เกมทายผลบอล football Game

วันศุกร์ 06 พฤษภาคม 2559    

โปรแกรมบอล

โปรแกรม ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
18:45 เวจ์เล่ 0 - 0 เฟรเดริเซีย (0.5)  
โปรแกรม สวีเดน คัพ
20:30 มัลโม่ 2 - 2
( 5 PEN 6 )
ฮัคเค่น (1)  
โปรแกรม นอร์เวย์ คัพ
23:00 อัลต้า 1 - 4 โบโด กลิมท์ (1.25)  
00:00 เฟรดริคสตัด 1 - 3 ชาร์ปสบอร์ก (0.5)  
โปรแกรม ตุรกี คัพ
23:15 เฟเนร์บาห์เช่ 2 - 0 คอนยาสปอร์ (0.5)  
โปรแกรม ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก
02:05 เซบีย่า 3 - 1 ชัคห์เตอร์ฯ (0.75)  
02:05 ลิเวอร์พูล 3 - 0 บียาร์เรอัล (0.75)  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
22:00 คริลย่า โซเวตอฟ vs เอฟซี ยูฟ่า (0.5)  
23:30 เอฟเค รอสตอฟ vs โลโกโมทีฟ มอสโก (0.25)  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
23:00 ซอนเดอร์ยีสเค่ vs เอสเบิร์ก (0.75)  
โปรแกรม
23:30 เอ็มเมน vs อัลเมเร่ ซิตี้  
01:45 โฟเลนดัม vs เอ็มวีวี  
โปรแกรม ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00 บวร์ก แปร์กร็องน์ส vs ล็องส์ (0.25)  
01:00 โอแซร์ vs เลอ อาร์ฟ (0.25)  
01:00 ปารีส เอฟซี vs วาล็องเซียนส์ (เสมอ)  
01:00 นิออร์ vs เกรเตย (0.5)  
01:00 นีมส์ vs ลาวาล (0.25)  
01:00 อฌักซิโอ้ vs โซโชซ์ (เสมอ)  
01:00 แกร์กมงต์ ฟุต vs เบรสต์ (0.5)  
01:00 เร้ด สตาร์ 93 vs ดิฌง (เสมอ)  
01:00 เม็ตซ์ vs ตูร์ (1.5)  
01:00 น็องซี่ vs เอวิย็อง (0.75)  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
01:30 บารี่ vs กายารี่ (เสมอ)  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ลีก
01:45 อินเวอร์เนสส์ vs ดันดี ยูไนเต็ด (0.25)  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
02:30 ปากอส เฟอร์เรยร่า vs ตันเดล่า (1)  
โปรแกรม เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ สหรัฐฯ
06:00 ออร์แลนโด ซิตี้ vs นิวยอร์ก เร้ด บูลส์  
04:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ vs พอร์ทแลนด์  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
17:30 ซิวาสสปอร์ vs เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้  
20:00 กาเซียนเตปสปอร์ vs เอสกีเซห์อีร์สปอร์  
23:00 ออสแมนลิสปอร์ vs บูร์ซ่าสปอร์  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด vs เมืองทอง ยูไนเต็ด  
18:00 ศรีสะเกษ vs ราชบุรี  
19:00 ชลบุรี vs บีอีซี เทโรศาสน  
19:00 ราชนาวี vs นครราชสีมา เอฟซี  
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด vs บางกอกกล๊าส  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:30 ฮัลล์ vs ร็อตเธอร์แฮม  
18:30 มิดเดิ้ลสโบรช์ vs ไบรท์ตัน  
18:30 มิลตัน คีนส์ ดอนส์ vs ฟอเรสต์  
18:30 เปรสตัน vs ลีดส์  
18:30 คิวพีอาร์ vs บริสตอล  
18:30 วูล์ฟ vs เชฟฯ เว้นส์เดย์  
18:30 คาร์ดิฟฟ์ vs เบอร์มิงแฮม  
18:30 ชาร์ลตัน vs เบิร์นลี่ย์  
18:30 แบล็คเบิร์น vs เร้ดดิ้ง  
18:30 ฟูแล่ม vs โบลตัน  
18:30 ฮัดเดอร์สฟิลด์ vs เบรนท์ฟอร์ด  
18:30 ดาร์บี้ vs อิปสวิช  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
20:00 โปร แวร์เชลลี่ vs ทราปานี่  
20:00 ซาแลร์นิตาน่า vs โมเดน่า  
20:00 แตร์นาน่า vs เชเซน่า  
20:00 วิเชนซ่า vs เอ็นเตลล่า  
20:00 อเวลลิโน่ vs โคโม่  
20:00 โครโตเน่ vs ลาติน่า  
20:00 ลิวอร์โน่ vs เปรูจา  
20:00 โนวาร่า vs อัสโคลี่  
โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมนี
20:30 กลัดบัค vs เลเวอร์คูเซ่น  
20:30 แฟร้งค์เฟิร์ต vs ดอร์ทมุนด์  
20:30 อิงโกสตั๊ดท์ vs บาเยิร์น  
20:30 โคโลญจน์ vs เบรเมน  
20:30 ชาลเก้ 04 vs เอาก์สบวร์ก  
20:30 ฮัมบูร์ก vs โวล์ฟสบวร์ก  
20:30 ฮันโนเวอร์ 96 vs โฮฟเฟ่นไฮม์  
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs ดาร์มสตัดท์  
