23:30 นอมเม่ คาลยู นอมเม่ คาลยู 2 - 1 บี36 ทอร์ชอร์น บี36 ทอร์ชอร์น  
23:30 ลินก์บี้ ลินก์บี้ 1 - 0 แบนกอร์ ซิตี้ แบนกอร์ ซิตี้  
23:45 เฟเรนซ์วารอส เฟเรนซ์วารอส 2 - 0 เยลกาว่า เยลกาว่า  
23:45 ไบทาร์ เยรูซาเลม ไบทาร์ เยรูซาเลม 4 - 3 วาซัส วาซัส  
00:00 ZIRA ZIRA 2 - 0 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03  
00:00 โอลิมเปีย บัลติ โอลิมเปีย บัลติ 2 - 1 เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว  
00:00 UE SANTA COLOMA UE SANTA COLOMA 0 - 2 โอซิเย็ค โอซิเย็ค  
00:00 เลฟสกี้ โซเฟีย เลฟสกี้ โซเฟีย 3 - 1 ซูเยสก้า ซูเยสก้า  
00:00 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า 5 - 0 ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส  
00:00 เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์ 7 - 0 โคเลอไรน์ โคเลอไรน์  
00:00 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์ 3 - 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด  
00:30 โฟล่า โฟล่า 2 - 1 มิลซามี่ มิลซามี่  
01:00 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ 6 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้  
01:00 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ 1 - 0 ยูอี เซนต์ จูเลีย ยูอี เซนต์ จูเลีย  
01:00 บาล่า ทาวน์ บาล่า ทาวน์ 1 - 2 วาดุซ วาดุซ  
01:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 2 - 0 ติราน่า ติราน่า  
01:00 วอจโวดิน่า วอจโวดิน่า 2 - 1 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก  
01:00 คอนนาห์ส คอย คอนนาห์ส คอย 1 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ  
01:00 KI KLAKSVIK KI KLAKSVIK 0 - 0 เอไอเค เอไอเค  
01:00 นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง 5 - 0 PRISHTINA PRISHTINA  
01:30 ดอมเซล ดอมเซล 2 - 0 ฟลอร่า ฟลอร่า  
01:30 ราบ็อตนิคกี้ ราบ็อตนิคกี้ 0 - 1 เตร เพนน์ เตร เพนน์  
01:30 มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า 1 - 0 GANDZASAR GANDZASAR  
01:30 MLADOST LUCANI MLADOST LUCANI 0 - 3 อินเตอร์ บากู อินเตอร์ บากู  
01:30 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 3 - 0 ฟลอเรียน่า ฟลอเรียน่า  
01:30 ซิโรกี้ บริเย็ก ซิโรกี้ บริเย็ก 2 - 0 ออร์ดาบาซี่ ออร์ดาบาซี่  
01:45 เซนต์ จอห์นสโตน เซนต์ จอห์นสโตน 1 - 2 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค  
01:45 เลค พอซนัน เลค พอซนัน 4 - 0 PELISTER PELISTER  
01:45 เซลเยซนิก้าร์ เซลเยซนิก้าร์ 1 - 0 เซต้า เซต้า  
01:45 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส 1 - 0 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น  
01:45 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์ 2 - 0 บาลซาน เอฟซี บาลซาน เอฟซี  
01:45 วัลเลตต้า วัลเลตต้า 2 - 0 โฟลโกเร่ โฟลโกเร่  
01:45 ครูซาเดอร์ส ครูซาเดอร์ส 3 - 1 ไลปาย่า ไลปาย่า  
01:45 ST JOSEPH S FC ST JOSEPH S FC 0 - 4 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล  
02:15 ซยาร์นาน ซยาร์นาน 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส  
02:15 เอสเจเค เอสเจเค 0 - 0 เร็คยาวิค เร็คยาวิค  
วันอังคาร 04 กรกฎาคม 2560
22:45 บาลซาน เอฟซี บาลซาน เอฟซี 3 - 3 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์  
00:45 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 2 - 0 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส (1.5)  
วันพฤหัสบดี 06 กรกฎาคม 2560
21:00 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล 6 - 0 ST JOSEPH S FC ST JOSEPH S FC (2.5)  
21:00 ดาเซีย ชิซินู ดาเซีย ชิซินู 0 - 4 สเคนดิย่า สเคนดิย่า  
22:00 PELISTER PELISTER 0 - 3 เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
22:00 ออร์ดาบาซี่ ออร์ดาบาซี่ 0 - 0 ซิโรกี้ บริเย็ก ซิโรกี้ บริเย็ก  
22:00 ซูดูว่า ซูดูว่า 2 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค  
22:00 ติราน่า ติราน่า 0 - 3 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
22:00 มิลซามี่ มิลซามี่ 1 - 1 โฟล่า โฟล่า  
22:30 เยลกาว่า เยลกาว่า 0 - 1 เฟเรนซ์วารอส เฟเรนซ์วารอส  
22:30 ราบ็อตนิคกี้ ราบ็อตนิคกี้ 6 - 0 เตร เพนน์ เตร เพนน์  
23:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ 3 - 0 คอนนาห์ส คอย คอนนาห์ส คอย  
23:00 GANDZASAR GANDZASAR 0 - 3 มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า  
23:00 เอฟเค แอตแลนต้า เอฟเค แอตแลนต้า 1 - 2 ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี  
23:00 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค 1 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน เซนต์ จอห์นสโตน  
23:00 เอสเจเค เอสเจเค 0 - 2 เร็คยาวิค เร็คยาวิค (เสมอ)  
23:00 ฟลอร่า ฟลอร่า 2 - 3 ดอมเซล ดอมเซล  
23:45 ไลปาย่า ไลปาย่า 2 - 0 ครูซาเดอร์ส ครูซาเดอร์ส  
00:00 เอไอเค เอไอเค 5 - 0 KI KLAKSVIK KI KLAKSVIK (1.5)  
00:00 วาดุซ วาดุซ 3 - 0 บาล่า ทาวน์ บาล่า ทาวน์  
00:00 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03 1 - 2 ZIRA ZIRA  
00:00 ตอร์ปิโด คูตาซี่ ตอร์ปิโด คูตาซี่ 0 - 3 เอเอส เทรนชิน เอเอส เทรนชิน  
00:00 DUNAV RUSE DUNAV RUSE 0 - 2 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ เอียร์ติส พาฟโลดาร์  
00:00 สโลวาน บราติสลาว่า สโลวาน บราติสลาว่า 5 - 0 ฟิวนิค เยเรวาน ฟิวนิค เยเรวาน  
00:00 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก 2 - 0 วอจโวดิน่า วอจโวดิน่า  
00:00 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ 1 - 0 ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี  
00:00 อินเตอร์ บากู อินเตอร์ บากู 2 - 0 MLADOST LUCANI MLADOST LUCANI (0.5)  
00:30 รูนาวิค รูนาวิค 0 - 2 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค  
00:30 แบนกอร์ ซิตี้ แบนกอร์ ซิตี้ 0 - 3 ลินก์บี้ ลินก์บี้  
01:00 PRISHTINA PRISHTINA 0 - 1 นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง  
01:00 เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว 2 - 1
( 5 PEN 6 )
โอลิมเปีย บัลติ โอลิมเปีย บัลติ  
01:00 บี36 ทอร์ชอร์น บี36 ทอร์ชอร์น 1 - 2 นอมเม่ คาลยู นอมเม่ คาลยู  
01:15 โอลิมปิย่า ลุบยาน่า โอลิมปิย่า ลุบยาน่า 0 - 1 วีพีเอส วีพีเอส  
01:30 เซต้า เซต้า 2 - 2 เซลเยซนิก้าร์ เซลเยซนิก้าร์  
01:30 วาซัส วาซัส 0 - 3 ไบทาร์ เยรูซาเลม ไบทาร์ เยรูซาเลม  
01:30 ยูอี เซนต์ จูเลีย ยูอี เซนต์ จูเลีย 0 - 5 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่  
01:30 โฟลโกเร่ โฟลโกเร่ 0 - 1 วัลเลตต้า วัลเลตต้า  
01:30 อัลทัค อัลทัค 1 - 1 ชิกูร่า ชิกูร่า  
01:30 กอริก้า กอริก้า 2 - 2 ชีรัค เอฟซี ชีรัค เอฟซี  
01:30 จากีลโลเนีย จากีลโลเนีย 4 - 0 ดินาโม บาตูมี ดินาโม บาตูมี  
01:30 ฟลอเรียน่า ฟลอเรียน่า 3 - 3 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
01:30 ซูเยสก้า ซูเยสก้า 0 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย เลฟสกี้ โซเฟีย  
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 4 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์  
01:45 โอซิเย็ค โอซิเย็ค 4 - 0 UE SANTA COLOMA UE SANTA COLOMA  
01:45 คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้ 4 - 2 เลวาเดีย ทัลลินน์ เลวาเดีย ทัลลินน์ (1)  
01:45 โคเลอไรน์ โคเลอไรน์ 0 - 0 เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์  
01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0 - 2 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์  
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส 1 - 0 ซยาร์นาน ซยาร์นาน  
03:00 วาลูร์ เรคยาวิก วาลูร์ เรคยาวิก 1 - 0 เวนท์สปิลส์ เวนท์สปิลส์  
03:00 ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส 1 - 1 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า  
