× ข่าว-ความรู้ ข่าว ข่าวบันเทิง ฟุตบอล การเงิน การศึกษา บันเทิง รูปภาพ ดูหนัง Music Station ละคร บันเทิงเกาหลี ไลฟ์ไตล์ ดูดวง ผู้หญิง ผู้ชาย สุขภาพ ท่องเที่ยว สูตรอาหารง่ายๆ ช้อปปิ้ง รถยนต์ บ้านและการตกแต่ง มือถือ ราคาทอง ราคาน้ำมัน วาไรตี้ แต่งงาน แม่และเด็ก สัตว์เลี้ยง Infographic บริการ แอปฯ กระปุก คอร์สออนไลน์ เรียนเลขออนไลน์ ติดต่อโฆษณา แจ้งปัญหา ร่วมงานกับเรา

ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก

วันอังคาร 18 สิงหาคม 2563
01:00 UE ENGORDANY UE ENGORDANY 1 - 3 เซต้า เซต้า  
วันพฤหัสบดี 20 สิงหาคม 2563
22:30 ST JOSEPHS ST JOSEPHS 1 - 2 บี36 ทอร์ชอร์น บี36 ทอร์ชอร์น  
00:00 รูนาวิค รูนาวิค 5 - 1 BARRY TOWN BARRY TOWN  
00:30 ซานต้า โคโลม่า ซานต้า โคโลม่า 0 - 0 ISKRA DANILOVGRAD ISKRA DANILOVGRAD  
01:00 เกล็นโตราน เกล็นโตราน 1 - 0 เอชบี ทอร์ชอว์น เอชบี ทอร์ชอว์น  
01:30 โคเลอไรน์ โคเลอไรน์ 1 - 0 LA FIORITA MONTEGIARDINO LA FIORITA MONTEGIARDINO  
วันศุกร์ 21 สิงหาคม 2563
01:00 TRE PENNE GALAZZANO TRE PENNE GALAZZANO 1 - 3 GJILANI GJILANI  
วันเสาร์ 22 สิงหาคม 2563
23:00 ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส p-p PRISHTINA PRISHTINA  
วันอังคาร 25 สิงหาคม 2563
23:00 FK RITERIAI FK RITERIAI 3 - 2 เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้  
วันพุธ 26 สิงหาคม 2563
23:30 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น vs UE ENGORDANY-ZETA UE ENGORDANY-ZETA  
23:30 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 3 - 0 เซต้า เซต้า  
วันพฤหัสบดี 27 สิงหาคม 2563
21:00 ออร์ดาบาซี่ ออร์ดาบาซี่ 1 - 2 โบโตซานี่ โบโตซานี่ (เสมอ)  
21:00 ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี 4 - 1 FC NOAH FC NOAH (1.75)  
21:00 เวนท์สปิลส์ เวนท์สปิลส์ 2 - 1 DINAMO-AUTO TIRASPOL DINAMO-AUTO TIRASPOL (1.25)  
21:30 เอฟเค โบรัค เอฟเค โบรัค 1 - 0 ซูเยสก้า ซูเยสก้า  
21:30 ติวต้า ติวต้า 2 - 0 ไบทาร์ เยรูซาเลม ไบทาร์ เยรูซาเลม (0.75)  
22:00 ดินาโม มินส์ค ดินาโม มินส์ค 0 - 2 ปิยาสต์ กลิวิซ ปิยาสต์ กลิวิซ (เสมอ)  
22:30 LINCOLN RED IMPS FC-FC PRISHTINA LINCOLN RED IMPS FC-FC PRISHTINA vs UNION TITUS PETANGE UNION TITUS PETANGE  
23:00 อพอลลอน อพอลลอน 5 - 1 FC SABURTALO FC SABURTALO  
23:00 ST JOSEPHS-B36 TORSHAVN ST JOSEPHS-B36 TORSHAVN vs FCI LEVADIA FCI LEVADIA  
23:00 เนฟท์ชี่ บากู เนฟท์ชี่ บากู 2 - 1 SHKUPI 1927 SHKUPI 1927  
23:00 TRE PENNE GALAZZANO-GJILANI TRE PENNE GALAZZANO-GJILANI vs อโปเอล อโปเอล  
23:00 SUMQAYIT SUMQAYIT 0 - 2 SHKENDIJA SHKENDIJA  
23:00 อลาชเคิร์ท อลาชเคิร์ท 0 - 1 เรโนว่า เรโนว่า  
23:00 FC SANTA COLOMA-FK ISKRA FC SANTA COLOMA-FK ISKRA vs LOKOMOTIV PLOVDIV LOKOMOTIV PLOVDIV (0.75)  
23:00 BODO-GLIMT BODO-GLIMT 6 - 1 FK ZALGIRIS KAUNAS FK ZALGIRIS KAUNAS (1.75)  
23:30 โอลิมปิย่า ลุบยาน่า โอลิมปิย่า ลุบยาน่า 2 - 1 VIKINGUR REYKJAVIK VIKINGUR REYKJAVIK  
23:30 MOL FEHERVAR FC MOL FEHERVAR FC 1 - 1
( 4 PEN 2 )
โบฮีเมียนส์ โบฮีเมียนส์  
00:00 ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้ 3 - 0 ปุสกัส อคาเดมี่ ปุสกัส อคาเดมี่  
00:00 เอฟเค ซัลกิริส เอฟเค ซัลกิริส 2 - 0 PAIDE LINNAMEESKOND PAIDE LINNAMEESKOND  
00:00 KESHLA FC KESHLA FC 0 - 0
( 4 PEN 5 )
ลาซี่ ลาซี่  
00:00 วาดุซ วาดุซ 0 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์  
00:00 CSKA-SOFIA CSKA-SOFIA 2 - 1 SIRENS SIRENS  
00:00 อารุส อารุส 5 - 2 ฮอนก้า ฮอนก้า  
00:00 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก 4 - 2 ไบรดาบลิก ไบรดาบลิก  
00:00 มัลโม่ มัลโม่ 2 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ  
00:00 LOKOMOTIVI TBILISI LOKOMOTIVI TBILISI 2 - 1 คราอิโอว่า คราอิโอว่า  
00:00 GJILANI GJILANI 0 - 2 อโปเอล อโปเอล (1.75)  
00:15 เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0 - 2 ดูนาจสก้า ดูนาจสก้า  
00:30 เดอะ นิว เซนต์ส เดอะ นิว เซนต์ส 3 - 1 ZILINA ZILINA  
00:30 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 0
( 1 PEN 4 )
SFINTUL GHEORGHE SFINTUL GHEORGHE  
00:45 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 3 - 0 ดินาโม บาตูมี ดินาโม บาตูมี  
01:00 ZRINJSKI MOSTAR ZRINJSKI MOSTAR 3 - 0 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03  
01:00 วัลเลตต้า วัลเลตต้า 0 - 1 บาล่า ทาวน์ บาล่า ทาวน์ (0.75)  
01:00 PETROCUB PETROCUB 0 - 2 TSC BACKA TOPOLA TSC BACKA TOPOLA  
