"เรียนสมาชิกกระปุกฟุตบอล ขณะนี้เกมทายผลบอลอยู่ในระหว่างทำการปรับปรุงระบบ และจะกลับมาเปิดสนามในเวลาอันใกล้นี้ ขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่านในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นครับ "

วันพุธ 28 มิถุนายน 2560    

โปรแกรมบอล

โปรแกรม พรีเมร่า ดิวิชั่น อาร์เจนตินา
06:15 อัลโดซิวี่ 0 - 3 โอลิมโป บาย่า บลังก้า  
06:15 เวเลซ ซาร์สฟิลด์ 0 - 0 เทมเปอร์เลย์  
06:15 อูรากาน 0 - 0 เบลกราโน่  
04:00 เอสตูเดียนเตส 1 - 0 กิลเมส  
04:00 นีเวลส์ โอลด์ บอยส์ 0 - 2 โกดอย ครูซ  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
16:00 คาร์ปาตี้ c-c โคโรน่า  
16:00 คลูจ vs ปาร์ติซาน เบลเกรด  
18:00 เวจ์เล่ 1 - 3 แรนเดอร์ส  
19:00 เลย่า ดานส์ก vs อโปเอล  
21:00 อาเค่น 0 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์  
22:00 ปิริน บลาเกฟกราด 3 - 1 VITOSHA BISTRITSA  
22:00 โปกอน 2 - 1 ซักเรบี้ รูบิน  
22:30 เชอร์โน่ มอร์ 2 - 0 SEPTEMVRI SOFIA  
23:00 โวล์ฟเบอร์เกอร์ 2 - 1 อาร์เซน่อล ทูล่า  
23:00 รินจ์สกี้ c-c ชิบาญ่า  
23:00 SANDECJA NOWY SACZ 3 - 3 อโปเอล  
23:00 อัมคาร์ เพิร์ม vs เอฟซี อัสทรา  
23:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 KSV SUPERFUND  
00:00 มัลโม่ 1 - 1 โลโคโมทีฟ ซาเกร็บ  
01:00 เอฟเค ซัลกิริส 3 - 1 โกเตนเบิร์ก  
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
22:30 มารีฮามน์ 5 - 0 เอฟซี อินเตอร์ (0.25)  
22:30 ลาห์ติ 4 - 1 เฮลซิงกิ (0.5)  
โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
23:00 อลาชเคิร์ท 1 - 0 ซานต้า โคโลม่า  
01:00 ไวคินกูร์ โกตู 2 - 1 TREPCA 89  
01:00 เดอะ นิว เซนต์ส 1 - 2 EUROPA FC  
01:00 ฮิเบอร์เนี่ยนส์ 2 - 0 เอฟซี อินโฟเนท  
โปรแกรม ยู-21 ชิงแชมป์ยุโรป
23:00 อังกฤษ ยู-21 2 - 2
( 3 PEN 4 )
เยอรมนี ยู-21 (0.25)  
02:00 สเปน ยู-21 3 - 1 อิตาลี ยู-21 (0.75)  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อียิปต์
00:00 เปโตรเจ็ท 0 - 2 ซามาเลก  
00:00 อัล-มาสรี vs อัล อาห์ลี ไคโร  
โปรแกรม ดิวิชั่น 1 นอร์เวย์
00:00 สตาร์ต 3 - 1 ARENDAL  
โปรแกรม พรีเมร่า ดิวิชั่น อาร์เจนตินา
06:30 ทัลเลเรส 0 - 0
1 HF 41'
ซาน ลอเรนโซ่  
06:30 อินดิเพนเดียนเต้ 1 - 0
1 HF 39'
ลานุส  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
16:00 วิสล่า พลอค vs โกลนิค เลชน่า  
16:00 ซาเกลบี้ โซสโนเวียค vs GKS TYCHY  
16:00 ยาโบลเนช vs วิคตอเรีย ซิซคอฟ  
16:00 มาริเบอร์ vs ดินาโม บูคาเรสต์  
16:00 วิสล่า คราคอฟ vs RAKOW CZESTOCHOWA  
16:00 SOKOL SARATOV vs มอร์โดเวีย ซารานส์ค  
20:00 ชินนิก ยาโรสลาฟ vs ลุช เอเนอร์กีย่า  
21:00 ZNOJMO vs สโลวัคโก้  
21:00 คราโคเวีย คราคอฟ vs คาร์วินา  
21:00 ซลีน vs เอฟซี เวียง  
21:00 MFK SKALICA vs โอปาว่า  
22:00 เชสก์ บูเดโยวิเซ่ vs สลาเวีย ปราก  
22:00 เพิลเซ่น vs อัสติ  
22:00 เทอร์นาวา vs ซิกม่า โอโลมูค  
22:00 คูคาริคกิ vs คริลย่า โซเวตอฟ  
22:00 ETAR VELIKO TARNOVO vs NEFTOCHIMIC BURGAS  
22:00 LOKOMOTIV PLOVDIV vs เซเรน่า สตาร่า ซาโกร่า  
22:00 ปัคซี่ vs บูดาเปสต์ ฮอนเว็ด  