วันพุธ 12 กรกฎาคม 2560
23:00 อินเตอร์ บากู อินเตอร์ บากู 1 - 0 โฟล่า โฟล่า  
วันพฤหัสบดี 13 กรกฎาคม 2560
21:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 1 - 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
21:45 ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี 1 - 1 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่  
22:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 3 - 1 เร็คยาวิค เร็คยาวิค  
23:00 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก 0 - 1 บรานน์ บรานน์  
23:00 สเคนดิย่า สเคนดิย่า 3 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ  
23:00 ราบ็อตนิคกี้ ราบ็อตนิคกี้ 1 - 1 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค  
23:15 นอมเม่ คาลยู นอมเม่ คาลยู 0 - 3 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์ (0.5)  
23:30 อัลทัค อัลทัค 1 - 1 ดินาโม เบรสต์ ดินาโม เบรสต์  
23:30 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้ 2 - 0 วีพีเอส วีพีเอส  
23:45 ไลปาย่า ไลปาย่า 0 - 2 ซูดูว่า ซูดูว่า  
00:00 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส 2 - 0 กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย  
00:00 เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์ 3 - 2 เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
00:00 อพอลลอน อพอลลอน 3 - 0 โอลิมเปีย บัลติ โอลิมเปีย บัลติ  
00:00 วาดุซ วาดุซ 0 - 1 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์ (เสมอ)  
00:00 กาบาล่า กาบาล่า 1 - 1 จากีลโลเนีย จากีลโลเนีย  
00:30 วัลเลตต้า วัลเลตต้า 0 - 0 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์  
00:30 ZIRA ZIRA 3 - 1 เอฟซี อัสทรา เอฟซี อัสทรา  
00:45 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 0 - 1 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล (1.75)  
01:00 นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง 2 - 1 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค  
01:00 ไบทาร์ เยรูซาเลม ไบทาร์ เยรูซาเลม 1 - 1 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ  
01:15 สโลวาน บราติสลาว่า สโลวาน บราติสลาว่า 0 - 1 ลินก์บี้ ลินก์บี้  
01:30 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท 1 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย เลฟสกี้ โซเฟีย  
01:30 สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ 0 - 1 มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า  
01:30 เอเอส เทรนชิน เอเอส เทรนชิน 1 - 1 บีไน เยอูดา บีไน เยอูดา  
01:45 โอซิเย็ค โอซิเย็ค 2 - 0 เอฟซี ลูเซิร์น เอฟซี ลูเซิร์น  
01:45 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน 1 - 1 ซิโรกี้ บริเย็ก ซิโรกี้ บริเย็ก  
01:45 คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้ 0 - 1 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า  
01:45 เซลเยซนิก้าร์ เซลเยซนิก้าร์ 0 - 0 เอไอเค เอไอเค  
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 3 มลาเดน บอเลสลาฟ มลาเดน บอเลสลาฟ  
02:00 เฟเรนซ์วารอส เฟเรนซ์วารอส 2 - 4 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ (0.25)  
02:00 พานิโอนิออส พานิโอนิออส 2 - 0 กอริก้า กอริก้า  
03:00 วาลูร์ เรคยาวิก วาลูร์ เรคยาวิก 1 - 2 ดอมเซล ดอมเซล  
วันพฤหัสบดี 20 กรกฎาคม 2560
22:00 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค 3 - 0 ราบ็อตนิคกี้ ราบ็อตนิคกี้ (1)  
22:00 ลินก์บี้ ลินก์บี้ 2 - 1 สโลวาน บราติสลาว่า สโลวาน บราติสลาว่า (0.25)  
23:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ 1 - 1 สเคนดิย่า สเคนดิย่า (0.5)  
23:00 วีพีเอส วีพีเอส 2 - 1 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้ (1)  
23:00 ซูดูว่า ซูดูว่า 0 - 1 ไลปาย่า ไลปาย่า  
23:00 มลาเดน บอเลสลาฟ มลาเดน บอเลสลาฟ 2 - 0 แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส  
23:00 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค 2 - 1
( 5 PEN 3 )
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง  
23:30 ดินาโม เบรสต์ ดินาโม เบรสต์ 0 - 3 อัลทัค อัลทัค  
00:00 เอฟซี อัสทรา เอฟซี อัสทรา 0 - 0 ZIRA ZIRA  
00:00 คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้ 1 - 0 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า  
00:00 บรานน์ บรานน์ 0 - 2 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก (0.75)  
00:00 บีไน เยอูดา บีไน เยอูดา 2 - 0 เอเอส เทรนชิน เอเอส เทรนชิน  
00:00 เอไอเค เอไอเค 2 - 0 เซลเยซนิก้าร์ เซลเยซนิก้าร์ (1)  
00:00 ZIRA ZIRA 1 - 2 อพอลลอน อพอลลอน  
00:00 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์ 1 - 0 วาดุซ วาดุซ  
00:00 เลฟสกี้ โซเฟีย เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 2 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท  
00:00 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ 3 - 1 เฟเรนซ์วารอส เฟเรนซ์วารอส (1)  
00:30 กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย 1 - 1 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส  
00:30 ไบทาร์ เยรูซาเลม ไบทาร์ เยรูซาเลม 4 - 0 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ  
00:30 โฟล่า โฟล่า 4 - 1 อินเตอร์ บากู อินเตอร์ บากู  
00:30 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์ 3 - 1 วัลเลตต้า วัลเลตต้า  
00:45 เอฟซี ลูเซิร์น เอฟซี ลูเซิร์น 2 - 1 โอซิเย็ค โอซิเย็ค  
01:00 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล 2 - 1 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น  
01:00 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ 2 - 0 ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี  
01:00 ดอมเซล ดอมเซล 3 - 2 วาลูร์ เรคยาวิก วาลูร์ เรคยาวิก  
01:00 เลค พอซนัน เลค พอซนัน 2 - 0 เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์  
01:30 จากีลโลเนีย จากีลโลเนีย 0 - 2 กาบาล่า กาบาล่า  
01:30 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 2 - 0 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ เอียร์ติส พาฟโลดาร์  
01:30 มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า 0 - 3 สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ  
01:45 ซิโรกี้ บริเย็ก ซิโรกี้ บริเย็ก 0 - 2 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน  
01:45 กอริก้า กอริก้า 2 - 3 พานิโอนิออส พานิโอนิออส  
02:00 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์ 1 - 1 นอมเม่ คาลยู นอมเม่ คาลยู  
02:15 เร็คยาวิค เร็คยาวิค 0 - 2 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
วันพฤหัสบดี 27 กรกฎาคม 2560
23:00 มลาเดน บอเลสลาฟ มลาเดน บอเลสลาฟ 2 - 1 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ (1)  
23:30 โอลิมปิค โดเน็ตส์ โอลิมปิค โดเน็ตส์ 1 - 1 พีเอโอเค พีเอโอเค  
23:30 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค 2 - 1 สเคนดิย่า สเคนดิย่า  
23:45 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 1 - 0 พานิโอนิออส พานิโอนิออส  
00:00 พีเอสวี พีเอสวี 0 - 1 โอซิเย็ค โอซิเย็ค  
00:00 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์ 0 - 0 เลค พอซนัน เลค พอซนัน (0.5)  
00:00 ซูดูว่า ซูดูว่า 3 - 0 ซิยง ซิยง  
00:00 สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ 1 - 2 เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่  
00:00 เอไอเค เอไอเค 1 - 1 บราก้า บราก้า  
00:00 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส 1 - 0 โฟล่า โฟล่า  
00:00 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า 2 - 0 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค  