01:00 คูเคซี่ คูเคซี่ 2 - 1 สลาเวีย โซเฟีย สลาเวีย โซเฟีย  
01:00 บี36 ทอร์ชอร์น บี36 ทอร์ชอร์น 4 - 3 FCI LEVADIA FCI LEVADIA  
01:00 ISKRA DANILOVGRAD ISKRA DANILOVGRAD 0 - 1 LOKOMOTIV PLOVDIV LOKOMOTIV PLOVDIV  
01:15 เซอร์เว็ตต์ เอฟซี เซอร์เว็ตต์ เอฟซี 3 - 0 รูซอมเบร็อก รูซอมเบร็อก  
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์ 3 - 0 ชีรัค เอฟซี ชีรัค เอฟซี  
01:45 มาริเบอร์ มาริเบอร์ vs COLERAINE-LA FIORITA MONTEGIARDINO COLERAINE-LA FIORITA MONTEGIARDINO  
01:45 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน vs NSI RUNAVIK-BARRY TOWN NSI RUNAVIK-BARRY TOWN  
01:45 มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์ vs GLENTORAN-HB TORSHAVN GLENTORAN-HB TORSHAVN  
01:45 มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์ 5 - 1 เกล็นโตราน เกล็นโตราน  
01:45 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน 6 - 0 รูนาวิค รูนาวิค  
01:45 มาริเบอร์ มาริเบอร์ 1 - 1
( 4 PEN 5 )
โคเลอไรน์ โคเลอไรน์  
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 2
( 12 PEN 11 )
อิลเวส อิลเวส  
02:00 เลค พอซนัน เลค พอซนัน 3 - 0 VALMIERAS VALMIERAS  
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 0 RIGAS FUTBOLA SKOLA RIGAS FUTBOLA SKOLA  
02:00 บูดาเปสต์ ฮอนเว็ด บูดาเปสต์ ฮอนเว็ด 2 - 1 INTER TURKU INTER TURKU  
วันพุธ 09 กันยายน 2563
00:00 มัคคาบี้ ไฮฟา มัคคาบี้ ไฮฟา 3 - 1 เซลเยซนิก้าร์ เซลเยซนิก้าร์  
วันพฤหัสบดี 10 กันยายน 2563
00:30 นอมเม่ คาลยู นอมเม่ คาลยู 0 - 4 NS MURA NS MURA (0.75)  
วันพุธ 16 กันยายน 2563
23:30 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 0 - 5 วิลเลม ทเว วิลเลม ทเว  
00:00 ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้ 0 - 3 เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
01:00 บี36 ทอร์ชอร์น บี36 ทอร์ชอร์น 2 - 2
( 5 PEN 4 )
เดอะ นิว เซนต์ส เดอะ นิว เซนต์ส  
วันพฤหัสบดี 17 กันยายน 2563
19:00 FC KAYSAR FC KAYSAR 1 - 4 อโปเอล อโปเอล  
19:15 เวนท์สปิลส์ เวนท์สปิลส์ 1 - 5 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก  
20:30 เรโนว่า เรโนว่า 0 - 1 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท  
21:00 อัสทาน่า อัสทาน่า 0 - 1 บูดัคนอสต์ บูดัคนอสต์  
21:00 ติวต้า ติวต้า 0 - 4 กรานาด้า กรานาด้า  
21:00 FC ARARAT-ARMENIA FC ARARAT-ARMENIA 4 - 3 โฟล่า โฟล่า  
22:00 ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส 0 - 5 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส (2.5)  
22:30 คูพีเอส คูพีเอส 1 - 1
( 4 PEN 3 )
สโลวาน บราติสลาว่า สโลวาน บราติสลาว่า  
22:45 โบโตซานี่ โบโตซานี่ 0 - 1 SHKENDIJA SHKENDIJA  
23:00 BODO-GLIMT BODO-GLIMT 3 - 1 เอฟเค ซัลกิริส เอฟเค ซัลกิริส  
23:00 NOMME JK KALJU-MURA NOMME JK KALJU-MURA vs อารุส อารุส  
23:00 โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก 1 - 2 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น (0.5)  
23:00 MACCABI HAIFA-ZELJEZNICAR MACCABI HAIFA-ZELJEZNICAR vs ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี  
23:00 FK RITERIAI FK RITERIAI 1 - 5 สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช  
23:00 เนฟท์ชี่ บากู เนฟท์ชี่ บากู 1 - 3 กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย  
23:00 LOKOMOTIV PLOVDIV LOKOMOTIV PLOVDIV 1 - 2 สเปอร์ส สเปอร์ส (1.75)  
23:30 โอลิมปิย่า ลุบยาน่า โอลิมปิย่า ลุบยาน่า 2 - 3 ZRINJSKI MOSTAR ZRINJSKI MOSTAR  
23:30 ฟลอร่า ฟลอร่า 2 - 1 เร็คยาวิค เร็คยาวิค  
00:00 มัคคาบี้ ไฮฟา มัคคาบี้ ไฮฟา 2 - 1 ไครัส อัลมาตี ไครัส อัลมาตี  
00:00 CONNAH S QUAY NOMADS CONNAH S QUAY NOMADS 0 - 1 ดินาโม ทบิลิซี่ ดินาโม ทบิลิซี่  
00:00 SFINTUL GHEORGHE SFINTUL GHEORGHE 0 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด  
00:00 โอเอฟไอ โอเอฟไอ 0 - 1 อพอลลอน อพอลลอน  
00:00 LOKOMOTIVI TBILISI LOKOMOTIVI TBILISI 2 - 1 ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก  
00:00 ลาซี่ ลาซี่ 1 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า  
00:00 ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์ 0 - 1 MOL FEHERVAR FC MOL FEHERVAR FC  
00:00 เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น 2 - 1 EUROPA FC EUROPA FC  
00:00 CSKA-SOFIA CSKA-SOFIA 2 - 0 บาเต้ โบริซอฟ บาเต้ โบริซอฟ  
00:30 INTER CLUB D ESCALDES INTER CLUB D ESCALDES 0 - 1 ดันดอล์ค ดันดอล์ค  
01:00 สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 0 บาล่า ทาวน์ บาล่า ทาวน์  
