Regionalliga: Nordost : Luckenwalde - Lichtenberg
ผลบอลสด Live Score ผลบอล
T. Francisco 3'
L. Vierling 18'
T. Plumpe 44'
T. Francisco 56'
O. Maric 71'
O. Hofmann 46'
ผลงานที่เจอกันล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
4 มี.ค. 66 | Regionalliga: Nordost | Lichtenberg | 1 - 1 | Luckenwalde |
17 ก.ย. 65 | Regionalliga: Nordost | Luckenwalde | 1 - 1 | Lichtenberg |
21 ส.ค. 64 | Regionalliga: Nordost | Lichtenberg | 0 - 3 | Luckenwalde |
16 พ.ค. 64 | Regionalliga: Nordost | Lichtenberg | 0 - 0 | Luckenwalde |
29 พ.ย. 63 | Regionalliga: Nordost | Luckenwalde | 0 - 0 | Lichtenberg |
ผลงาน 5 นัดล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
9 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | Luckenwalde | 1 - 2 | Babelsberg |
3 มี.ค. 67 | Regionalliga: Nordost | Greifswalder FC | 2 - 2 | Luckenwalde |
24 ก.พ. 67 | Regionalliga: Nordost | Luckenwalde | 0 - 3 | คาร์ล ซีสส์ เยน่า |
22 ก.พ. 67 | Regionalliga: Nordost | Chemie Leipzig | 1 - 1 | Luckenwalde |
17 ก.พ. 67 | Regionalliga: Nordost | Eilenburg | 0 - 3 | Luckenwalde |
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
24 มี.ค. 67 | Reg. Cup Berlin | Hertha Zehlendorf | 1 - 2 | Lichtenberg |
10 มี.ค. 67 | Oberliga: Nordost-Nord | อ็อปติค ราเธนอาว | 1 - 1 | Lichtenberg |
3 มี.ค. 67 | Oberliga: Nordost-Nord | Lichtenberg | 2 - 0 | Dynamo Schwerin |
25 ก.พ. 67 | Oberliga: Nordost-Nord | Tasmania Berlin | 0 - 2 | Lichtenberg |
11 ก.พ. 67 | Oberliga: Nordost-Nord | Makkabi | 2 - 3 | Lichtenberg |
สถิติ
โอกาสยิงประตู
15 9ยิงเข้ากรอบ
9 5ยิงไม่เข้ากรอบ
6 4ถูกบล๊อค
ยิงจากในกรอบเขตโทษ
ยิงจากนอกกรอบเขตโทษ
ผ่านบอล
ผ่านบอลสำเร็จ
เปอร์เซ็นต์ผ่านบอลสำเร็จ
สร้างโอกาสบุก
102 114โอกาสบุกที่สร้างความอันตราย
58 36เปอร์เซ็นต์การครองบอล
ทำฟาวล์
เตะมุม
6 3ล้ำหน้า
ใบเหลือง
2 2ใบแดง
0 1ป้องกันประตู
จำนวนการเปลี่ยนตัว
5 2ลูกเตะจากประตู
ฟรีคิก
ทุ่มบอล
รายชื่อผู้เล่น
G1A. Thoms
D31Tobias Francisco
D10P. Borowski
D21L. Vierling
D28S. Rankić
M8D. Becker
M18C. Flath
M22J. Schmahl
M17P. Butendeich
A13T. Plumpe
A25Tim Göth
D5I. Kroh
A26D. Rothenstein
M9L. Haase
M27A. Bogdan
D4E. Budde
M11N. Gottschick
G30N. Tix
G1N. Wollert
D6R. Ohlow
D31L. Gädicke
D14O. Hofmann
M3P. Einsiedel
M25T. Gözüsirin
M10C. Gawe
M18I. Brando
A19H. Graf
M36M. Ihbe
A8M. Bremer
A9P. Grüneberg
M13H. Chor
D15O. Maric
M16M. Schöps
D24E. Kücükodabasi
G30M. Williams