00:00 คราสโนดาร์ คราสโนดาร์ 2 - 1 ลินก์บี้ ลินก์บี้  
00:30 ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์ 1 - 1 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา  
00:30 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ 0 - 0 มาริติโม่ มาริติโม่  
00:30 เอฟซี อัสทรา เอฟซี อัสทรา 0 - 0 โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย  
00:30 บีไน เยอูดา บีไน เยอูดา 0 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก  
01:00 คราอิโอว่า คราอิโอว่า 0 - 1 มิลาน มิลาน  
01:00 อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย 3 - 2 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์  
01:00 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้ 0 - 0 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท  
01:30 พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส 1 - 0 กาบาล่า กาบาล่า  
01:30 เก้นท์ เก้นท์ 1 - 1 อัลทัค อัลทัค  
01:30 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 2 - 0 สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก  
01:30 บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์ 2 - 1 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์  
01:45 มาร์กเซย มาร์กเซย 4 - 2 ออสเทนด์ ออสเทนด์  
01:45 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ 2 - 1 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์  
01:45 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน 2 - 1 อพอลลอน อพอลลอน (0.25)  
02:05 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 1 - 0 ดอมเซล ดอมเซล  
02:05 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน 1 - 0 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก (2)  
02:05 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา 0 - 0 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล  
วันพุธ 02 สิงหาคม 2560
23:00 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล 1 - 2 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา  
23:00 ซิยง ซิยง 1 - 1 ซูดูว่า ซูดูว่า  
วันพฤหัสบดี 03 สิงหาคม 2560
22:00 สเคนดิย่า สเคนดิย่า 3 - 0 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค  
22:00 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค 1 - 1 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า  
23:30 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์ 0 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ  
00:00 โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย 1 - 0 เอฟซี อัสทรา เอฟซี อัสทรา  
00:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0 - 1 บีไน เยอูดา บีไน เยอูดา (2)  
00:00 กาบาล่า กาบาล่า 1 - 2 พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส  
00:00 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์ 1 - 0 บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์  
00:00 สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก 0 - 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
00:00 อพอลลอน อพอลลอน 2 - 0 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน  
00:30 โฟล่า โฟล่า 1 - 2 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส  
00:30 เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่ 1 - 1 สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ  
00:45 ลินก์บี้ ลินก์บี้ 1 - 3 คราสโนดาร์ คราสโนดาร์  
01:00 พีเอโอเค พีเอโอเค 2 - 0 โอลิมปิค โดเน็ตส์ โอลิมปิค โดเน็ตส์  
01:00 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ 2 - 1
( 4 PEN 2 )
มลาเดน บอเลสลาฟ มลาเดน บอเลสลาฟ  
01:00 มาริติโม่ มาริติโม่ 2 - 0 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ  
01:15 เลค พอซนัน เลค พอซนัน 2 - 2 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์ (0.5)  
01:30 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท 2 - 0 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้  
01:30 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ 2 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย  
01:30 อัลทัค อัลทัค 3 - 1 เก้นท์ เก้นท์  
01:45 มิลาน มิลาน 2 - 0 คราอิโอว่า คราอิโอว่า (2)  
01:45 ออสเทนด์ ออสเทนด์ 0 - 0 มาร์กเซย มาร์กเซย (0.5)  
01:45 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา 3 - 0 ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์ (1.5)  
01:45 โอซิเย็ค โอซิเย็ค 1 - 0 พีเอสวี พีเอสวี  
01:45 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก 0 - 1 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน  
02:00 พานิโอนิออส พานิโอนิออส 0 - 1 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
02:05 ดอมเซล ดอมเซล 2 - 0 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก  
03:00 บราก้า บราก้า 2 - 1 เอไอเค เอไอเค  
วันพฤหัสบดี 29 มิถุนายน 2560
19:00 ชีรัค เอฟซี ชีรัค เอฟซี 0 - 2 กอริก้า กอริก้า  
21:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 1 - 0 DUNAV RUSE DUNAV RUSE  
21:45 ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี 6 - 0 เอฟเค แอตแลนต้า เอฟเค แอตแลนต้า  
22:00 เวนท์สปิลส์ เวนท์สปิลส์ 0 - 0 วาลูร์ เรคยาวิก วาลูร์ เรคยาวิก  
22:00 สโลวาน บราติสลาว่า สโลวาน บราติสลาว่า 1 - 4 ฟิวนิค เยเรวาน ฟิวนิค เยเรวาน  
22:00 ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี 1 - 3 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ  
22:20 เอเอส เทรนชิน เอเอส เทรนชิน 5 - 1 ตอร์ปิโด คูตาซี่ ตอร์ปิโด คูตาซี่  
22:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ เลวาเดีย ทัลลินน์ 0 - 2 คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้  
22:30 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค 2 - 1 รูนาวิค รูนาวิค  
23:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 0 ซูดูว่า ซูดูว่า  
23:00 ดินาโม บาตูมี ดินาโม บาตูมี 0 - 1 จากีลโลเนีย จากีลโลเนีย  
23:00 สเคนดิย่า สเคนดิย่า 3 - 0 ดาเซีย ชิซินู ดาเซีย ชิซินู  
23:00 ชิกูร่า ชิกูร่า 0 - 1 อัลทัค อัลทัค  
23:00 วีพีเอส วีพีเอส 1 - 0 โอลิมปิย่า ลุบยาน่า โอลิมปิย่า ลุบยาน่า  
23:30 นอมเม่ คาลยู นอมเม่ คาลยู 2 - 1 บี36 ทอร์ชอร์น บี36 ทอร์ชอร์น  
23:30 ลินก์บี้ ลินก์บี้ 1 - 0 แบนกอร์ ซิตี้ แบนกอร์ ซิตี้  
23:45 เฟเรนซ์วารอส เฟเรนซ์วารอส 2 - 0 เยลกาว่า เยลกาว่า  
23:45 ไบทาร์ เยรูซาเลม ไบทาร์ เยรูซาเลม 4 - 3 วาซัส วาซัส  
00:00 ZIRA ZIRA 2 - 0 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03  
00:00 โอลิมเปีย บัลติ โอลิมเปีย บัลติ 2 - 1 เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว  
00:00 UE SANTA COLOMA UE SANTA COLOMA 0 - 2 โอซิเย็ค โอซิเย็ค  
00:00 เลฟสกี้ โซเฟีย เลฟสกี้ โซเฟีย 3 - 1 ซูเยสก้า ซูเยสก้า  
00:00 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า 5 - 0 ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส  
00:00 เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์ 7 - 0 โคเลอไรน์ โคเลอไรน์  
00:00 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์ 3 - 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด  
00:30 โฟล่า โฟล่า 2 - 1 มิลซามี่ มิลซามี่  
01:00 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ 6 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้  
01:00 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ 1 - 0 ยูอี เซนต์ จูเลีย ยูอี เซนต์ จูเลีย  
01:00 บาล่า ทาวน์ บาล่า ทาวน์ 1 - 2 วาดุซ วาดุซ  
01:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 2 - 0 ติราน่า ติราน่า  