20:30 สตุ๊ตการ์ท vs ไมนซ์ 05  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
21:00 ซันเดอร์แลนด์ vs เชลซี  
21:00 เวสต์แฮม vs สวอนซี  
21:00 เลสเตอร์ vs เอฟเวอร์ตัน  
21:00 คริสตัล พาเลซ vs สโต๊ค  
21:00 บอร์นมัธ vs เวสต์บรอมวิช  
21:00 นอริช vs แมนฯ ยูไนเต็ด  
21:00 แอสตัน วิลล่า vs นิวคาสเซิ่ล  
โปรแกรม ลีกทู อังกฤษ
21:00 แอ็คคริงตัน vs สตีฟเนจ  
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน vs นิวพอร์ท เคาน์ตี้  
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส vs ดาเกนแน่ม  
21:00 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ vs บาร์เน็ต  
21:00 ลูตัน vs เอ็กเซเตอร์  
21:00 แมนส์ฟิลด์ vs เคมบริดจ์  
21:00 มอร์แคมบ์ vs ยอร์ค ซิตี้  
21:00 น็อตส์ เคาน์ตี้ vs คาร์ไลส์  
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด vs วีคอมบ์  
21:00 พอร์ทสมัธ vs นอร์ธแฮมป์ตัน  
21:00 เยโอวิล vs เลย์ตัน โอเรียนท์  
21:00 พลีมัธ vs ฮาร์ทลี่พูล  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ลีก
21:00 ดันดี vs ฮามิลตัน  
21:00 ฮาร์ทส์ vs รอสส์ เคาน์ตี้  
21:00 คิลมาร์น็อค vs พาร์ทิค  
21:00 มาเธอร์เวลล์ vs เซนต์ จอห์นสโตน  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
22:15 ริโอ อาฟ vs ปอร์โต้  
00:30 อคาเดมิกา vs บราก้า  
02:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน vs วิตอเรีย เซตูบัล  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
23:00 อัลเมเรีย vs กิมนาสติก  
23:00 ยากอสเตร่า vs เรอัล โอเบียโด้  
23:00 ลูโก้ vs อัลกอร์กอน  
23:00 โอซาซูน่า vs ปอนเฟร์ราดิน่า  
01:15 เตเนริเฟ่ vs เอลเช่  
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
23:00 อินเตอร์ vs เอ็มโปลี  
01:45 โบโลญญ่า vs มิลาน  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 บาสเตีย vs อองเช่ร์  
01:00 เชแอฟเซ อฌัคซิโอ vs เปแอสเช  
01:00 ลียง vs โมนาโก  
01:00 น็องต์ส vs ก็อง  
01:00 บอร์กโดซ์ vs ลอริยองต์  
01:00 มงต์เปลลิเยร์ vs แรนส์  
01:00 มาร์กเซย vs แร็งส์  
01:00 ลีลล์ vs แก็งก็อง  
01:00 ตูลูส vs ทรัวส์  
01:00 นีซ vs แซงต์-เอเตียน  
โปรแกรม เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ สหรัฐฯ
06:30 โคลัมบัส ครูว์ vs มอนเทรอัล อิมแพคท์  
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี vs เอฟซี ดัลลัส  
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม vs สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้  
08:00 โคโลราโด้ ราปิดส์ vs รีล ซอลต์ เลค  
09:00 ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส vs ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควคส์  
02:30 แอลเอ กาแลกซี่ vs นิวอิงแลนด์ เรโวลูชั่น  
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
17:30 โรม่า vs คิเอโว่  
20:00 อตาลันต้า vs อูดิเนเซ่  
20:00 คาร์ปิ vs ลาซิโอ  
20:00 ฟิออเรนติน่า vs ปาแลร์โม่  
20:00 โฟรซิโนเน่ vs ซาสซูโอโล่  
20:00 ซามพ์โดเรีย vs เจนัว  
01:45 เวโรน่า vs ยูเวนตุส  
01:45 โตริโน่ vs นาโปลี  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
17:30 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ vs เคย์เซริสปอร์  
19:30 แทร็บซอนสปอร์ vs ริเซสปอร์  
23:00 เมอร์ซิน vs อันตัลยาสปอร์  
00:00 กาลาตาซาราย vs เบซิคตัส  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
18:00 สุโขทัย เอฟซี vs บีบีซียู  
18:00 สุพรรณบุรี vs อาร์มี่ ยูไนเต็ด  
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs ชัยนาท เอฟซี  
20:00 พัทยา ยูไนเต็ด vs โอสถสภา  
โปรแกรม ลีกวัน อังกฤษ