22:00 TABORSKO vs เทปลิเซ่  
22:00 USK ANIF vs 1860 มิวนิค  
22:30 นาเอสเวด vs บรอนด์บี้  
22:30 เซนต์ โพลเท่น vs วาร์ดาร์  
23:00 เซลติก vs ลาสค์ ลินซ์  
23:00 ออสเตรีย เวียนนา vs รูบิ้น  
23:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ vs ทริเน็ค  
23:00 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด vs คราอิโอว่า  
23:00 อิสตร้า vs อันชี่  
23:00 ดินาโม มอสโก vs การาบัคห์  
23:30 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก vs เทเร็ค กรอซนี่  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45 โปลิศ เทโร vs ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ  
17:45 พัทยา ยูไนเต็ด vs นครราชสีมา เอฟซี  
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด vs อุบล ยูเอ็มที  
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs ไทย ฮอนด้า  
19:00 ราชบุรี vs บางกอกกล๊าส  
19:00 ราชนาวี vs การท่าเรือ  
19:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด vs ชลบุรี  
20:00 สุพรรณบุรี vs เชียงราย ยูไนเต็ด  
20:00 สุโขทัย เอฟซี vs ศรีสะเกษ  
โปรแกรม
01:00 A1 vs B2  
โปรแกรม ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:45 ลินฟิลด์ vs เอสพี ลา ฟิออริต้า  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
07:30 เม็กซิโก vs กานา  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
16:00 วรอคลาวน์ vs GKS KATOWICE  
21:00 อพอลลอน vs มลาเดน บอเลสลาฟ  
21:00 บาเยิร์น II vs ดินาโม มอสโก  
22:00 ปิริน บลาเกฟกราด vs สลาเวีย โซเฟีย  
22:00 ดินาโม มอสโก vs บาเยิร์น II  
22:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด vs โคเปนเฮเก้น  
22:00 อารุส vs บราบรานด์  
22:00 ชัคห์เตอร์ฯ vs FCSB  
23:00 วีโตรุล คอนสตานต้า vs ดินาโม ทบิลิซี่  
23:00 ปิยาสต์ กลิวิซ vs ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า  
23:00 NAPREDAK vs กาซ เมตัน  
23:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ vs เอฟเอสวี ซวิคเคาว์  
00:00 อโปเอล vs สปาร์ตักส์  
โปรแกรม ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก
19:00 ชีรัค เอฟซี vs กอริก้า  
21:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ vs DUNAV RUSE  
21:45 ไครัส อัลมาตี vs เอฟเค แอตแลนต้า  
22:00 เวนท์สปิลส์ vs วาลูร์ เรคยาวิก  
22:00 สโลวาน บราติสลาว่า vs ฟิวนิค เยเรวาน  
22:00 ปาร์ติซานี vs โบเตฟ พลอฟดิฟ  
22:20 เอเอส เทรนชิน vs ตอร์ปิโด คูตาซี่  
22:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ vs คอร์ก ซิตี้  
22:30 ดินาโม มินส์ค vs รูนาวิค  
23:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค vs ซูดูว่า  
23:00 ดินาโม บาตูมี vs จากีลโลเนีย  
23:00 สเคนดิย่า vs ดาเซีย ชิซินู  
23:00 วีพีเอส vs โอลิมปิย่า ลุบยาน่า  
23:30 นอมเม่ คาลยู vs บี36 ทอร์ชอร์น  
23:30 ลินก์บี้ vs แบนกอร์ ซิตี้  
23:45 เฟเรนซ์วารอส vs เยลกาว่า  
23:45 ไบทาร์ เยรูซาเลม vs วาซัส  
00:00 ZIRA vs ดิฟเฟอร์แดนซ์ 03  
00:00 โอลิมเปีย บัลติ vs เอฟเค ซาราเยโว  
00:00 UE SANTA COLOMA vs โอซิเย็ค  