01:00 แชมร็อค โรเวอร์ส แชมร็อค โรเวอร์ส 0 - 2 มิลาน มิลาน (2.25)  
01:00 ปิยาสต์ กลิวิซ ปิยาสต์ กลิวิซ 3 - 2 ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก  
01:00 ซิเล็กส์ ซิเล็กส์ 0 - 2 DRITA DRITA  
01:00 คูเคซี่ คูเคซี่ 0 - 4 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก (2.5)  
01:00 เอฟเค โบรัค เอฟเค โบรัค 0 - 2 ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ  
01:00 อาริส อาริส 1 - 2 KOLOS KOVALIVKA KOLOS KOVALIVKA  
01:15 NS MURA NS MURA 3 - 0 อารุส อารุส  
01:30 ไวกิ้ง ไวกิ้ง 0 - 2 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน  
01:30 โคเลอไรน์ โคเลอไรน์ 2 - 2
( 0 PEN 3 )
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์  
01:45 เซอร์เว็ตต์ เอฟซี เซอร์เว็ตต์ เอฟซี 0 - 1 แร็งส์ แร็งส์ (0.25)  
01:45 โอซิเย็ค โอซิเย็ค 1 - 2 บาเซิ่ล บาเซิ่ล  
01:45 ลินฟิลด์ ลินฟิลด์ 0 - 1 ฟลอเรียน่า ฟลอเรียน่า  
01:45 ดูนาจสก้า ดูนาจสก้า 5 - 3 ยาโบลเนช ยาโบลเนช  
02:00 TSC BACKA TOPOLA TSC BACKA TOPOLA 6 - 6
( 4 PEN 5 )
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์  
02:05 บูดาเปสต์ ฮอนเว็ด บูดาเปสต์ ฮอนเว็ด 0 - 2 มัลโม่ มัลโม่  
วันศุกร์ 18 กันยายน 2563
14:00 RIGA FC RIGA FC 1 - 0 TRE FIORI TRE FIORI  
วันพุธ 23 กันยายน 2563
23:00 อพอลลอน อพอลลอน 0 - 5 เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
วันพฤหัสบดี 24 กันยายน 2563
21:00 FC ARARAT-ARMENIA FC ARARAT-ARMENIA 1 - 0 เซลเย่ เซลเย่  
22:30 คูพีเอส คูพีเอส 2 - 0 ซูดูว่า ซูดูว่า  
23:00 FC PROGRES NIEDERKORN-WILLEM II FC PROGRES NIEDERKORN-WILLEM II vs LINCOLN RED IMPS FC-RANGERS LINCOLN RED IMPS FC-RANGERS  
23:00 DJURGAARDEN-EUROPA FC DJURGAARDEN-EUROPA FC vs คลูจ คลูจ  
23:00 BUDAPEST HONVED-MALMOE FF BUDAPEST HONVED-MALMOE FF vs โลโคโมทีฟ ซาเกร็บ โลโคโมทีฟ ซาเกร็บ  
23:00 BOTOSANI-KF SHKENDIJA BOTOSANI-KF SHKENDIJA vs LOKOMOTIV PLOVDIV-TOTTENHAM HOTSPUR LOKOMOTIV PLOVDIV-TOTTENHAM HOTSPUR  
23:00 BALA TOWN-STANDARD LIEGE BALA TOWN-STANDARD LIEGE vs วอจโวดิน่า วอจโวดิน่า  
23:00 ARARAT ARMENIA-CS FOLA ESCH ARARAT ARMENIA-CS FOLA ESCH vs เซลเย่ เซลเย่  
23:00 HIBERNIANS-FEHERVAR FC HIBERNIANS-FEHERVAR FC vs SERVETTE-REIMS SERVETTE-REIMS  
23:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น 3 - 0 ซอนเดอร์ยีสเค่ ซอนเดอร์ยีสเค่  
23:00 KUKESI-WOLFSBURG KUKESI-WOLFSBURG vs DESNA CHERNIHIV DESNA CHERNIHIV  
23:00 VENTSPILS-ROSENBORG VENTSPILS-ROSENBORG vs อลันยาสปอร์ อลันยาสปอร์  
23:00 TSC BACKA TOPOLA-FC FCSB TSC BACKA TOPOLA-FC FCSB vs RITERIAI-SLOVAN LIBEREC RITERIAI-SLOVAN LIBEREC  
23:00 TEUTA DURRES-GRANADA TEUTA DURRES-GRANADA vs LOKOMOTIVI TBILISI-DINAMO MOSCOW LOKOMOTIVI TBILISI-DINAMO MOSCOW  
23:00 SHAMROCK ROVERS-AC MILAN SHAMROCK ROVERS-AC MILAN vs BODOE-GLIMT/ZALGIRIS VILNIUS BODOE-GLIMT/ZALGIRIS VILNIUS  
23:00 KAISAR KYZYLORDA-APOEL NICOSIA KAISAR KYZYLORDA-APOEL NICOSIA vs OLIMPIJA LJUBLJANA-ZRINJSKI MOSTAR OLIMPIJA LJUBLJANA-ZRINJSKI MOSTAR  
23:00 RIGA FC-TRE FIORI RIGA FC-TRE FIORI vs เซลติก เซลติก  
23:00 PFC CSKA-SOFIA-BATE BORISOV PFC CSKA-SOFIA-BATE BORISOV vs B36 TORSHAVN-TNS B36 TORSHAVN-TNS  
23:00 OSIJEK-BASEL OSIJEK-BASEL vs อนอร์โธซิส อนอร์โธซิส  
23:00 OFI CRETE-APOLLON LIMASSOL OFI CRETE-APOLLON LIMASSOL vs HAMMARBY-LECH POZNAN HAMMARBY-LECH POZNAN  
23:00 MURA-AGF MURA-AGF vs พีเอสวี พีเอสวี  
23:00 IFK GOTHENBURG-FC KOEBENHAVN IFK GOTHENBURG-FC KOEBENHAVN vs PIAST GLIWICE-HARTBERG PIAST GLIWICE-HARTBERG  
23:00 LINFIELD-FLORIANA LINFIELD-FLORIANA vs FLORA TALLINN-KR REYKJAVIK FLORA TALLINN-KR REYKJAVIK  
23:00 LACI-HAPOEL BEER SHEVA LACI-HAPOEL BEER SHEVA vs COLERAINE-MOTHERWELL COLERAINE-MOTHERWELL  
23:00 FK NEFTCHI-GALATASARAY FK NEFTCHI-GALATASARAY vs RENOVA-HAJDUK SPLIT RENOVA-HAJDUK SPLIT  
23:00 KUPS-SLOVAN BRATISLAVA KUPS-SLOVAN BRATISLAVA vs ซูดูว่า ซูดูว่า  
23:00 MOL FEHERVAR FC MOL FEHERVAR FC 0 - 0
( 4 PEN 1 )
แร็งส์ แร็งส์  
23:00 วิลเลม ทเว วิลเลม ทเว vs LINCOLN RED IMPS FC-RANGERS LINCOLN RED IMPS FC-RANGERS  
23:00 PFC CSKA-SOFIA-BATE BORISOV PFC CSKA-SOFIA-BATE BORISOV vs บี36 ทอร์ชอร์น บี36 ทอร์ชอร์น  
23:00 OFI CRETE-APOLLON LIMASSOL OFI CRETE-APOLLON LIMASSOL vs เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
