1. Liga : SKRA Częstochowa - ŁKS Łódź
ผลงานที่เจอกันล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
30 ก.ค. 65 | 1. Liga | ŁKS Łódź | 2 - 1 | SKRA Częstochowa |
27 พ.ย. 64 | 1. Liga | SKRA Częstochowa | 0 - 0 | ŁKS Łódź |
8 ส.ค. 64 | 1. Liga | ŁKS Łódź | 3 - 2 | SKRA Częstochowa |
ผลงาน 5 นัดล่าสุด
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
23 มี.ค. 67 | 2. Liga East | SKRA Częstochowa | 0 - 0 | Chojniczanka Chojnice |
16 มี.ค. 67 | 2. Liga East | SKRA Częstochowa | 0 - 0 | Olimpia Grudziądz |
10 มี.ค. 67 | 2. Liga East | Kotwica Kołobrzeg | 0 - 1 | SKRA Częstochowa |
2 มี.ค. 67 | 2. Liga East | SKRA Częstochowa | 0 - 2 | Lech Poznań II |
24 ก.พ. 67 | 2. Liga East | Olimpia Elbląg | 2 - 1 | SKRA Częstochowa |
วันที่ | รายการ | ทีม | VS | ทีม |
---|---|---|---|---|
12 มี.ค. 67 | เอ็คสตราคลาซ่า โปแลนด์ | Warta Poznań | 0 - 1 | ŁKS Łódź |
3 มี.ค. 67 | เอ็คสตราคลาซ่า โปแลนด์ | ŁKS Łódź | 3 - 2 | Puszcza Niepołomice |
29 ก.พ. 67 | เอ็คสตราคลาซ่า โปแลนด์ | STAL MIELEC | 1 - 0 | ŁKS Łódź |
24 ก.พ. 67 | เอ็คสตราคลาซ่า โปแลนด์ | Pogoń Szczecin | 4 - 2 | ŁKS Łódź |
18 ก.พ. 67 | เอ็คสตราคลาซ่า โปแลนด์ | ŁKS Łódź | 0 - 2 | วิดซิว ล็อดซ์ |
สถิติ
โอกาสยิงประตู
18 9ยิงเข้ากรอบ
4 7ยิงไม่เข้ากรอบ
14 2ถูกบล๊อค
ยิงจากในกรอบเขตโทษ
ยิงจากนอกกรอบเขตโทษ
ผ่านบอล
ผ่านบอลสำเร็จ
เปอร์เซ็นต์ผ่านบอลสำเร็จ
สร้างโอกาสบุก
132 133โอกาสบุกที่สร้างความอันตราย
82 64เปอร์เซ็นต์การครองบอล
51 49ทำฟาวล์
14 17เตะมุม
5 5ล้ำหน้า
0 1ใบเหลือง
3 3ใบแดง
0 0ป้องกันประตู
จำนวนการเปลี่ยนตัว
0 0ลูกเตะจากประตู
ฟรีคิก
ทุ่มบอล
รายชื่อผู้เล่น
G1Jakub Bursztyn
DAdam Mesjasz
DS. Szymanski
MKamil Lukoszek
M13J. Flak
D5Beniamin Czajka
M24Bartłomiej Babiarz
MP. Pyrdol
MPiotr Nocon
MAdam Olejnik
AF. Kozłowski
AGracjan Jaroch
MBartosz Baranowicz
MDenis Gojko
M3Mateusz Winciersz
A21J. Sangowski
GKarol Szymkowiak
DMateusz Machala
MPrzemysław Sajdak
MRadoslaw Golebiowski
GAlexander Bobek
DAdam Marciniak
DM. Dąbrowski
ABartosz Szeliga
DKamil Dankowski
DOskar Koprowski
AJosé Antonio Ruiz López
AM. Trąbka
M14Michał Mokrzycki
MMateusz Kowalczyk
AStipe Jurić
A9Nelson Balongo
AP. Janczukowicz
M6Vladyslav Okhronchuk
GDawid Arndt
M10Dawid Kort
AKelechukwu Ebenezer Ibe-Torti
DM. Wszolek
ABartosz Biel