เกมทายผลบอล football Game

เกมทายผลบอล football Game

วันอังคาร 30 มิถุนายน 2558    

โปรแกรมบอล

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
22:00 คูเคซี่ 0 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย  
22:00 กาซอวิค โอรินเบิร์ก 2 - 0 เอฟซี เวียง (เสมอ)  
23:30 ปุสกัส อคาเดมี่ 1 - 1 วาร์ดาร์  
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เอฟซี อินเตอร์ 3 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ (0.5)  
โปรแกรม ดิวิชั่น 1 นอร์เวย์
00:00 แบรั่ม 1 - 1 บรานน์ (0.25)  
00:00 เฟรดริคสตัด 1 - 0 เจิร์ฟ (0.5)  
โปรแกรม ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน
00:20 ยอนโคปิ้งส์ 0 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส (0.75)  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
03:00 เคฟลาวิก 1 - 2 ซยาร์นาน (0.25)  
โปรแกรม โคปา อเมริกา 2015
06:30 ชิลี 2 - 1 เปรู (1)  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
15:00 สลาเวีย โซเฟีย vs โวลก้า นอฟโกรอด (เสมอ)  
17:00 ซิกม่า โอโลมูค vs โอปาว่า (0.25)  
17:00 อาร์ก้า กดิเนีย vs อโปเอล (0.25)  
19:00 กราสฮอปเปอร์ ซูริค vs ลูกาโน่  
20:00 อาร์เอ็นเค สปลิท vs เปโตรลุล โปลเอียสติ  
20:00 อัลบอร์ก vs ไวบอร์ก (0.25)  
22:00 ชัคห์เตอร์ฯ vs สเคนเดอร์บู  
22:00 โบเตฟ พลอฟดิฟ vs โอบอร์ลิสเต้  
22:00 มาริเบอร์ vs รูซอมเบร็อก (0.25)  
22:00 สเตอัว บูคาเรสต์ vs รูบิ้น (0.25)  
23:00 ลาสค์ ลินซ์ vs สปอร์ต พอดบรีโซวา (0.25)  
23:00 ครึกคา vs เอชเอ็นเค ริเยก้า (0.75)  
23:00 อินน์สบรูค vs เซนต์. กัลเลน (0.25)  
23:30 แมตเตอร์สเบิร์ก vs เซนิก้า (0.25)  
00:30 โรเซแลร์ vs เก้นท์  
01:00 ซาเวอร์ vs อิสตร้า (0.25)  
โปรแกรม ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก
23:00 บาลซาน เอฟซี vs เซลเยซนิก้าร์ (1)  
00:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น vs แชมร็อค โรเวอร์ส (0.25)  
02:00 เรโนว่า vs ดาเซีย ชิซินู (เสมอ)  
โปรแกรม ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน
00:20 บรอมมาพอจคาร์น่า vs มอลล์บี้ (0.25)  
โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:45 เดอะ นิว เซนต์ส vs ครูซาเดอร์ส  
01:45 ซานต้า โคโลม่า vs โฟลโกเร่  
01:45 ฟิวนิค เยเรวาน vs ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส  
โปรแกรม ยู-21 ชิงแชมป์ยุโรป
01:45 สวีเดน ยู-21 vs โปรตุเกส ยู-21 (0.5)  
โปรแกรม
06:00 สหรัฐอเมริกา (ญ) vs เยอรมนี (ญ)  
โปรแกรม โคปา อเมริกา 2015
06:30 อาร์เจนตินา vs ปารากวัย  
โปรแกรม โตโยต้า ลีก คัพ
15:30 เลย ซิตี้ vs สระบุรี  
16:00 ปทุมธานี ซีคเคอร์ vs ชลบุรี  
16:00 โดม เอฟซี vs อยุธยา เอฟซี  
17:15 สิงห์บุรี เอฟซี vs ศรีสะเกษ  
18:00 ไทย ฮอนด้า vs อาร์มี่ ยูไนเต็ด  
18:00 ประจวบ เอฟซี vs ราชนาวี  
18:00 เพื่อนตำรวจ vs เมืองทอง ยูไนเต็ด  
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด vs สุพรรณบุรี  