23:30 เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ vs MACCABI HAIFA-KAIRAT ALMATY MACCABI HAIFA-KAIRAT ALMATY  
23:30 เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ 1 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา มัคคาบี้ ไฮฟา  
00:00 ชาร์เลอรอย ชาร์เลอรอย vs FC SFINTUL GHEORGHE-PARTIZAN BEOGRAD FC SFINTUL GHEORGHE-PARTIZAN BEOGRAD  
00:00 เบซิคตัส เบซิคตัส vs BORAC BANJA LUKA-RIO AVE BORAC BANJA LUKA-RIO AVE  
00:00 ฟลอเรียน่า ฟลอเรียน่า 0 - 0
( 2 PEN 4 )
ฟลอร่า ฟลอร่า  
00:00 NS MURA NS MURA 1 - 5 พีเอสวี พีเอสวี  
00:00 มัลโม่ มัลโม่ 5 - 0 โลโคโมทีฟ ซาเกร็บ โลโคโมทีฟ ซาเกร็บ  
00:00 CSKA-SOFIA CSKA-SOFIA 3 - 1 บี36 ทอร์ชอร์น บี36 ทอร์ชอร์น  
00:00 เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น 0 - 1 คลูจ คลูจ  
00:00 เบซิคตัส เบซิคตัส 1 - 1
( 2 PEN 4 )
ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ  
00:00 RIGA FC RIGA FC 0 - 1 เซลติก เซลติก  
00:00 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก 1 - 0 อลันยาสปอร์ อลันยาสปอร์  
00:00 ชาร์เลอรอย ชาร์เลอรอย 2 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด  
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 3 - 0 มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์  
00:30 สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์ 0 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช  
01:00 เชอริฟฟ์ เชอริฟฟ์ vs INTER CLUB DESCALDES-DUNDALK INTER CLUB DESCALDES-DUNDALK  
01:00 KI KLAKSVIK KI KLAKSVIK vs CONNAHS QUAY-DINAMO TBILISI CONNAHS QUAY-DINAMO TBILISI  
01:00 เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว vs FC ASTANA-BUDUCNOST PODGORICA FC ASTANA-BUDUCNOST PODGORICA  
01:00 เชอริฟฟ์ เชอริฟฟ์ 1 - 1
( 3 PEN 5 )
ดันดอล์ค ดันดอล์ค  
01:00 KI KLAKSVIK KI KLAKSVIK 6 - 1 ดินาโม ทบิลิซี่ ดินาโม ทบิลิซี่  
01:00 กรานาด้า กรานาด้า 2 - 0 LOKOMOTIVI TBILISI LOKOMOTIVI TBILISI  
01:00 กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย 2 - 0 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท  
01:00 เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว 2 - 1 บูดัคนอสต์ บูดัคนอสต์  
01:00 สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 1 วอจโวดิน่า วอจโวดิน่า  
01:00 SHKENDIJA SHKENDIJA 1 - 3 สเปอร์ส สเปอร์ส  
01:00 อโปเอล อโปเอล 2 - 2
( 4 PEN 2 )
ZRINJSKI MOSTAR ZRINJSKI MOSTAR  
01:00 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น 3 - 0 ปิยาสต์ กลิวิซ ปิยาสต์ กลิวิซ  
01:15 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 2 - 0 DESNA CHERNIHIV DESNA CHERNIHIV  
01:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์ vs FK SILEKS-DRITA FK SILEKS-DRITA  
01:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์ vs DAC 1904 DUNAJSKA STREDA-JABLONEC DAC 1904 DUNAJSKA STREDA-JABLONEC  
01:30 เซนต์. กัลเลน เซนต์. กัลเลน 0 - 1 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์  
01:30 มิลาน มิลาน 3 - 2 BODO-GLIMT BODO-GLIMT  
01:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์ 2 - 0 DRITA DRITA  
01:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์ 7 - 0 ดูนาจสก้า ดูนาจสก้า  
01:30 บาเซิ่ล บาเซิ่ล 3 - 2 อนอร์โธซิส อนอร์โธซิส  
01:45 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า vs ARIS THESSALONIKI FC-FC KOLOS KOVALIVKA ARIS THESSALONIKI FC-FC KOLOS KOVALIVKA  
01:45 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า 2 - 0 KOLOS KOVALIVKA KOLOS KOVALIVKA  
02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน vs VIKING-ABERDEEN VIKING-ABERDEEN  
02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 0 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน  
02:00 วิลเลม ทเว วิลเลม ทเว 0 - 4 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส  
วันพฤหัสบดี 01 ตุลาคม 2563
22:30 คลูจ คลูจ 3 - 1 คูพีเอส คูพีเอส  
23:00 LEGIA WARSZAWA-DRITA LEGIA WARSZAWA-DRITA vs การาบัคห์ การาบัคห์  
23:00 SPORTING CHARLEROI-PARTIZAN BEOGRAD SPORTING CHARLEROI-PARTIZAN BEOGRAD vs APOLLON LIMASSOL-LECH POZNAN APOLLON LIMASSOL-LECH POZNAN  
23:00 STANDARD LIEGE-VOJVODINA STANDARD LIEGE-VOJVODINA vs FEHERVAR FC-REIMS FEHERVAR FC-REIMS  
23:00 FK SARAJEVO-BUDUCNOST PODGORICA FK SARAJEVO-BUDUCNOST PODGORICA vs RIGA FC-CELTIC RIGA FC-CELTIC  