00:00 เลฟสกี้ โซเฟีย vs ซูเยสก้า  
00:00 ลาร์นาก้า vs ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส  
00:00 เฮาเกซุนด์ vs โคเลอไรน์  
00:00 ออด เกรนแลนด์ vs บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด  
00:00 ชิกูร่า vs อัลทัค  
00:30 โฟล่า vs มิลซามี่  
01:00 มิดทิลแลนด์ vs เดอร์รี่ ซิตี้  
01:00 สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ vs ยูอี เซนต์ จูเลีย  
01:00 บาล่า ทาวน์ vs วาดุซ  
01:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ vs ติราน่า  
01:00 วอจโวดิน่า vs รูซอมเบร็อก  
01:00 คอนนาห์ส คอย vs เอชเจเค เฮลซิงกิ  
01:00 KI KLAKSVIK vs เอไอเค  
01:00 นอร์โคปิ้ง vs PRISHTINA  
01:30 ดอมเซล vs ฟลอร่า  
01:30 ราบ็อตนิคกี้ vs เตร เพนน์  
01:30 มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า vs GANDZASAR  
01:30 MLADOST LUCANI vs อินเตอร์ บากู  
01:30 เร้ด สตาร์ เบลเกรด vs ฟลอเรียน่า  
01:30 ซิโรกี้ บริเย็ก vs ออร์ดาบาซี่  
01:45 เซนต์ จอห์นสโตน vs เอฟซี ทราไค  
01:45 เลค พอซนัน vs PELISTER  
01:45 เซลเยซนิก้าร์ vs เซต้า  
01:45 เรนเจอร์ส vs โพรเกรส นีเดอร์คอร์น  
01:45 เฟเฮอร์วาร์ vs บาลซาน เอฟซี  
01:45 วัลเลตต้า vs โฟลโกเร่  
01:45 ครูซาเดอร์ส vs ไลปาย่า  
01:45 ST JOSEPH S FC vs เออีแอล ลิมาสซอล  
02:15 ซยาร์นาน vs แชมร็อค โรเวอร์ส  
02:15 เอสเจเค vs เร็คยาวิค  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อียิปต์
21:30 แทนต้า vs เอล ชาร์เคยาห์  
21:30 เอล มาคาซาห์ vs นาเซอร์ ทาดีน  
21:30 เอล โมคาวลูน vs แอสวาน  
21:30 วาดี้ เดกลา vs เอล ดัคเลยาห์  
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เคมี่ คิงส์ vs โรพีเอส  
โปรแกรม
01:00 B1 vs A2  
โปรแกรม เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ สหรัฐฯ
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ vs MINNESOTA UNITED FC  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
17:00 ตอร์ปิโด มอสโก vs อแวนการ์ด ครูส์ค  
20:00 แบร์ลิเนอร์ vs ฮัลเลสเชอร์  
21:00 โปกอน vs ปิยาสต์ กลิวิซ  
22:00 บีไน เยอูดา vs เชอร์โน่ มอร์  
22:00 ซอนเดอร์ยีสเค่ vs ฮอร์เซ่นส์  
23:00 ออสเตรีย เวียนนา vs อาร์เซน่อล ทูล่า  
23:00 ลาสค์ ลินซ์ vs อูจ์เปสต์  
23:00 เอชเอ็นเค ริเยก้า vs โลโกโมทีฟ มอสโก  
23:00 วาล็องเซียนส์ vs ชองม์บลี่ แตลล์  
23:00 อูราล vs เซลเย่  
23:30 อินน์สบรูค vs ยัง บอยส์  
23:30 วอร์มาเทีย vs ไกเซอร์สเลาเทิร์น  
23:30 แมตเตอร์สเบิร์ก vs KSV SUPERFUND  
00:00 WSG WATTENS vs ดินาโม เคียฟ  
00:00 คลูจ vs อิสตร้า  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
23:00 ตอร์ปิโด มินส์ก vs เอฟซี ครัมกาชี  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อียิปต์
23:00 อีเอ็นพีพีไอ vs เอนตัก เอล ฮาร์บี้  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์
01:45 เซนต์ แพทริคส์ vs กัลเวย์ ยูไนเต็ด  
01:45 ดรอจด้า ยูไนเต็ด vs ไลม์ริค เอฟซี  
01:45 คอร์ก ซิตี้ vs โบฮีเมียนส์  
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส vs ดันดอล์ค  