01:00 วอจโวดิน่า วอจโวดิน่า 2 - 1 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก  
01:00 คอนนาห์ส คอย คอนนาห์ส คอย 1 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ  
01:00 KI KLAKSVIK KI KLAKSVIK 0 - 0 เอไอเค เอไอเค  
01:00 นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง 5 - 0 PRISHTINA PRISHTINA  
01:30 ดอมเซล ดอมเซล 2 - 0 ฟลอร่า ฟลอร่า  
01:30 ราบ็อตนิคกี้ ราบ็อตนิคกี้ 0 - 1 เตร เพนน์ เตร เพนน์  
01:30 มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า 1 - 0 GANDZASAR GANDZASAR  
01:30 MLADOST LUCANI MLADOST LUCANI 0 - 3 อินเตอร์ บากู อินเตอร์ บากู  
01:30 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 3 - 0 ฟลอเรียน่า ฟลอเรียน่า  
01:30 ซิโรกี้ บริเย็ก ซิโรกี้ บริเย็ก 2 - 0 ออร์ดาบาซี่ ออร์ดาบาซี่  
01:45 เซนต์ จอห์นสโตน เซนต์ จอห์นสโตน 1 - 2 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค  
01:45 เลค พอซนัน เลค พอซนัน 4 - 0 PELISTER PELISTER  
01:45 เซลเยซนิก้าร์ เซลเยซนิก้าร์ 1 - 0 เซต้า เซต้า  
01:45 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส 1 - 0 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น  
01:45 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์ 2 - 0 บาลซาน เอฟซี บาลซาน เอฟซี  
01:45 วัลเลตต้า วัลเลตต้า 2 - 0 โฟลโกเร่ โฟลโกเร่  
01:45 ครูซาเดอร์ส ครูซาเดอร์ส 3 - 1 ไลปาย่า ไลปาย่า  
01:45 ST JOSEPH S FC ST JOSEPH S FC 0 - 4 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล  
02:15 ซยาร์นาน ซยาร์นาน 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส  
02:15 เอสเจเค เอสเจเค 0 - 0 เร็คยาวิค เร็คยาวิค  
วันอังคาร 04 กรกฎาคม 2560
22:45 บาลซาน เอฟซี บาลซาน เอฟซี 3 - 3 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์  
00:45 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 2 - 0 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส (1.5)  
วันพฤหัสบดี 06 กรกฎาคม 2560
21:00 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล 6 - 0 ST JOSEPH S FC ST JOSEPH S FC (2.5)  
21:00 ดาเซีย ชิซินู ดาเซีย ชิซินู 0 - 4 สเคนดิย่า สเคนดิย่า  
22:00 PELISTER PELISTER 0 - 3 เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
22:00 ออร์ดาบาซี่ ออร์ดาบาซี่ 0 - 0 ซิโรกี้ บริเย็ก ซิโรกี้ บริเย็ก  
22:00 ซูดูว่า ซูดูว่า 2 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค  
22:00 ติราน่า ติราน่า 0 - 3 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
22:00 มิลซามี่ มิลซามี่ 1 - 1 โฟล่า โฟล่า  
22:30 เยลกาว่า เยลกาว่า 0 - 1 เฟเรนซ์วารอส เฟเรนซ์วารอส  
22:30 ราบ็อตนิคกี้ ราบ็อตนิคกี้ 6 - 0 เตร เพนน์ เตร เพนน์  
23:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ 3 - 0 คอนนาห์ส คอย คอนนาห์ส คอย  
23:00 GANDZASAR GANDZASAR 0 - 3 มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า  
23:00 เอฟเค แอตแลนต้า เอฟเค แอตแลนต้า 1 - 2 ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี  
23:00 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค 1 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน เซนต์ จอห์นสโตน  
23:00 เอสเจเค เอสเจเค 0 - 2 เร็คยาวิค เร็คยาวิค (เสมอ)  
23:00 ฟลอร่า ฟลอร่า 2 - 3 ดอมเซล ดอมเซล  
23:45 ไลปาย่า ไลปาย่า 2 - 0 ครูซาเดอร์ส ครูซาเดอร์ส  
00:00 เอไอเค เอไอเค 5 - 0 KI KLAKSVIK KI KLAKSVIK (1.5)  
00:00 วาดุซ วาดุซ 3 - 0 บาล่า ทาวน์ บาล่า ทาวน์  
00:00 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03 1 - 2 ZIRA ZIRA  
00:00 ตอร์ปิโด คูตาซี่ ตอร์ปิโด คูตาซี่ 0 - 3 เอเอส เทรนชิน เอเอส เทรนชิน  
00:00 DUNAV RUSE DUNAV RUSE 0 - 2 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ เอียร์ติส พาฟโลดาร์  
00:00 สโลวาน บราติสลาว่า สโลวาน บราติสลาว่า 5 - 0 ฟิวนิค เยเรวาน ฟิวนิค เยเรวาน  
00:00 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก 2 - 0 วอจโวดิน่า วอจโวดิน่า  
00:00 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ 1 - 0 ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี  
00:00 อินเตอร์ บากู อินเตอร์ บากู 2 - 0 MLADOST LUCANI MLADOST LUCANI (0.5)  
00:30 รูนาวิค รูนาวิค 0 - 2 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค  
00:30 แบนกอร์ ซิตี้ แบนกอร์ ซิตี้ 0 - 3 ลินก์บี้ ลินก์บี้  
01:00 PRISHTINA PRISHTINA 0 - 1 นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง  
01:00 เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว 2 - 1
( 5 PEN 6 )
โอลิมเปีย บัลติ โอลิมเปีย บัลติ  
01:00 บี36 ทอร์ชอร์น บี36 ทอร์ชอร์น 1 - 2 นอมเม่ คาลยู นอมเม่ คาลยู  
01:15 โอลิมปิย่า ลุบยาน่า โอลิมปิย่า ลุบยาน่า 0 - 1 วีพีเอส วีพีเอส  
01:30 เซต้า เซต้า 2 - 2 เซลเยซนิก้าร์ เซลเยซนิก้าร์  
01:30 วาซัส วาซัส 0 - 3 ไบทาร์ เยรูซาเลม ไบทาร์ เยรูซาเลม  
01:30 ยูอี เซนต์ จูเลีย ยูอี เซนต์ จูเลีย 0 - 5 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่  
01:30 โฟลโกเร่ โฟลโกเร่ 0 - 1 วัลเลตต้า วัลเลตต้า  
01:30 อัลทัค อัลทัค 1 - 1 ชิกูร่า ชิกูร่า  
01:30 กอริก้า กอริก้า 2 - 2 ชีรัค เอฟซี ชีรัค เอฟซี  
01:30 จากีลโลเนีย จากีลโลเนีย 4 - 0 ดินาโม บาตูมี ดินาโม บาตูมี  
01:30 ฟลอเรียน่า ฟลอเรียน่า 3 - 3 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
01:30 ซูเยสก้า ซูเยสก้า 0 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย เลฟสกี้ โซเฟีย  
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 4 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์  
01:45 โอซิเย็ค โอซิเย็ค 4 - 0 UE SANTA COLOMA UE SANTA COLOMA  
01:45 คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้ 4 - 2 เลวาเดีย ทัลลินน์ เลวาเดีย ทัลลินน์ (1)  
01:45 โคเลอไรน์ โคเลอไรน์ 0 - 0 เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์  
01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0 - 2 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์  
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส 1 - 0 ซยาร์นาน ซยาร์นาน  
03:00 วาลูร์ เรคยาวิก วาลูร์ เรคยาวิก 1 - 0 เวนท์สปิลส์ เวนท์สปิลส์  
03:00 ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส 1 - 1 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า  
วันพุธ 12 กรกฎาคม 2560
23:00 อินเตอร์ บากู อินเตอร์ บากู 1 - 0 โฟล่า โฟล่า  
วันพฤหัสบดี 13 กรกฎาคม 2560
21:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 1 - 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
21:45 ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี 1 - 1 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่  
22:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 3 - 1 เร็คยาวิค เร็คยาวิค  
23:00 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก 0 - 1 บรานน์ บรานน์  
23:00 สเคนดิย่า สเคนดิย่า 3 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ  
23:00 ราบ็อตนิคกี้ ราบ็อตนิคกี้ 1 - 1 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค  
23:15 นอมเม่ คาลยู นอมเม่ คาลยู 0 - 3 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์ (0.5)  
23:30 อัลทัค อัลทัค 1 - 1 ดินาโม เบรสต์ ดินาโม เบรสต์  
23:30 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้ 2 - 0 วีพีเอส วีพีเอส  
23:45 ไลปาย่า ไลปาย่า 0 - 2 ซูดูว่า ซูดูว่า  
00:00 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส 2 - 0 กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย  
00:00 เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์ 3 - 2 เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
00:00 อพอลลอน อพอลลอน 3 - 0 โอลิมเปีย บัลติ โอลิมเปีย บัลติ  