18:00 พัทยา ยูไนเต็ด vs การท่าเรือ  
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ vs แบงค็อก ยูไนเต็ด  
18:00 ลำปาง เอฟซี vs นครราชสีมา เอฟซี  
18:00 กระบี่ เอฟซี vs ราชบุรี  
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด vs โอสถสภา  
18:00 ศุลกากร ยูไนเต็ด vs บีอีซี เทโรศาสน  
18:00 บีบีซียู vs บางกอกกล๊าส  
18:00 อ่างทอง เอฟซี vs บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
16:00 สลาเวีย ปราก vs VYSOCINA JIHLAVA  
19:00 เทปลิเซ่ vs ดุ๊คล่า ปราก  
20:00 สโลวัคโก้ vs คาร์วินา  
22:00 สโลวาน ลิเบอเรช vs วาร์นสดอร์ฟ  
22:00 ปัคซี่ vs ซาเลเจอร์สเซกี้  
22:00 มาริเบอร์ vs ราด  
22:00 โปกอน vs ซักเรบี้ รูบิน  
22:00 โลโกโมทีฟ พลอฟดิฟ vs พิริน ลาซล็อค  
22:30 เลฟสกี้ โซเฟีย vs มอนตาน่า  
22:30 ยัง บอยส์ vs เอฟซี โลซานน์  
22:30 บานส์โก vs ปิริน บลาเกฟกราด  
23:00 โบฮีเมียนส์ 1905 vs สลาเวีย ปราก  
23:00 เอฟซี ธูน vs อารัว  
23:00 เรเกนสบวร์ก vs เนิร์นแบร์ก  
23:00 ลูโดโกเรต์ส รัซกราด vs ยูนิเวิร์ส ไครโอว่า  
23:00 ออสเตรีย ลุสเตนัว vs วิล  
23:00 สตวร์ม กราซ vs มิดจิลแลนด์  
23:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด vs รูดาร์ วาเลนเย่  
23:00 วีเนอร์ นอยสตั๊ดท์ vs บานิค ออสตราว่า  
23:30 ดุ๊ยส์บวร์ก vs สเคนเดอร์บู  
00:00 พรอยส์เซ่น มุนสเตอร์ vs โบคุ่ม  
โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:00 บี36 ทอร์ชอร์น vs เดอะ นิว เซนต์ส  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
03:00 ฮอนดูรัส vs เม็กซิโก  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
07:00 เอฟที ราวเกอร์ สไตรเกอร์ vs โบคา จูเนียร์ส  
22:00 สปาร์ต้า ปราก vs ทริเน็ค  
22:00 ดูนาจสก้า vs ซิกม่า โอโลมูค  
23:00 ชัคห์เตอร์ฯ vs บราวน์ชไวก์  
23:30 ออสนาบูร์ก vs วิคตอเรีย โคโลญจน์  
23:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น vs ออฟเฟนบัค  
23:30 ดินาโม เคียฟ vs ยูนิเวอร์ซิตาเตีย  
00:00 โอเบอร์เฮาเซ่น vs ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์  
โปรแกรม ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก
00:00 วีพีเอส vs เอไอเค  
00:00 เรคยาวิก vs ลูก้า โคเปอร์  
00:00 ไวคินกูร์ โกตู vs โรเซนบอร์ก  
00:00 UE SANT JULIA vs แรนเดอร์ส  
00:00 ยูซีดี ดับลิน vs เอฟ91 ดูเดลองเช่  
00:00 SPARTAKS vs บูดัคนอสต์  
00:00 เอสพี ลา ฟิออริต้า vs วาดุซ  
00:00 สคอนโต ริก้า vs เซนต์ แพทริคส์  
00:00 สเคนดิย่า vs อเบอร์ดีน  
00:00 เอสเจเค vs เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์  
00:00 ซิลลาม่า คาเลฟ vs ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท  
00:00 ชีรัค เอฟซี vs รินจ์สกี้  
00:00 เชอริฟฟ์ vs อ็อดด์ บอลคลุบบ์  
00:00 ซาซาน vs อพอลลอน  
00:00 ปาร์ติซานี vs สตรอมส์ก็อดเซต  
00:00 ออร์ดาบาซี่ vs ไบทาร์ เยรูซาเลม  
00:00 โอลิมปิค vs เทอร์นาวา  
00:00 รูนาวิค vs ลินฟิลด์  
00:00 ดอมเซล vs คูคาริคกิ  
