FNL 2 - Group 1 : SKA-Energiya II - SATURN RAMENSKOYE
ผลบอลสด Live Score ผลบอล
M. Magomedov 20'
G. Trufanov 14'
Y. Voronkov 21'
A. Batyutin 32'
M. Magomedov 35'
V. Nikiforov 55'
R. Slepukhin 56'
G. Trufanov 79'
E. Glukhov 17'
A. Smelov 51'
A. Chupayov 79'
A. Sakovich 90 +2'
ผลงานที่เจอกันล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
6 ส.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | SATURN RAMENSKOYE | 4 - 0 | SKA-Energiya II |
2 ต.ค. 65 | FNL 2 - Group 3 | SATURN RAMENSKOYE | 0 - 1 | SKA-Energiya II |
7 ก.ย. 65 | FNL 2 - Group 3 | SKA-Energiya II | 1 - 1 | SATURN RAMENSKOYE |
10 ก.ย. 64 | FNL 2 - Group 1 | SATURN RAMENSKOYE | 2 - 1 | SKA-Energiya II |
ผลงาน 5 นัดล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
12 พ.ย. 66 | FNL 2 - Group 3 | SKA-Energiya II | 0 - 1 | Khimki 2 |
5 พ.ย. 66 | FNL 2 - Group 3 | Kvant | 1 - 0 | SKA-Energiya II |
29 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | ZENIT PENZA | 2 - 3 | SKA-Energiya II |
22 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | SKA-Energiya II | 4 - 1 | KOLOMNA |
15 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | Kompozit | 2 - 0 | SKA-Energiya II |
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
12 พ.ย. 66 | FNL 2 - Group 3 | Kompozit | 4 - 0 | SATURN RAMENSKOYE |
5 พ.ย. 66 | FNL 2 - Group 3 | SATURN RAMENSKOYE | 3 - 1 | Peresvet Podolsk |
29 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | SAKHALIN | 1 - 1 | SATURN RAMENSKOYE |
23 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | SATURN RAMENSKOYE | 1 - 2 | Akademiya Tambov |
15 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | Arsenal Tula II | 3 - 2 | SATURN RAMENSKOYE |
สถิติ
โอกาสยิงประตู
12 15ยิงเข้ากรอบ
4 3ยิงไม่เข้ากรอบ
8 12ถูกบล๊อค
ยิงจากในกรอบเขตโทษ
ยิงจากนอกกรอบเขตโทษ
ผ่านบอล
ผ่านบอลสำเร็จ
เปอร์เซ็นต์ผ่านบอลสำเร็จ
สร้างโอกาสบุก
82 110โอกาสบุกที่สร้างความอันตราย
37 71เปอร์เซ็นต์การครองบอล
53 47ทำฟาวล์
เตะมุม
4 6ล้ำหน้า
ใบเหลือง
6 4ใบแดง
1 0ป้องกันประตู
จำนวนการเปลี่ยนตัว
5 5ลูกเตะจากประตู
ฟรีคิก
ทุ่มบอล
รายชื่อผู้เล่น
GA. Evstafjev
DS. Matviychuk
DG. Trufanov
MY. Voronkov
MA. Batyutin
MN. Shishchenko
MM. Magomedov
ML. Vashchenko
AY. Pershin
MA. Gorbunov
AI. Bartsev
MR. Slepukhin
AN. Ivanov
MV. Nikiforov
DV. Kozlov
AI. Abramov
M. Magomedov |
R. Slepukhin
Y. Voronkov |
V. Nikiforov
A. Batyutin | V. Kozlov
I. A. Bartsev | I. Abramov
GV. Kruglov
DA. Smelov
DM. Smirnov
ME. Glukhov
MS. Yurjev
MM. Bammatgereev
MT. Lobanov
MA. Sakovich
MD. Nikolaev
MA. Maksimchuk
ME. Morev
AA. Chupaev
MD. Ostrovskiy
MI. Yashin
AD. Merenchukov
MR. Lamanov
E. Glukhov |
D. Ostrovski
A. Maksimchuk |
A. Chupayov
S. Yuryev |
I. Yashin
E. Morev |
D. Merenchukov
A. Smelov | R. Lamanov