× ข่าว-ความรู้ ข่าว ข่าวบันเทิง ฟุตบอล การเงิน การศึกษา บันเทิง รูปภาพ ดูหนัง Music Station ละคร บันเทิงเกาหลี ไลฟ์ไตล์ ดูดวง ผู้หญิง ผู้ชาย สุขภาพ ท่องเที่ยว สูตรอาหารง่ายๆ ช้อปปิ้ง รถยนต์ บ้านและการตกแต่ง มือถือ ราคาทอง ราคาน้ำมัน วาไรตี้ แต่งงาน แม่และเด็ก สัตว์เลี้ยง Infographic บริการ แอปฯ กระปุก คอร์สออนไลน์ เรียนเลขออนไลน์ ติดต่อโฆษณา แจ้งปัญหา ร่วมงานกับเรา

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

วันอังคาร 24 มกราคม 2560
18:30 โกลบอล เอฟซี โกลบอล เอฟซี 2 - 0 ทัมปิเนสโรเวอร์ ทัมปิเนสโรเวอร์  
วันจันทร์ 20 กุมภาพันธ์ 2560
18:00 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 0 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์  
20:50 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า 3 - 0 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า  
22:40 อัล ทาวอน อัล ทาวอน 1 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน  
23:15 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี 2 - 1 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล  
วันอังคาร 21 กุมภาพันธ์ 2560
15:00 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ 0 - 4 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์  
17:00 คาชิม่า คาชิม่า 2 - 0 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได  
17:00 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์ 0 - 0 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด (1.25)  
17:30 เอฟซี โซล เอฟซี โซล 0 - 1 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย  
22:00 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส 1 - 1 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล  
22:15 อัล ไอน์ อัล ไอน์ 1 - 1 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน  
22:15 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน 2 - 1 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า  
00:15 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์ 2 - 0 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์  
วันพุธ 22 กุมภาพันธ์ 2560
16:00 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด 0 - 3 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า  
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 - 1 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง  
18:00 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด 0 - 1 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้  
19:00 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี 7 - 0 อีสเทิร์น อีสเทิร์น  
วันจันทร์ 27 กุมภาพันธ์ 2560
18:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2 - 0 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี  
22:10 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์ 2 - 2 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า  
22:30 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า 0 - 1 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน  
22:30 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล 3 - 0 อัล ทาวอน อัล ทาวอน  
วันอังคาร 28 กุมภาพันธ์ 2560
17:30 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได 6 - 0 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์  
17:30 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ 5 - 2 เอฟซี โซล เอฟซี โซล  
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย 5 - 1 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์  
19:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 - 1 คาชิม่า คาชิม่า (0.75)  
20:00 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์ 2 - 3 อัล ไอน์ อัล ไอน์  
22:10 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า 2 - 3 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส  
22:15 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน 1 - 2 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์  
23:45 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล 2 - 1 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน  
วันพุธ 01 มีนาคม 2560
17:00 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง 2 - 2 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี  
17:00 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า 1 - 4 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด  
18:35 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ 2 - 1 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด  
19:00 อีสเทิร์น อีสเทิร์น 1 - 1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
วันจันทร์ 13 มีนาคม 2560
20:00 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์ 0 - 2 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน  
22:30 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล 2 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน  
23:30 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี 0 - 0 อัล ทาวอน อัล ทาวอน  
00:30 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์ 2 - 2 อัล ไอน์ อัล ไอน์  
วันอังคาร 14 มีนาคม 2560
17:00 คาชิม่า คาชิม่า 3 - 0 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์  
17:30 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได 0 - 0 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด (1.25)  
19:00 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี 1 - 1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
19:00 อีสเทิร์น อีสเทิร์น 0 - 1 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง  
20:30 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 1 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า  
22:15 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า 2 - 2 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล  
22:20 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์ 3 - 1 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า  
22:25 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน 3 - 1 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส  
วันพุธ 15 มีนาคม 2560
16:00 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด 3 - 3 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด (0.75)  
17:00 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า 0 - 1 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ (0.5)  
17:30 เอฟซี โซล เอฟซี โซล 2 - 3 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ (1.25)  
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย 3 - 2 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ (0.25)  
วันจันทร์ 10 เมษายน 2560
21:30 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส 0 - 0 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน  
22:30 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า 2 - 1 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน  
22:45 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า 0 - 0 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์  
00:00 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล 1 - 0 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า  
วันอังคาร 11 เมษายน 2560
