2. Division: Group 2 : Brattvåg - Vålerenga II
ผลงานที่เจอกันล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
30 ต.ค. 66 | 2. Division - Group 1 | Brattvåg | 3 - 2 | Vålerenga II |
7 พ.ค. 66 | 2. Division - Group 1 | Vålerenga II | 1 - 0 | Brattvåg |
1 ส.ค. 65 | 2. Division: Group 2 | Vålerenga II | 1 - 2 | Brattvåg |
13 ก.ย. 64 | 2. Division - Group 1 | Vålerenga II | 6 - 2 | Brattvåg |
21 ก.ค. 64 | 2. Division - Group 1 | Brattvåg | 5 - 0 | Vålerenga II |
ผลงาน 5 นัดล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
29 เม.ย. 67 | 2. Division - Group 1 | Viking II | 3 - 2 | Brattvåg |
20 เม.ย. 67 | 2. Division - Group 1 | Brattvåg | 2 - 0 | โนท็อดเด้น |
13 เม.ย. 67 | 2. Division - Group 1 | Ørn Horten | 2 - 0 | Brattvåg |
10 เม.ย. 67 | NM Cup | Brattvåg | 1 - 2 | คริสเตียนซุนด์ |
6 เม.ย. 67 | 2. Division - Group 1 | Brattvåg | 6 - 1 | KVIK HALDEN |
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
29 เม.ย. 67 | 2. Division: Group 2 | Vålerenga II | 0 - 6 | Strindheim |
21 เม.ย. 67 | 2. Division: Group 2 | Strømmen | 4 - 2 | Vålerenga II |
15 เม.ย. 67 | 2. Division: Group 2 | Vålerenga II | 0 - 2 | Stjørdals-Blink |
7 เม.ย. 67 | 2. Division: Group 2 | Eidsvold | 2 - 1 | Vålerenga II |
11 พ.ย. 66 | 2. Division - Group 1 | Aalesund II | 2 - 3 | Vålerenga II |
สถิติ
โอกาสยิงประตู
20 3ยิงเข้ากรอบ
12 2ยิงไม่เข้ากรอบ
8 1ถูกบล๊อค
ยิงจากในกรอบเขตโทษ
ยิงจากนอกกรอบเขตโทษ
ผ่านบอล
ผ่านบอลสำเร็จ
เปอร์เซ็นต์ผ่านบอลสำเร็จ
สร้างโอกาสบุก
99 93โอกาสบุกที่สร้างความอันตราย
56 16เปอร์เซ็นต์การครองบอล
51 49ทำฟาวล์
เตะมุม
10 2ล้ำหน้า
ใบเหลือง
0 0ใบแดง
0 0ป้องกันประตู
จำนวนการเปลี่ยนตัว
0 0ลูกเตะจากประตู
ฟรีคิก
ทุ่มบอล
รายชื่อผู้เล่น
G12M. Priis Jørgensen
D19S. Tattum
D3A. Ugelvik
D22M. Refsnes
M10E. Dahle
A7H. Singh
14T. Flem
A27S. Beite
A9S. Kamel
A11H. Leine
20M. Hammerås
M8N. Rekdal
A13D. Sissoko
A16A. Obiech
M6O. Husby
G1T. Brogaard
D4H. Breivik
M21G. Rogne
28K. Hildre
18M. Koch
E. Dahle | N. Rekdal
S. Beite |
D. Sissoko
M. Hammerås |
A. Obiech
H. Singh | O. Husby
G1M. Vang
D31A. Hammer Kjelsen
D41M. Mehl
D37N. Risberg
36E. Fredriksen
44A. Elhammichi
M39S. Barbosa
M33J. El-Abdellaoui
M47L. Bjertnæs
M45A. Rønning
A42A. Engesvik
A48A. Mustafa
A52S. Hosainy
46J. Inalu-Bakke
G21F. Hildrum
G30Ł. Jarosiński
A. Rønning | A. Mustafa
A. Engesvik | S. Hosainy
S. Barbosa | J. Inalu-Bakke