23:00 ST. GALLEN-AEK ATHENS ST. GALLEN-AEK ATHENS vs WOLFSBURG-DESNA WOLFSBURG-DESNA  
23:00 ROSENBORG-ALANYASPOR ROSENBORG-ALANYASPOR vs MURA-PSV EINDHOVEN MURA-PSV EINDHOVEN  
23:00 MALMOE FF-NK LOKOMOTIVA MALMOE FF-NK LOKOMOTIVA vs GRANADA-LOKOMOTIVI TBILISI GRANADA-LOKOMOTIVI TBILISI  
23:00 HAPOEL BEER SHEVA-MOTHERWELL HAPOEL BEER SHEVA-MOTHERWELL vs VIKTORIA PLZEN-SOENDERJYSKE VIKTORIA PLZEN-SOENDERJYSKE  
23:00 BASEL-ANORTHOSIS BASEL-ANORTHOSIS vs PFC CSKA-SOFIA-B36 TORSHAVN PFC CSKA-SOFIA-B36 TORSHAVN  
23:00 ARARAT ARMENIA-NK CELJE ARARAT ARMENIA-NK CELJE vs เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
23:00 SPORTING CP-ABERDEEN SPORTING CP-ABERDEEN vs LASK-DAC 1904 DUNAJSKA STREDA LASK-DAC 1904 DUNAJSKA STREDA  
23:00 FC KOEBENHAVN-PIAST GLIWICE FC KOEBENHAVN-PIAST GLIWICE vs RIJEKA-FC KOLOS KOVALIVKA RIJEKA-FC KOLOS KOVALIVKA  
23:00 WILLEM II-RANGERS WILLEM II-RANGERS vs GALATASARAY-HAJDUK SPLIT GALATASARAY-HAJDUK SPLIT  
23:00 KF SHKENDIJA-TOTTENHAM HOTSPUR KF SHKENDIJA-TOTTENHAM HOTSPUR vs FC ROSTOV-MACCABI HAIFA FC ROSTOV-MACCABI HAIFA  
23:00 FC SHERIFF-DUNDALK FC SHERIFF-DUNDALK vs KLAKSVIK-DINAMO TBILISI KLAKSVIK-DINAMO TBILISI  
23:00 FC FCSB-SLOVAN LIBEREC FC FCSB-SLOVAN LIBEREC vs APOEL NICOSIA-ZRINJSKI MOSTAR APOEL NICOSIA-ZRINJSKI MOSTAR  
23:00 DJURGAARDEN-CFR CLUJ DJURGAARDEN-CFR CLUJ vs KUPS-SUDUVA KUPS-SUDUVA  
23:00 BESIKTAS-RIO AVE BESIKTAS-RIO AVE vs AC MILAN-BODOE/GLIMT AC MILAN-BODOE/GLIMT  
23:00 SPORTING CHARLEROI-PARTIZAN BEOGRAD SPORTING CHARLEROI-PARTIZAN BEOGRAD vs เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
00:00 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ vs FLORIANA-FLORA TALLINN FLORIANA-FLORA TALLINN  
00:00 มัลโม่ มัลโม่ 1 - 3 กรานาด้า กรานาด้า  
00:00 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก 0 - 2 พีเอสวี พีเอสวี  
00:00 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ 3 - 1 ฟลอร่า ฟลอร่า  
00:00 สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช 1 - 0 อโปเอล อโปเอล  
00:00 ชาร์เลอรอย ชาร์เลอรอย 1 - 2 เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
00:00 FC ARARAT-ARMENIA FC ARARAT-ARMENIA 1 - 2 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 - 0 วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น  
01:00 ดินาโม เบรสต์ ดินาโม เบรสต์ 0 - 2 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด  
01:00 สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช 3 - 1 MOL FEHERVAR FC MOL FEHERVAR FC  
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์ 0 - 3 การาบัคห์ การาบัคห์  
01:00 เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว 0 - 1 เซลติก เซลติก  
01:00 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น 0 - 1 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า  
01:30 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์ vs ติราน่า ติราน่า  
01:30 ดันดอล์ค ดันดอล์ค 3 - 1 KI KLAKSVIK KI KLAKSVIK  
01:30 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์ 3 - 0 ติราน่า ติราน่า  
01:30 บาเซิ่ล บาเซิ่ล 1 - 3 CSKA-SOFIA CSKA-SOFIA  
01:45 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส 2 - 1 กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย  
01:45 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ 2 - 1 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก  
02:00 ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ 2 - 2
( 8 PEN 9 )
มิลาน มิลาน (0.75)  
02:00 สเปอร์ส สเปอร์ส 7 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา มัคคาบี้ ไฮฟา (2)  
02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 4 แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์  
วันพฤหัสบดี 22 ตุลาคม 2563
23:55 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า 0 - 1 โซเซียดาด โซเซียดาด  
23:55 สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช 0 - 2 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส (0.25)  
23:55 ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา 1 - 2 อาร์เซนอล อาร์เซนอล (1)  
23:55 พีเอสวี พีเอสวี 1 - 2 กรานาด้า กรานาด้า  
23:55 พีเอโอเค พีเอโอเค 1 - 1 โอโมเนีย โอโมเนีย  