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ vs เดอร์รี่ ซิตี้  
โปรแกรม
01:45 เยอรมนี ยู-21 vs สเปน ยู-21  
โปรแกรม เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ สหรัฐฯ
08:30 รีล ซอลต์ เลค vs ออร์แลนโด ซิตี้  
โปรแกรม เจ ลีก
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร vs ชิมิสุ เอส-พัลส์  
17:00 เวกัลตะ เซนได vs กัมบะ โอซาก้า  
17:00 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ vs ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า  
17:00 โอมิยะ อาร์ดิจา vs โยโกฮาม่า มารินอส  
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ vs จูบิโล่ อิวาตะ  
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ vs วิสเซล โคเบะ  
โปรแกรม
15:15 ซิกม่า โอโลมูค vs PARDUBICE  
15:30 เพิลเซ่น vs โซโคลอฟ  
15:30 คราอิโอว่า vs SC SCHWAZ  
16:00 สโลวาน ลิเบอเรช vs ราเด็ค คราลอฟ  
16:00 คาร์วินา vs กอร์นิค ซาเบอร์เซ่  
16:00 เบลชาตอฟ vs ZNICZ PRUSZKOW  
16:00 อาร์ก้า กดิเนีย vs SANDECJA NOWY SACZ  
16:00 วิสล่า คราคอฟ vs ODRA OPOLE  
16:00 วิโซซิน่า จิคลาวา vs วิคตอเรีย ซิซคอฟ  
16:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์ vs CEGLEDI VSE  
17:00 ซาเกลบี้ โซสโนเวียค vs คาร์ปาตี้  
18:00 ซิลค์บอร์ก vs ไวบอร์ก  
18:00 เบอร์โน่ vs เอฟซี เวียง  
19:00 ฮาลาดาส vs ปัคซี่  
20:00 ชัคห์เตอร์ฯ vs โบคุ่ม  
20:00 บานิค ออสตราว่า vs ZNOJMO  
20:30 วาซัส vs ช๊อบโรนี่ วีเอสอี  
21:00 สลาเวีย ปราก vs ซิลิน่า  
21:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด vs ซีเอสเคเอ มอสโก  
21:00 เซนิก้า vs สโลวัคโก้  
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น vs ออสเตรีย ลุสเตนัว  
22:00 ราปิด เวียนนา vs เซลติก  
22:00 ซลีน vs ทริเน็ค  
22:00 STRUMSKA SLAVA vs TSARSKO SELO  
22:00 POMORIE vs MARITSA PLOVDIV  
22:00 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด vs ดินาโม มอสโก  
22:00 บูดาเปสต์ ฮอนเว็ด vs โพลี่ ติมิซัวร่า  
22:00 อูล์ม 1846 vs อาเล่น  
22:00 TABORSKO vs เอฟเค ปริบราม  
23:00 สโลวาน บราติสลาว่า vs เอฟซี นิทรา  
23:00 เนิร์นแบร์ก vs โบฮีเมียนส์ 1905  
23:00 เทอร์นาวา vs กีร์ม็อต  
23:00 โวล์ฟเบอร์เกอร์ vs TRIGLAV KRANJ  
23:00 เอฟซี ธูน vs เอฟซี ซูริค  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45 ราชบุรี vs สุโขทัย เอฟซี  
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด vs แบงค็อก ยูไนเต็ด  
19:00 ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ vs ชลบุรี  
19:00 นครราชสีมา เอฟซี vs บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  
20:00 บางกอกกล๊าส vs สุพรรณบุรี  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:30 ดินาโม เบรสต์ vs เอฟซี โกเมล  
22:00 อิสรู มินส์ค vs นาฟตาน  
22:30 บาเต้ โบริซอฟ vs โกโรเดย่า  
23:00 สลูตสค์ vs ดนิโปร โมกิเลฟ  
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
21:00 จีวาสคีล่า vs ลาห์ติ  
21:00 อิลเวส vs คูพีเอส  
โปรแกรม ออลสเวนส์คาน สวีเดน