00:00 เซลเย่ vs สลาสก์  
00:00 นิวทาวน์ vs วัลเลตต้า  
00:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์ vs วอจโวดิน่า  
00:00 ลูสิทานอส vs เวสต์แฮม  
00:00 ลาห์ติ vs เอล์ฟสบอร์ก  
00:00 ลาซี่ vs อินเตอร์ บากู  
00:00 ครูโอย่า vs จากีลโลเนีย  
00:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ vs เฟเรนซ์วารอส  
00:00 เกล็นโตราน vs ซิลิน่า  
00:00 เกลนาวอน เอฟซี vs ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค  
00:00 ฟลอร่า vs ราบ็อตนิคกี้  
00:00 เอฟซี ทราไค vs เอชบี ทอร์ชอว์น  
00:00 มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า vs เนฟท์ชี่ บากู  
00:00 คูเคซี่ vs ตอร์ปิโด โซดิโน่  
00:00 เยลกาว่า vs ลิเท็กซ์  
00:00 ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03 vs บาล่า ทาวน์  
00:00 โบโตซานี่ vs SPARTAKI-TSKHINVALI  
00:00 ดินาโม ทบิลิซี่ vs กาบาล่า  
00:00 ดินาโม บาตูมี vs โอโมเนีย  
00:00 เดเบรเซนี่ vs ซูเยสก้า  
00:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด vs ไครัส อัลมาตี  
00:00 คอร์ก ซิตี้ vs เร็คยาวิค  
00:00 คอลเลจ ยูโรป้า vs สโลวาน บราติสลาว่า  
00:00 บรอนด์บี้ vs ยุเวนิส โยกาน่า  
00:00 เบอร์เคอร์การ่า vs อูลิสเซส  
00:00 อลาชเคิร์ท vs เซนต์ จอห์นสโตน  
00:00 อั๊คโทบี้ vs นอมเม่ คาลยู  
00:00 เอฟเค แอตแลนต้า vs เบโร  
00:00 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน vs โลโคโมทีฟ ซาเกร็บ  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
14:30 โบเตฟ พลอฟดิฟ vs พิริน ลาซล็อค  
16:00 เทปลิเซ่ vs เชมนิตเซอร์  
16:00 รุช ชอร์ซอฟ vs คาร์วินา  
16:00 เลค พอซนัน vs อโปเอล  
16:00 เซนิก้า vs บานิค ออสตราว่า  
17:00 ซักเรบี้ รูบิน vs วาร์ต้า พอซนาน  
17:00 เลย่า ดานส์ก vs โปกอน  
17:00 เอเอส เทรนชิน vs สโลวัคโก้  
17:00 อันชี่ vs มิดจิลแลนด์  
19:00 วิล vs เอฟซี ซูริค  
20:00 คอบลอนซ์ vs กลัดบัค  
20:00 นูเนียตัน ทาวน์ vs ดาร์บี้  
20:00 สลาเวน เบลูโป vs ปัคซี่  
20:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด vs ซอร์ย่า ลูกานส์ก  
20:30 เอฟซี โลซานน์ vs ซิยง  
21:00 โวล์ฟเบอร์เกอร์ vs คราสโนดาร์  
21:00 ดินาโม มอสโก vs อาแจ็กซ์  
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช vs ไลป์ซิก  
21:30 เอฟซี ธูน vs ชาฟฟ์เฮาเซ่น  
22:00 สปาร์ต้า พีเวน vs มอนตาน่า  
22:00 เอ็นเค ซาเกร็บ vs ครึกคา  
22:00 โลโกโมทีฟ พลอฟดิฟ vs โอบอร์ลิสเต้  
22:00 บานส์โก vs สลาเวีย โซเฟีย  
22:30 ลูโดโกเรต์ส รัซกราด vs โลโกโมทีฟ มอสโก  
23:00 วัคเกอร์ บวร์กเฮาเซ่น vs อิงโกสตั๊ดท์  
00:00 แซงต์ ทรุยด็อง vs อูจ์เปสต์  
โปรแกรม ไทยพรีเมียร์ลีก
18:00 ศรีสะเกษ vs ชัยนาท เอฟซี  
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs โอสถสภา  
19:00 สุพรรณบุรี vs ราชบุรี  
19:00 บางกอกกล๊าส vs บีอีซี เทโรศาสน  
20:00 ชลบุรี vs ราชนาวี  
เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