23:55 นาโปลี นาโปลี 0 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ อาแซด อัลค์มาร์ (2)  
23:55 เลค พอซนัน เลค พอซนัน 2 - 4 เบนฟิก้า เบนฟิก้า  
23:55 ดันดอล์ค ดันดอล์ค 1 - 2 โมลด์ โมลด์  
23:55 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 3 - 1 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก  
23:55 CSKA-SOFIA CSKA-SOFIA 0 - 2 คลูจ คลูจ  
23:55 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์ 1 - 2 โรม่า โรม่า (0.25)  
23:55 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 6 - 2 นีซ นีซ (1)  
02:00 โวล์ฟเบอร์เกอร์ โวล์ฟเบอร์เกอร์ 1 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก  
02:00 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล 5 - 3 ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์  
02:00 สเปอร์ส สเปอร์ส 3 - 0 แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์ (1.5)  
02:00 สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก 1 - 4 ลีลล์ ลีลล์  
02:00 สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช 1 - 0 เก้นท์ เก้นท์  
02:00 บราก้า บราก้า 3 - 0 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์  
02:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 1 - 0 การาบัคห์ การาบัคห์  
02:00 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด 1 - 2 อันท์เวิร์ป อันท์เวิร์ป  
02:00 เลสเตอร์ เลสเตอร์ 3 - 0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (1.5)  
02:00 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ 0 - 0 เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด  
02:00 เซลติก เซลติก 1 - 3 มิลาน มิลาน (0.75)  
02:00 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์ 2 - 0 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
วันพฤหัสบดี 29 ตุลาคม 2563
00:55 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1 - 2 บราก้า บราก้า  
00:55 ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์ 1 - 2 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
00:55 การาบัคห์ การาบัคห์ 1 - 3 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล  
00:55 ลีลล์ ลีลล์ 2 - 2 เซลติก เซลติก  
00:55 แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์ 4 - 3 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด  
00:55 เก้นท์ เก้นท์ 1 - 4 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์  
00:55 เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด 1 - 4 โวล์ฟเบอร์เกอร์ โวล์ฟเบอร์เกอร์  
00:55 ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก 0 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ  
00:55 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 5 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช  
00:55 อันท์เวิร์ป อันท์เวิร์ป 1 - 0 สเปอร์ส สเปอร์ส (1)  
00:55 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ 1 - 2 เลสเตอร์ เลสเตอร์ (0.75)  
00:55 มิลาน มิลาน 3 - 0 สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก (1.5)  
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ อาแซด อัลค์มาร์ 4 - 1 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า (1.25)  
03:00 โมลด์ โมลด์ 1 - 0 ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา (เสมอ)  
03:00 กรานาด้า กรานาด้า 0 - 0 พีเอโอเค พีเอโอเค  
03:00 อาร์เซนอล อาร์เซนอล 3 - 0 ดันดอล์ค ดันดอล์ค (2.75)  
03:00 โซเซียดาด โซเซียดาด 0 - 1 นาโปลี นาโปลี (เสมอ)  
03:00 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก 1 - 0 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น (0.5)  
03:00 โรม่า โรม่า 0 - 0 CSKA-SOFIA CSKA-SOFIA (1.75)  
03:00 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส 1 - 0 เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
03:00 เบนฟิก้า เบนฟิก้า 3 - 0 สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช  
03:00 คลูจ คลูจ 1 - 1 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์  
03:00 โอโมเนีย โอโมเนีย 1 - 2 พีเอสวี พีเอสวี  
03:00 นีซ นีซ 1 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า  
วันพฤหัสบดี 05 พฤศจิกายน 2563
00:55 โรม่า โรม่า 5 - 0 คลูจ คลูจ  
00:55 โซเซียดาด โซเซียดาด 1 - 0 อาแซด อัลค์มาร์ อาแซด อัลค์มาร์  
00:55 ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา 4 - 3 ดันดอล์ค ดันดอล์ค  
00:55 พีเอโอเค พีเอโอเค 4 - 1 พีเอสวี พีเอสวี  
00:55 โอโมเนีย โอโมเนีย 0 - 2 กรานาด้า กรานาด้า  