17:00 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ 2 - 3 เอฟซี โซล เอฟซี โซล (0.25)  
17:30 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ 1 - 0 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย (0.5)  
18:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1 - 1 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล  
18:00 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด 1 - 3 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด (1.5)  
18:35 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ 3 - 0 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า (0.25)  
22:30 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน 2 - 1 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์  
22:35 อัล ไอน์ อัล ไอน์ 2 - 2 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์  
23:05 อัล ทาวอน อัล ทาวอน 1 - 3 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี  
วันพุธ 12 เมษายน 2560
16:00 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์ 2 - 1 คาชิม่า คาชิม่า (0.75)  
17:00 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง 5 - 0 อีสเทิร์น อีสเทิร์น (2.5)  
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0 - 0 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี (0.25)  
19:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด 1 - 0 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได (0.5)  
วันจันทร์ 24 เมษายน 2560
21:00 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์ 2 - 0 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์  
22:00 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล 0 - 0 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส  
22:35 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า 5 - 1 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน  
23:00 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน 0 - 3 อัล ไอน์ อัล ไอน์  
วันอังคาร 25 เมษายน 2560
17:00 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง 0 - 1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
17:00 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า 3 - 3 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด  
18:35 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ 1 - 2 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด  
19:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน 4 - 4 อัล ทาวอน อัล ทาวอน  
19:00 อีสเทิร์น อีสเทิร์น 0 - 6 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี  
22:30 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์ 1 - 1 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน  
22:45 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล 1 - 1 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี  
23:00 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า 1 - 3 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า  
วันพุธ 26 เมษายน 2560
17:30 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ 6 - 1 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ (1.75)  
17:30 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได 0 - 4 คาชิม่า คาชิม่า (เสมอ)  
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย 4 - 2 เอฟซี โซล เอฟซี โซล (1)  
19:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 0 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์ (0.75)  
วันจันทร์ 08 พฤษภาคม 2560
22:25 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส 4 - 2 อัล-เวห์ด้า อัล-เวห์ด้า  
22:25 อัล เรย์ยาน อัล เรย์ยาน 3 - 4 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล  
22:40 อัล ไอน์ อัล ไอน์ 3 - 0 บุนยอดกอร์ บุนยอดกอร์  
22:40 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์ 2 - 0 โซบ อาฮาน โซบ อาฮาน  
วันอังคาร 09 พฤษภาคม 2560
17:00 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด 2 - 0 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า  
17:00 แอดิเลด ยูไนเต็ด แอดิเลด ยูไนเต็ด 0 - 1 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ (1.5)  
17:30 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 4 - 0 อีสเทิร์น อีสเทิร์น  
17:30 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี 2 - 2 ซูวอน ซัมซุง ซูวอน ซัมซุง (1)  
22:30 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า 4 - 1 อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์  
22:30 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 1 อัล จาซิล่า อัล จาซิล่า  
22:50 อัล ทาวอน อัล ทาวอน 1 - 2 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล  
22:50 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี 4 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน  
วันพุธ 10 พฤษภาคม 2560
17:00 เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ เวสเทิร์น ซิดนี่ย์ 3 - 2 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย  
17:00 คาชิม่า คาชิม่า 2 - 1 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด (1)  
17:00 เอฟซี โซล เอฟซี โซล 1 - 0 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ (0.25)  
17:00 บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์ 2 - 3 อุลซาน ฮุนได อุลซาน ฮุนได  
วันจันทร์ 22 พฤษภาคม 2560
23:15 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล 1 - 0 อัล ไอน์ อัล ไอน์  
00:45 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์ 1 - 1 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี  
วันอังคาร 23 พฤษภาคม 2560
19:00 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี 1 - 0 คาชิม่า คาชิม่า (0.75)  
19:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด 1 - 3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ (0.5)  
22:00 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส 0 - 0 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า  
23:00 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 2 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล  
วันพุธ 24 พฤษภาคม 2560
13:00 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด 2 - 0 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์  
19:00 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย 2 - 1 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ (1)  
วันจันทร์ 29 พฤษภาคม 2560
01:45 อัล ไอน์ อัล ไอน์ 6 - 1 เอสเตกฮลัล เอสเตกฮลัล  
02:00 อัล อาห์ลี อัล อาห์ลี 1 - 3 อัล อาห์ลี เจดดาห์ อัล อาห์ลี เจดดาห์  
วันอังคาร 30 พฤษภาคม 2560
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 4 - 1 เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด (1.25)  
17:00 คาชิม่า คาชิม่า 2 - 1 กว่างโจว เอฟซี กว่างโจว เอฟซี  
02:00 เลคห์วิย่า เลคห์วิย่า 0 - 1 เพอร์เซโปลิส เพอร์เซโปลิส  
02:30 อัล ฮิลาล อัล ฮิลาล 2 - 1 เอสเตกัล คูซสถาน เอสเตกัล คูซสถาน  
วันพุธ 31 พฤษภาคม 2560
17:30 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ 3 - 0 เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด (1)  
19:00 เจียงซู เสิ่นตี้ เจียงซู เสิ่นตี้ 2 - 3 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย  


เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ

Football
kapook.com