FNL 2 - Group 3 : Salyut Belgorod - SKA-Energiya II
ผลบอลสด Live Score ผลบอล
A. Ivanteev 13'
D. Degtev 57'
A. Kanishchev 71'
K. Korolkov 32'
A. Malakhov 63'
V. Sidorov 37'
V. Tkachenko 89'
ผลงานที่เจอกันล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
20 ต.ค. 65 | FNL 2 - Group 3 | Salyut Belgorod | 3 - 1 | SKA-Energiya II |
13 ส.ค. 65 | FNL 2 - Group 3 | SKA-Energiya II | 0 - 2 | Salyut Belgorod |
6 พ.ค. 65 | FNL 2 - Group 3 | SKA-Energiya II | 2 - 2 | Salyut Belgorod |
ผลงาน 5 นัดล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
23 ส.ค. 66 | รัสเซียน คัพ | Salyut Belgorod | 2 - 0 | อแวนการ์ด ครูส์ค |
10 มิ.ย. 66 | FNL 2 - Group 3 | Salyut Belgorod | 0 - 1 | Rodina Moskva II |
4 มิ.ย. 66 | FNL 2 - Group 3 | อแวนการ์ด ครูส์ค | 2 - 0 | Salyut Belgorod |
28 พ.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | Salyut Belgorod | 0 - 0 | เมตัลลุร์ก ไลเปตส์ค |
21 พ.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | ดินาโม บรียานส์ | 0 - 1 | Salyut Belgorod |
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
12 พ.ย. 66 | FNL 2 - Group 3 | SKA-Energiya II | 0 - 1 | Khimki 2 |
5 พ.ย. 66 | FNL 2 - Group 3 | Kvant | 1 - 0 | SKA-Energiya II |
29 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | ZENIT PENZA | 2 - 3 | SKA-Energiya II |
22 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | SKA-Energiya II | 4 - 1 | KOLOMNA |
15 ต.ค. 66 | FNL 2 - Group 3 | Kompozit | 2 - 0 | SKA-Energiya II |
สถิติ
โอกาสยิงประตู
ยิงเข้ากรอบ
ยิงไม่เข้ากรอบ
ถูกบล๊อค
ยิงจากในกรอบเขตโทษ
ยิงจากนอกกรอบเขตโทษ
ผ่านบอล
ผ่านบอลสำเร็จ
เปอร์เซ็นต์ผ่านบอลสำเร็จ
สร้างโอกาสบุก
โอกาสบุกที่สร้างความอันตราย
เปอร์เซ็นต์การครองบอล
ทำฟาวล์
เตะมุม
ล้ำหน้า
ใบเหลือง
ใบแดง
ป้องกันประตู
จำนวนการเปลี่ยนตัว
ลูกเตะจากประตู
ฟรีคิก
ทุ่มบอล
รายชื่อผู้เล่น
GP. Kovalev
DA. Krikunenko
DV. Masterov
MA. Malakhov
MT. Dudayti
MA. Ivanteev
MD. Zhilmostnykh
MS. Surikov
MK. Korolkov
AD. Degtev
AA. Kanishchev
MD. Matvevnin
DA. Viktorov
MV. Korneev
AA. Ageev
MG. Soshnikov
V. Masterov |
A. Viktorov
K. Korolkov |
D. Matvevnin
T. Dudayti |
V. Korneev
A. Kanishchev |
A. Ageev
A. Malakhov | G. Soshnikov
GD. Nagaev
DV. Sidorov
DV. Kozlov
DA. Kolesnikov
MV. Nikiforov
MA. Maksimenko
MV. Andyamov
MI. Vorobjev
MA. Gorbunov
MR. Slepukhin
AI. Abramov
MD. Kharkovets
AI. Bartsev
MI. Chapkyn
MV. Tkachenko
I. Vorobyev | D. Charkovec
R. Slepukhin | I. A. Bartsev
A. Maksimenko | I. Chapkyn
I. Abramov | V. Tkachenko