21:00 มัลโม่ vs AFC ESKILSTUNA  
21:00 ซุนด์สวาลล์ vs ซิริอุส  
23:00 ฮาล์มสตัด vs เอล์ฟสบอร์ก  
โปรแกรม
03:45 สหรัฐฯ vs กานา  
โปรแกรม เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ สหรัฐฯ
06:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ vs พอร์ทแลนด์  
06:00 มอนเทรอัล อิมแพคท์ vs ดี.ซี.ยูไนเต็ด  
06:00 เอฟซี ดัลลัส vs โตรอนโต้ เอฟซี  
06:00 ชิคาโก้ ไฟร์ vs แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์  
06:30 โคลัมบัส ครูว์ vs ATLANTA UNITED FC  
08:00 โคโลราโด้ ราปิดส์ vs ฮุสตัน ไดนาโม  
09:30 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควคส์ vs แอลเอ กาแลกซี่  
03:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน vs นิวอิงแลนด์ เรโวลูชั่น  
โปรแกรม
15:00 ปิยาสต์ กลิวิซ vs ซักเรบี้ รูบิน  
15:00 คิมกิ vs DYNAMO ST PETERSBURG  
18:00 อารุส vs ฮ็อบโบร  
20:00 ไวเดนบรู๊ค vs ออสนาบูร์ก  
21:00 เอฟเค รอสตอฟ vs มลาเดน บอเลสลาฟ  
21:00 คาร์ล ซีสส์ เยน่า vs เดรสเดน  
21:00 คราสโนดาร์ vs วีโตรุล คอนสตานต้า  
22:00 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด vs เทเร็ค กรอซนี่  
22:00 สตวร์ม กราซ vs โคเปนเฮเก้น  
22:00 สลาเวีย โซเฟีย vs SOZOPOL  
22:00 เรเกนสบวร์ก vs FC SCHWEINFURT 05  
22:00 โอปาว่า vs VITKOVICE  
22:00 แอดมิร่า วัคเกอร์ vs อพอลลอน  
23:00 พานิโอนิออส vs โอลิมเปียกอส  
23:00 เซนต์ โพลเท่น vs เวียร์เนอร์ สปอร์ตคลับ  
23:00 ดอมเซล vs ดินาโม บูคาเรสต์  
23:00 อัมคาร์ เพิร์ม vs ซาเลเจอร์สเซกี้  
23:30 กีร์ม็อต vs กาลาตาซาราย  
โปรแกรม เจ ลีก
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ vs สากัน โตสู  
16:30 คาชิว่า เรย์โซล vs คาชิม่า แอนท์เลอร์ส  
17:00 เซเรโซ โอซาก้า vs เอฟซี โตเกียว  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
18:00 อุบล ยูเอ็มที vs ราชนาวี  
18:00 ศรีสะเกษ vs โปลิศ เทโร  
19:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด vs พัทยา ยูไนเต็ด  
19:00 การท่าเรือ vs ไทย ฮอนด้า  
โปรแกรม
19:00 LOSER SF1 vs LOSER SF2  
โปรแกรม ออลสเวนส์คาน สวีเดน
20:00 ยอนโคปิ้งส์ vs โกเตนเบิร์ก  
22:30 เอไอเค vs ออสเตอร์ซุนด์ส  
22:30 โอเรโบร vs นอร์โคปิ้ง  
โปรแกรม ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
20:30 สวีเดน ยู-19 vs เช็ก ยู-19  
23:00 จอร์เจีย ยู-19 vs โปรตุเกส ยู-19  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก เบลารุส
21:00 ดินาโม มินส์ค vs วีเต็บสค์  
22:00 สลาเวีย โมซีร์ vs ตอร์ปิโด โซดิโน่  
23:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค vs นีแมน  
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เอฟซี อินเตอร์ vs เอชเจเค เฮลซิงกิ  
22:30 วีพีเอส vs มารีฮามน์  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์
00:00 ซลิโก้ โรเวอร์ส vs แชมร็อค โรเวอร์ส  
โปรแกรม
01:00 WINNER SF1 vs WINNER SF2  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อียิปต์
01:30 อิสไมลี่ vs เปโตรเจ็ท  
เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ

Football
kapook.com