00:00 วาดุซ วาดุซ 0 - 1 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์ (เสมอ)  
00:00 กาบาล่า กาบาล่า 1 - 1 จากีลโลเนีย จากีลโลเนีย  
00:30 วัลเลตต้า วัลเลตต้า 0 - 0 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์  
00:30 ZIRA ZIRA 3 - 1 เอฟซี อัสทรา เอฟซี อัสทรา  
00:45 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 0 - 1 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล (1.75)  
01:00 นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง 2 - 1 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค  
01:00 ไบทาร์ เยรูซาเลม ไบทาร์ เยรูซาเลม 1 - 1 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ  
01:15 สโลวาน บราติสลาว่า สโลวาน บราติสลาว่า 0 - 1 ลินก์บี้ ลินก์บี้  
01:30 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท 1 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย เลฟสกี้ โซเฟีย  
01:30 สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ 0 - 1 มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า  
01:30 เอเอส เทรนชิน เอเอส เทรนชิน 1 - 1 บีไน เยอูดา บีไน เยอูดา  
01:45 โอซิเย็ค โอซิเย็ค 2 - 0 เอฟซี ลูเซิร์น เอฟซี ลูเซิร์น  
01:45 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน 1 - 1 ซิโรกี้ บริเย็ก ซิโรกี้ บริเย็ก  
01:45 คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้ 0 - 1 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า  
01:45 เซลเยซนิก้าร์ เซลเยซนิก้าร์ 0 - 0 เอไอเค เอไอเค  
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 3 มลาเดน บอเลสลาฟ มลาเดน บอเลสลาฟ  
02:00 เฟเรนซ์วารอส เฟเรนซ์วารอส 2 - 4 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ (0.25)  
02:00 พานิโอนิออส พานิโอนิออส 2 - 0 กอริก้า กอริก้า  
03:00 วาลูร์ เรคยาวิก วาลูร์ เรคยาวิก 1 - 2 ดอมเซล ดอมเซล  
วันพฤหัสบดี 20 กรกฎาคม 2560
22:00 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค 3 - 0 ราบ็อตนิคกี้ ราบ็อตนิคกี้ (1)  
22:00 ลินก์บี้ ลินก์บี้ 2 - 1 สโลวาน บราติสลาว่า สโลวาน บราติสลาว่า (0.25)  
23:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ 1 - 1 สเคนดิย่า สเคนดิย่า (0.5)  
23:00 วีพีเอส วีพีเอส 2 - 1 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้ (1)  
23:00 ซูดูว่า ซูดูว่า 0 - 1 ไลปาย่า ไลปาย่า  
23:00 มลาเดน บอเลสลาฟ มลาเดน บอเลสลาฟ 2 - 0 แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส  
23:00 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค 2 - 1
( 5 PEN 3 )
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง  
23:30 ดินาโม เบรสต์ ดินาโม เบรสต์ 0 - 3 อัลทัค อัลทัค  
00:00 เอฟซี อัสทรา เอฟซี อัสทรา 0 - 0 ZIRA ZIRA  
00:00 คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้ 1 - 0 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า  
00:00 บรานน์ บรานน์ 0 - 2 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก (0.75)  
00:00 บีไน เยอูดา บีไน เยอูดา 2 - 0 เอเอส เทรนชิน เอเอส เทรนชิน  
00:00 เอไอเค เอไอเค 2 - 0 เซลเยซนิก้าร์ เซลเยซนิก้าร์ (1)  
00:00 ZIRA ZIRA 1 - 2 อพอลลอน อพอลลอน  
00:00 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์ 1 - 0 วาดุซ วาดุซ  
00:00 เลฟสกี้ โซเฟีย เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 2 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท  
00:00 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ 3 - 1 เฟเรนซ์วารอส เฟเรนซ์วารอส (1)  
00:30 กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย 1 - 1 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส  
00:30 ไบทาร์ เยรูซาเลม ไบทาร์ เยรูซาเลม 4 - 0 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ  
00:30 โฟล่า โฟล่า 4 - 1 อินเตอร์ บากู อินเตอร์ บากู  
00:30 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์ 3 - 1 วัลเลตต้า วัลเลตต้า  
00:45 เอฟซี ลูเซิร์น เอฟซี ลูเซิร์น 2 - 1 โอซิเย็ค โอซิเย็ค  
01:00 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล 2 - 1 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น  
01:00 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ 2 - 0 ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี  
01:00 ดอมเซล ดอมเซล 3 - 2 วาลูร์ เรคยาวิก วาลูร์ เรคยาวิก  
01:00 เลค พอซนัน เลค พอซนัน 2 - 0 เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์  
01:30 จากีลโลเนีย จากีลโลเนีย 0 - 2 กาบาล่า กาบาล่า  
01:30 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 2 - 0 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ เอียร์ติส พาฟโลดาร์  
01:30 มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า 0 - 3 สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ  
01:45 ซิโรกี้ บริเย็ก ซิโรกี้ บริเย็ก 0 - 2 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน  
01:45 กอริก้า กอริก้า 2 - 3 พานิโอนิออส พานิโอนิออส  
02:00 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์ 1 - 1 นอมเม่ คาลยู นอมเม่ คาลยู  
02:15 เร็คยาวิค เร็คยาวิค 0 - 2 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
วันพฤหัสบดี 27 กรกฎาคม 2560
23:00 มลาเดน บอเลสลาฟ มลาเดน บอเลสลาฟ 2 - 1 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ (1)  
23:30 โอลิมปิค โดเน็ตส์ โอลิมปิค โดเน็ตส์ 1 - 1 พีเอโอเค พีเอโอเค  
23:30 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค 2 - 1 สเคนดิย่า สเคนดิย่า  
23:45 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 1 - 0 พานิโอนิออส พานิโอนิออส  
00:00 พีเอสวี พีเอสวี 0 - 1 โอซิเย็ค โอซิเย็ค  
00:00 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์ 0 - 0 เลค พอซนัน เลค พอซนัน (0.5)  
00:00 ซูดูว่า ซูดูว่า 3 - 0 ซิยง ซิยง  
00:00 สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ 1 - 2 เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่  
00:00 เอไอเค เอไอเค 1 - 1 บราก้า บราก้า  
00:00 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส 1 - 0 โฟล่า โฟล่า  
00:00 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า 2 - 0 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค  
00:00 คราสโนดาร์ คราสโนดาร์ 2 - 1 ลินก์บี้ ลินก์บี้  
00:30 ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์ 1 - 1 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา  
00:30 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ 0 - 0 มาริติโม่ มาริติโม่  
00:30 เอฟซี อัสทรา เอฟซี อัสทรา 0 - 0 โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย  
00:30 บีไน เยอูดา บีไน เยอูดา 0 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก  
01:00 คราอิโอว่า คราอิโอว่า 0 - 1 มิลาน มิลาน  
01:00 อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย 3 - 2 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์  
01:00 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้ 0 - 0 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท  
01:30 พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส 1 - 0 กาบาล่า กาบาล่า  
01:30 เก้นท์ เก้นท์ 1 - 1 อัลทัค อัลทัค  
01:30 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 2 - 0 สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก  
01:30 บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์ 2 - 1 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์  
01:45 มาร์กเซย มาร์กเซย 4 - 2 ออสเทนด์ ออสเทนด์  
01:45 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ 2 - 1 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์  
