FNL 2 - Group 1 : Zvezda Sint Petersburg - Luki-Energiya
ผลบอลสด Live Score ผลบอล
M. Andreev 83'
A. Plotnikov 51'
K. Troyanov 71'
M. Andreev 89'
A. Sulebanov 9'
A. Lukanchenkov 40'
V. Lunev 85'
ผลงานที่เจอกันล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
18 ส.ค. 66 | FNL 2 - Group 2 | Luki-Energiya | 2 - 1 | Zvezda Sint Petersburg |
30 ต.ค. 65 | FNL 2 - Group 2 | Luki-Energiya | 0 - 1 | Zvezda Sint Petersburg |
4 ก.ย. 65 | FNL 2 - Group 2 | Zvezda Sint Petersburg | 1 - 0 | Luki-Energiya |
9 พ.ย. 64 | FNL 2 - Group 1 | Luki-Energiya | 1 - 3 | Zvezda Sint Petersburg |
15 มิ.ย. 64 | FNL 2 - Group 1 | Luki-Energiya | 0 - 0 | Zvezda Sint Petersburg |
ผลงาน 5 นัดล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
12 พ.ย. 66 | FNL 2 - Group 2 | Zvezda Sint Petersburg | 2 - 3 | KHIMIK DZERZHINSK |
5 พ.ย. 66 | FNL 2 - Group 2 | Yenisey II | 3 - 4 | Zvezda Sint Petersburg |
29 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 2 | FK Dinamo St. Petersburg | 0 - 1 | Zvezda Sint Petersburg |
22 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 2 | Zvezda Sint Petersburg | 1 - 2 | Dinamo Moskva II |
15 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 2 | Dinamo Vologda | 4 - 1 | Zvezda Sint Petersburg |
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
10 ก.พ. 67 | ฟุตบอลอุ่นเครื่อง | Torpedo BelAZ | 2 - 0 | Luki-Energiya |
12 พ.ย. 66 | FNL 2 - Group 2 | ZNAMYA TRUDA | 0 - 0 | Luki-Energiya |
6 พ.ย. 66 | FNL 2 - Group 2 | Luki-Energiya | 1 - 0 | Elektron VN |
30 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 2 | Tver | 1 - 3 | Luki-Energiya |
22 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 2 | Luki-Energiya | 1 - 1 | Torpedo Moskva II |
สถิติ
โอกาสยิงประตู
ยิงเข้ากรอบ
ยิงไม่เข้ากรอบ
ถูกบล๊อค
ยิงจากในกรอบเขตโทษ
ยิงจากนอกกรอบเขตโทษ
ผ่านบอล
ผ่านบอลสำเร็จ
เปอร์เซ็นต์ผ่านบอลสำเร็จ
สร้างโอกาสบุก
โอกาสบุกที่สร้างความอันตราย
เปอร์เซ็นต์การครองบอล
ทำฟาวล์
เตะมุม
ล้ำหน้า
ใบเหลือง
ใบแดง
ป้องกันประตู
จำนวนการเปลี่ยนตัว
ลูกเตะจากประตู
ฟรีคิก
ทุ่มบอล
รายชื่อผู้เล่น
GV. Mukhin
DD. Bogaev
DA. Plotnikov
DE. Ignatovich
DS. Zapalatskiy
G. Kombarov
MM. Andreev
MD. Yashchuk
MK. Troyanov
E. Nikitin
AE. Vartanyan
E. Nikitin | S. Ilyin
G. Kombarov | A. Orlov
D. Yashchuk | E. Eroshenkov
GE. Kobozev
DA. Lukanchenkov
DE. Fetisov
DV. Lunev
DA. Sulebanov
MT. Bukia
MB. Tsygankov
MD. Spodarets
A. Kostromin
AA. Shishaev
AM. Agaronyan
A. Kostromin | E. Nasedkin
V. Lunev | M. Alenichev