00:55 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก 3 - 2 นีซ นีซ  
00:55 ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์ 2 - 0 การาบัคห์ การาบัคห์  
00:55 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด 1 - 3 สเปอร์ส สเปอร์ส (1.5)  
00:55 เลค พอซนัน เลค พอซนัน 3 - 1 สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช  
00:55 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า 1 - 2 นาโปลี นาโปลี (1.75)  
00:55 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2 - 4 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น (1.25)  
00:55 เบนฟิก้า เบนฟิก้า 3 - 3 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส (0.5)  
03:00 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์ 5 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช  
03:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1 - 4 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์  
03:00 เลสเตอร์ เลสเตอร์ 4 - 0 บราก้า บราก้า (0.75)  
03:00 เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด 3 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก  
03:00 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ 1 - 0 โวล์ฟเบอร์เกอร์ โวล์ฟเบอร์เกอร์  
03:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด 2 - 1 เก้นท์ เก้นท์ (0.75)  
03:00 เซลติก เซลติก 1 - 4 สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก  
03:00 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์ 3 - 0 CSKA-SOFIA CSKA-SOFIA  
03:00 อาร์เซนอล อาร์เซนอล 4 - 1 โมลด์ โมลด์ (1.5)  
03:00 มิลาน มิลาน 0 - 3 ลีลล์ ลีลล์ (0.75)  
03:05 อันท์เวิร์ป อันท์เวิร์ป 0 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์  
04:10 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล 4 - 0 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
วันพฤหัสบดี 26 พฤศจิกายน 2563
00:55 สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก 4 - 1 เซลติก เซลติก  
00:55 สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช 0 - 2 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์  
00:55 บราก้า บราก้า 3 - 3 เลสเตอร์ เลสเตอร์ (0.25)  
00:55 การาบัคห์ การาบัคห์ 2 - 3 ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์  
00:55 โมลด์ โมลด์ 0 - 3 อาร์เซนอล อาร์เซนอล (0.75)  
00:55 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 1 - 1 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล (0.75)  
00:55 ลีลล์ ลีลล์ 1 - 1 มิลาน มิลาน (0.25)  
00:55 แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์ 0 - 2 อันท์เวิร์ป อันท์เวิร์ป  
00:55 เก้นท์ เก้นท์ 0 - 2 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
00:55 CSKA-SOFIA CSKA-SOFIA 0 - 1 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์  
00:55 ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก 0 - 0 เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด  
00:55 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ 0 - 3 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์  
00:55 โวล์ฟเบอร์เกอร์ โวล์ฟเบอร์เกอร์ 0 - 3 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ  
03:00 สเปอร์ส สเปอร์ส 4 - 0 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด (2.75)  
03:00 สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 1 เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
03:00 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส 2 - 2 เบนฟิก้า เบนฟิก้า (0.25)  
03:00 พีเอสวี พีเอสวี 3 - 2 พีเอโอเค พีเอโอเค (0.75)  
03:00 นีซ นีซ 1 - 3 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก  
03:00 นาโปลี นาโปลี 2 - 0 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า (2.25)  
03:00 กรานาด้า กรานาด้า 2 - 1 โอโมเนีย โอโมเนีย  
03:00 ดันดอล์ค ดันดอล์ค 1 - 3 ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา  
03:00 คลูจ คลูจ 0 - 2 โรม่า โรม่า (0.75)  
03:00 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 4 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า  
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ อาแซด อัลค์มาร์ 0 - 0 โซเซียดาด โซเซียดาด  
วันพฤหัสบดี 03 ธันวาคม 2563
00:55 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ vs เลสเตอร์ เลสเตอร์  
00:55 ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์ vs บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล  