01:45 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน 2 - 1 อพอลลอน อพอลลอน (0.25)  
02:05 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 1 - 0 ดอมเซล ดอมเซล  
02:05 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน 1 - 0 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก (2)  
02:05 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา 0 - 0 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล  
วันพุธ 02 สิงหาคม 2560
23:00 เออีแอล ลิมาสซอล เออีแอล ลิมาสซอล 1 - 2 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา  
23:00 ซิยง ซิยง 1 - 1 ซูดูว่า ซูดูว่า  
วันพฤหัสบดี 03 สิงหาคม 2560
22:00 สเคนดิย่า สเคนดิย่า 3 - 0 เอฟซี ทราไค เอฟซี ทราไค  
22:00 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค 1 - 1 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า  
23:30 ออด เกรนแลนด์ ออด เกรนแลนด์ 0 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ  
00:00 โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย 1 - 0 เอฟซี อัสทรา เอฟซี อัสทรา  
00:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0 - 1 บีไน เยอูดา บีไน เยอูดา (2)  
00:00 กาบาล่า กาบาล่า 1 - 2 พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส  
00:00 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์ 1 - 0 บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์  
00:00 สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก 0 - 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
00:00 อพอลลอน อพอลลอน 2 - 0 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน  
00:30 โฟล่า โฟล่า 1 - 2 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส  
00:30 เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่ 1 - 1 สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ  
00:45 ลินก์บี้ ลินก์บี้ 1 - 3 คราสโนดาร์ คราสโนดาร์  
01:00 พีเอโอเค พีเอโอเค 2 - 0 โอลิมปิค โดเน็ตส์ โอลิมปิค โดเน็ตส์  
01:00 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ 2 - 1
( 4 PEN 2 )
มลาเดน บอเลสลาฟ มลาเดน บอเลสลาฟ  
01:00 มาริติโม่ มาริติโม่ 2 - 0 โบเตฟ พลอฟดิฟ โบเตฟ พลอฟดิฟ  
01:15 เลค พอซนัน เลค พอซนัน 2 - 2 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์ (0.5)  
01:30 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท 2 - 0 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้  
01:30 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ 2 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย  
01:30 อัลทัค อัลทัค 3 - 1 เก้นท์ เก้นท์  
01:45 มิลาน มิลาน 2 - 0 คราอิโอว่า คราอิโอว่า (2)  
01:45 ออสเทนด์ ออสเทนด์ 0 - 0 มาร์กเซย มาร์กเซย (0.5)  
01:45 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา 3 - 0 ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์ (1.5)  
01:45 โอซิเย็ค โอซิเย็ค 1 - 0 พีเอสวี พีเอสวี  
01:45 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก 0 - 1 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน  
02:00 พานิโอนิออส พานิโอนิออส 0 - 1 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
02:05 ดอมเซล ดอมเซล 2 - 0 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก  
03:00 บราก้า บราก้า 2 - 1 เอไอเค เอไอเค  
วันพุธ 16 สิงหาคม 2560
23:00 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์ 1 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (0.75)  
วันพฤหัสบดี 17 สิงหาคม 2560
00:00 บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ 1 - 1 โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย  
00:00 อพอลลอน อพอลลอน 3 - 2 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์  
00:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 3 - 2 คราสโนดาร์ คราสโนดาร์  
00:00 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ 1 - 1 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่  
00:45 เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1 - 2 บราก้า บราก้า  
01:00 วาร์ดาร์ วาร์ดาร์ 2 - 0 เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่  
01:00 พีเอโอเค พีเอโอเค 3 - 1 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส  
01:15 เพิลเซ่น เพิลเซ่น 3 - 1 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า  
01:30 อัลทัค อัลทัค 0 - 1 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
01:30 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด 2 - 0 ซูดูว่า ซูดูว่า  
01:30 พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส 2 - 3 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา  
01:45 สเคนดิย่า สเคนดิย่า 0 - 6 มิลาน มิลาน (2)  
01:45 วีโตรุล คอนสตานต้า วีโตรุล คอนสตานต้า 1 - 3 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก  
01:45 ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์ 1 - 1 เชอริฟฟ์ เชอริฟฟ์  
01:45 คลับ บรูช คลับ บรูช 0 - 0 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์  
01:45 อาแจ็กซ์ อาแจ็กซ์ 0 - 1 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก (1.25)  
01:45 โอซิเย็ค โอซิเย็ค 1 - 2 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา  
01:45 ดอมเซล ดอมเซล 1 - 1 มาร์กเซย มาร์กเซย (1)  
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด 0 - 0 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์  
02:05 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน 2 - 0 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท (1.5)  
02:30 มาริติโม่ มาริติโม่ 0 - 0 ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ (0.5)  
วันพฤหัสบดี 24 สิงหาคม 2560
23:00 ลาร์นาก้า ลาร์นาก้า 0 - 0 เพิลเซ่น เพิลเซ่น  
23:45 ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ 3 - 1 มาริติโม่ มาริติโม่  
00:00 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส 2 - 0 พีเอโอเค พีเอโอเค  
00:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2 - 0 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์ (1.5)  
00:00 เชอริฟฟ์ เชอริฟฟ์ 0 - 0 ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์  
00:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก 4 - 0 วีโตรุล คอนสตานต้า วีโตรุล คอนสตานต้า  
00:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 2 - 2 อัลทัค อัลทัค  
00:00 โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย 1 - 2 บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ  
00:30 เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่ 1 - 2 วาร์ดาร์ วาร์ดาร์  
00:30 ซูดูว่า ซูดูว่า 0 - 0 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด  
01:00 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ 1 - 1 อพอลลอน อพอลลอน  
01:00 เฟเฮอร์วาร์ เฟเฮอร์วาร์ 0 - 4 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด  
01:00 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ 0 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ  
01:00 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ 3 - 0 คลับ บรูช คลับ บรูช  
01:45 สเคนดิย่า สเคนดิย่า 0 - 1 มิลาน มิลาน (1.5)  
01:45 มาร์กเซย มาร์กเซย 3 - 0 ดอมเซล ดอมเซล  
01:45 บราก้า บราก้า 3 - 2 เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์  
01:45 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา 1 - 0 พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส (1.25)  
01:45 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก 3 - 2 อาแจ็กซ์ อาแจ็กซ์  
02:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 2 - 1 คราสโนดาร์ คราสโนดาร์  
02:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท 1 - 1 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน (0.25)  
02:05 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา 0 - 1 โอซิเย็ค โอซิเย็ค  
วันพฤหัสบดี 14 กันยายน 2560
00:00 อพอลลอน อพอลลอน 1 - 1 ลียง ลียง  
00:00 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์ 1 - 2 บราก้า บราก้า (1.25)  
00:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0 - 0 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด  
00:00 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า 1 - 2 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์  
00:00 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์ 1 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด  
00:00 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา 1 - 5 มิลาน มิลาน (1)  
00:00 อตาลันต้า อตาลันต้า 3 - 0 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน (0.25)  
00:00 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น 0 - 0 โลโกโมทีฟ มอสโก โลโกโมทีฟ มอสโก  
00:00 ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ 3 - 1 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่  
00:00 ซลีน ซลีน 0 - 0 เชอริฟฟ์ เชอริฟฟ์  
00:00 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก 1 - 0 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
00:00 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล 3 - 1 อัสทาน่า อัสทาน่า  
02:05 วาร์ดาร์ วาร์ดาร์ 0 - 5 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก  
02:05 โซเซียดาด โซเซียดาด 4 - 0 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก  
02:05 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 1 - 1 บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ  
02:05 มาร์กเซย มาร์กเซย 1 - 0 คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์  
02:05 อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล 3 - 1 โคโลญจน์ โคโลญจน์ (1.25)  
02:05 สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์ 3 - 0 เพิลเซ่น เพิลเซ่น  
02:05 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0 - 0 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา (เสมอ)  
02:05 วิเทสส์ อาร์เน่ม วิเทสส์ อาร์เน่ม 2 - 3 ลาซิโอ ลาซิโอ  
02:05 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2 - 1 ลูกาโน่ ลูกาโน่  
02:05 กิมาไรส์ กิมาไรส์ 1 - 1 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก  
02:05 ซัลท์-วาร์เก้ม ซัลท์-วาร์เก้ม 1 - 5 นีซ นีซ  
02:05 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0 - 2 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส  
วันพฤหัสบดี 28 กันยายน 2560
22:00 อัสทาน่า อัสทาน่า 1 - 1 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก  
00:00 คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์ 2 - 1 กิมาไรส์ กิมาไรส์  
00:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3 - 1 โซเซียดาด โซเซียดาด (0.5)  
00:00 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก 3 - 1 วาร์ดาร์ วาร์ดาร์  
00:00 ลูกาโน่ ลูกาโน่ 1 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์  
00:00 โคโลญจน์ โคโลญจน์ 0 - 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
00:00 บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ 2 - 4 อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล (1)  
00:00 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา 0 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์  
00:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1 - 0 มาร์กเซย มาร์กเซย (0.25)  
00:00 เพิลเซ่น เพิลเซ่น 3 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า  
00:00 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส 1 - 0 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  
00:00 นีซ นีซ 3 - 0 วิเทสส์ อาร์เน่ม วิเทสส์ อาร์เน่ม  
00:00 ลาซิโอ ลาซิโอ 2 - 0 ซัลท์-วาร์เก้ม ซัลท์-วาร์เก้ม  
02:05 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ 1 - 1 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์  
02:05 เชอริฟฟ์ เชอริฟฟ์ 0 - 0 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น  
02:05 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน 2 - 2 อพอลลอน อพอลลอน (1.5)  
02:05 บราก้า บราก้า 2 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค  
02:05 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 0 - 0 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล  
02:05 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ 2 - 2 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา  
02:05 มิลาน มิลาน 3 - 2 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า (1.75)  
02:05 ลียง ลียง 1 - 1 อตาลันต้า อตาลันต้า  
02:05 โลโกโมทีฟ มอสโก โลโกโมทีฟ มอสโก 3 - 0 ซลีน ซลีน  
02:05 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 3 ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ  
02:05 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด 2 - 1 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์  
วันพฤหัสบดี 19 ตุลาคม 2560
22:00 อัสทาน่า อัสทาน่า 4 - 0 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
00:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3 - 1 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก (1.5)  
00:00 วาร์ดาร์ วาร์ดาร์ 0 - 6 โซเซียดาด โซเซียดาด  
00:00 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส 2 - 2 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา  
00:00 นีซ นีซ 1 - 3 ลาซิโอ ลาซิโอ (เสมอ)  
00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์  
00:00 มาร์กเซย มาร์กเซย 2 - 1 กิมาไรส์ กิมาไรส์  
00:00 ลูกาโน่ ลูกาโน่ 3 - 2 เพิลเซ่น เพิลเซ่น  
00:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 0 - 1 อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล (0.5)  
00:00 บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ 1 - 0 โคโลญจน์ โคโลญจน์  
00:00 คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์ 0 - 2 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก  
00:00 ซัลท์-วาร์เก้ม ซัลท์-วาร์เก้ม 1 - 1 วิเทสส์ อาร์เน่ม วิเทสส์ อาร์เน่ม  
00:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  
02:05 ซลีน ซลีน 1 - 1 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น  
02:05 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล 2 - 2 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก  
02:05 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ 0 - 0 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด  
02:05 เชอริฟฟ์ เชอริฟฟ์ 1 - 1 โลโกโมทีฟ มอสโก โลโกโมทีฟ มอสโก  
02:05 บราก้า บราก้า 0 - 2 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด  
02:05 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน 1 - 2 ลียง ลียง (เสมอ)  
02:05 ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ 2 - 2 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์  
02:05 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา 1 - 3 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า  
02:05 อตาลันต้า อตาลันต้า 3 - 1 อพอลลอน อพอลลอน  
02:05 มิลาน มิลาน 0 - 0 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ (1.25)  