18:30 ดอนคาสเตอร์ vs เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  
18:30 แบรดฟอร์ด vs เชสเตอร์ฟิลด์  
18:30 ฟลีทวู้ด ทาวน์ vs ครูว์  
18:30 บิวรี่ vs เซาธ์เอ็นด์  
18:30 จิลลิ่งแฮม vs มิลวอลล์  
18:30 โอลด์แฮม vs โคเวนทรี  
18:30 ปีเตอร์โบโร่ vs แบล็คพูล  
18:30 พอร์ท เวล vs วอลซอลล์  
18:30 เชฟฯ ยูไนเต็ด vs สคันธอร์ป  
18:30 สวินดอน vs ชรูว์บิวรี่  
18:30 วีแกน vs บาร์นสลี่ย์  
18:30 โคลเชสเตอร์ vs โรชเดล  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ลีก
18:30 เซลติก vs อเบอร์ดีน  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
19:30 เดน ฮาก vs ฮีเรนวีน  
19:30 คัมบูร์ vs เอ็กซ์เซลเซอร์  
19:30 เดอ กราฟสคัป vs อาแจ็กซ์  
19:30 เฟเยนูร์ด vs เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น  
19:30 โกรนิงเก้น vs เฮราเคิ่ลส์  
19:30 ซโวลล์ vs พีเอสวี  
19:30 โรด้า vs วิลเลม ทเว  
19:30 ทเวนเต้ vs วิเทสส์ อาร์เน่ม  
19:30 อูเทร็คท์ vs อาแซด อัลค์มาร์  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 สเปอร์ส vs เซาแธมป์ตัน  
22:00 แมนฯ ซิตี้ vs อาร์เซน่อล  
22:00 ลิเวอร์พูล vs วัตฟอร์ด  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
20:30 เนิร์นแบร์ก vs ซังต์.เพาลี  
20:30 ดุสเซลดอร์ฟ vs แอฟแอสเฟา แฟร้งเฟิร์ต  
20:30 ไลป์ซิก vs คาร์ลสรูห์  
20:30 ไฟร์บวร์ก vs ไฮเดนไฮม์  
20:30 ซานด์เฮาเซ่น vs ดุ๊ยส์บวร์ก  
20:30 1860 มิวนิค vs พาเดอร์บอร์น  
20:30 โบคุ่ม vs บราวน์ชไวก์  
20:30 บีเลเฟลด์ vs ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  
โปรแกรม
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ vs ฮาร์โรเกท ทาวน์  
21:00 นอร์ท เฟอร์ริบาย vs BOSTON UTD  
โปรแกรม
21:00 เอ็บบ์สฟลีท ยูไนเต็ด vs ไวท์ ฮอว์ค  
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด vs TRURO CITY  
โปรแกรม
21:00 เบรนทรี vs กริมสบี้  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
22:00 เบาวิสต้า vs อูเนียว มาไดร่า  
22:00 กิมาไรส์ vs โมเรยเรนส์  
22:00 มาริติโม่ vs เบนฟิก้า  
22:00 นาซิอองนาล vs เบเลเนนส์  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
22:00 อลาเบส vs บายาโดลิด  
22:00 อัลบาเซเต้ vs มายอร์ก้า  
22:00 เลกานเญส vs นูมันเซีย  
22:00 มิรานเดส vs อูเอสก้า  
22:00 ซาราโกซ่า vs แอธ.บิลเบา เบ  
01:00 กอร์โดบ้า vs จิโรน่า  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
22:30 เปสคาร่า vs ลานชาโน่  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
02:00 ลาส พัลมาส vs แอธ.บิลเบา  
02:00 เรอัล มาดริด vs บาเลนเซีย  
02:00 เออิบาร์ vs เบติส  
02:00 เซลต้า vs มาลาก้า  
02:00 บาร์เซโลน่า vs เอสปันญ่อล  
02:00 เลบันเต้ vs แอต.มาดริด  
02:00 เคตาเฟ่ vs สปอร์ติ้ง คิฆอน  
02:00 บียาร์เรอัล vs ลา กอรุนญ่า  
02:00 เซบีย่า vs กรานาด้า  
02:00 โซเซียดาด vs ราโย่ บาเยกาโน่  
โปรแกรม เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ สหรัฐฯ
06:30 ดี.ซี.ยูไนเต็ด vs นิวยอร์ก ซิตี้  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
00:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค vs เฟเนร์บาห์เช่  
00:00 คอนยาสปอร์ vs คาซิมปาซ่า  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
01:30 สเปเซีย vs เบรสชา  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
02:00 อิสโตริล vs อาเราก้า  
โปรแกรม
00:30 ดินาโม บูคาเรสต์ vs คลูจ  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ลีก
01:45 ดันดี ยูไนเต็ด vs พาร์ทิค  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
01:45 เวสต์แฮม vs แมนฯ ยูไนเต็ด  
เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ

Football
kapook.com