00:55 การาบัคห์ การาบัคห์ vs มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ  
00:55 ลีลล์ ลีลล์ vs สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก  
00:55 แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์ vs สเปอร์ส สเปอร์ส  
00:55 เก้นท์ เก้นท์ vs สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช  
00:55 เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด vs ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ  
00:55 ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก vs โวล์ฟเบอร์เกอร์ โวล์ฟเบอร์เกอร์  
00:55 เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด vs โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์  
00:55 อันท์เวิร์ป อันท์เวิร์ป vs ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด  
00:55 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ vs บราก้า บราก้า  
00:55 มิลาน มิลาน vs เซลติก เซลติก  
03:00 กรานาด้า กรานาด้า vs พีเอสวี พีเอสวี  
03:00 คลูจ คลูจ vs CSKA-SOFIA CSKA-SOFIA  
03:00 เบนฟิก้า เบนฟิก้า vs เลค พอซนัน เลค พอซนัน  
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ อาแซด อัลค์มาร์ vs นาโปลี นาโปลี  
03:00 โมลด์ โมลด์ vs ดันดอล์ค ดันดอล์ค  
03:00 อาร์เซนอล อาร์เซนอล vs ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา  
03:00 สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก vs ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า  
03:00 โรม่า โรม่า vs ยัง บอยส์ ยัง บอยส์  
03:00 โซเซียดาด โซเซียดาด vs เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า  
03:00 เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส vs สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช  
03:00 โอโมเนีย โอโมเนีย vs พีเอโอเค พีเอโอเค  
03:00 นีซ นีซ vs เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น  
วันพฤหัสบดี 10 ธันวาคม 2563
00:55 เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า vs อาแซด อัลค์มาร์ อาแซด อัลค์มาร์  
00:55 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า vs นีซ นีซ  
00:55 นาโปลี นาโปลี vs โซเซียดาด โซเซียดาด  
00:55 เลค พอซนัน เลค พอซนัน vs เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส  
00:55 ดันดอล์ค ดันดอล์ค vs อาร์เซนอล อาร์เซนอล  
00:55 CSKA-SOFIA CSKA-SOFIA vs โรม่า โรม่า  
00:55 ยัง บอยส์ ยัง บอยส์ vs คลูจ คลูจ  
00:55 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น vs สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก  
00:55 สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช vs เบนฟิก้า เบนฟิก้า  
00:55 ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา vs โมลด์ โมลด์  
00:55 พีเอสวี พีเอสวี vs โอโมเนีย โอโมเนีย  
00:55 พีเอโอเค พีเอโอเค vs กรานาด้า กรานาด้า  
03:00 โวล์ฟเบอร์เกอร์ โวล์ฟเบอร์เกอร์ vs เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด  
03:00 บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล vs การาบัคห์ การาบัคห์  
03:00 สเปอร์ส สเปอร์ส vs อันท์เวิร์ป อันท์เวิร์ป  
03:00 สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก vs มิลาน มิลาน  
03:00 สโลวาน ลิเบอเรช สโลวาน ลิเบอเรช vs เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด  
03:00 บราก้า บราก้า vs ซอร์ย่า ลูแฮงส์ ซอร์ย่า ลูแฮงส์  
03:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ มัคคาบี้ เทล อาวีฟ vs ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์  
03:00 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด ลูโดโกเรตส์ รัซกราด vs แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์  
03:00 เลสเตอร์ เลสเตอร์ vs เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์  
03:00 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ vs ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก  
03:00 เซลติก เซลติก vs ลีลล์ ลีลล์  
03:00 โฮฟเฟ่นไฮม์ โฮฟเฟ่นไฮม์ vs เก้นท์ เก้นท์  
วันศุกร์ 21 สิงหาคม 2563
02:00 เซบีย่า เซบีย่า 3 - 2 อินเตอร์ อินเตอร์ (0.25)  


tag : บ้านผลบอล ผลบอลสด ผลบอล บอลวันนี้ ผลบอลสดไทย โปรแกรมบอล บ้านผลบอลวันนี้ ตารางบอล ตารางบอลวันนี้ ดูบอลสด โปรแกรมบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก ผลบอลสดภาษาไทย ผลบอลไทย ผลบอลภาษาไทย ผลบอลเมื่อคืน ราคาบอล livescore บ้านผลบอลวันนี้
เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ

Football
kapook.com