02:05 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์ 3 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค  
วันพฤหัสบดี 02 พฤศจิกายน 2560
01:00 ลียง ลียง 3 - 0 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน (0.75)  
01:00 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด 1 - 1 บราก้า บราก้า  
01:00 โลโกโมทีฟ มอสโก โลโกโมทีฟ มอสโก 1 - 2 เชอริฟฟ์ เชอริฟฟ์  
01:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 0 - 1 อัสทาน่า อัสทาน่า  
01:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 1 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์  
01:00 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า 1 - 4 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา  
01:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่  
01:00 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น 3 - 0 ซลีน ซลีน  
01:00 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์ 0 - 1 ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ  
01:00 อพอลลอน อพอลลอน 1 - 1 อตาลันต้า อตาลันต้า  
01:00 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ 0 - 0 มิลาน มิลาน (0.25)  
01:00 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก 0 - 2 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล  
03:05 วิเทสส์ อาร์เน่ม วิเทสส์ อาร์เน่ม 0 - 2 ซัลท์-วาร์เก้ม ซัลท์-วาร์เก้ม  
03:05 อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล 0 - 0 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด (1.5)  
03:05 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก 1 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก  
03:05 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0 - 0 คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์  
03:05 โซเซียดาด โซเซียดาด 3 - 0 วาร์ดาร์ วาร์ดาร์  
03:05 เพิลเซ่น เพิลเซ่น 4 - 1 ลูกาโน่ ลูกาโน่  
03:05 ลาซิโอ ลาซิโอ 1 - 0 นีซ นีซ (0.75)  
03:05 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2 - 0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์  
03:05 กิมาไรส์ กิมาไรส์ 1 - 0 มาร์กเซย มาร์กเซย  
03:05 สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์ 1 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า  
03:05 โคโลญจน์ โคโลญจน์ 5 - 2 บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ  
03:05 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา 1 - 0 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส  
วันพฤหัสบดี 23 พฤศจิกายน 2560
23:00 อัสทาน่า อัสทาน่า 2 - 3 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล  
01:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2 - 1 วาร์ดาร์ วาร์ดาร์  
01:00 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก 0 - 1 โซเซียดาด โซเซียดาด  
01:00 โลโกโมทีฟ มอสโก โลโกโมทีฟ มอสโก 2 - 1 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น  
01:00 ลาซิโอ ลาซิโอ 1 - 1 วิเทสส์ อาร์เน่ม วิเทสส์ อาร์เน่ม  
01:00 คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์ 1 - 1 มาร์กเซย มาร์กเซย  
01:00 ลูกาโน่ ลูกาโน่ 1 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า  
01:00 โคโลญจน์ โคโลญจน์ 1 - 0 อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล (เสมอ)  
01:00 บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ 0 - 0 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
01:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3 - 0 กิมาไรส์ กิมาไรส์  
01:00 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา 3 - 2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  
01:00 เพิลเซ่น เพิลเซ่น 2 - 0 สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์  
01:00 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส 2 - 0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์  
01:00 นีซ นีซ 3 - 1 ซัลท์-วาร์เก้ม ซัลท์-วาร์เก้ม  
03:05 ลียง ลียง 4 - 0 อพอลลอน อพอลลอน  
03:05 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 0 - 2 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก  
03:05 บราก้า บราก้า 3 - 1 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์  
03:05 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ 3 - 2 ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ  
03:05 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด 1 - 2 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค  
03:05 เชอริฟฟ์ เชอริฟฟ์ 1 - 0 ซลีน ซลีน  
03:05 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 1 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์  
03:05 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน 1 - 5 อตาลันต้า อตาลันต้า (0.25)  
03:05 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ 2 - 2 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า  
03:05 มิลาน มิลาน 5 - 1 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา (1.5)  
วันพฤหัสบดี 07 ธันวาคม 2560
01:00 ซลีน ซลีน 0 - 2 โลโกโมทีฟ มอสโก โลโกโมทีฟ มอสโก  
01:00 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล 0 - 1 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
01:00 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า 2 - 0 มิลาน มิลาน (0.25)  
01:00 ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ 4 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด  
01:00 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์ 2 - 1 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ สเคนเดอร์บู คอร์เซ่  
01:00 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก 0 - 1 อัสทาน่า อัสทาน่า  
01:00 อพอลลอน อพอลลอน 0 - 3 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน (0.25)  
01:00 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น 2 - 0 เชอริฟฟ์ เชอริฟฟ์  
01:00 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา 0 - 0 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์  
01:00 อตาลันต้า อตาลันต้า 1 - 0 ลียง ลียง (0.25)  
01:00 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์ 1 - 1 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด  
01:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2 - 1 บราก้า บราก้า  
03:05 กิมาไรส์ กิมาไรส์ 1 - 1 คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์  
03:05 วาร์ดาร์ วาร์ดาร์ 1 - 1 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก  
03:05 โซเซียดาด โซเซียดาด 1 - 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก  
03:05 สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์ 1 - 2 ลูกาโน่ ลูกาโน่  
03:05 ซัลท์-วาร์เก้ม ซัลท์-วาร์เก้ม 3 - 2 ลาซิโอ ลาซิโอ  
03:05 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 1 - 0 โคโลญจน์ โคโลญจน์  
03:05 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0 - 2 แอธ.บิลเบา แอธ.บิลเบา  
03:05 วิเทสส์ อาร์เน่ม วิเทสส์ อาร์เน่ม 1 - 0 นีซ นีซ  
03:05 มาร์กเซย มาร์กเซย 0 - 0 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก  
03:05 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 1 ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส  
03:05 อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล 6 - 0 บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ (1.25)  
03:05 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0 - 2 เพิลเซ่น เพิลเซ่น  


เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ

Football
kapook.com