"เรียนสมาชิกกระปุกฟุตบอล ขณะนี้เกมทายผลบอลอยู่ในระหว่างทำการปรับปรุงระบบ และจะกลับมาเปิดสนามในเวลาอันใกล้นี้ ขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่านในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นครับ "

วันจันทร์ 23 มกราคม 2560    

โปรแกรมบอล

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 3 บานิค ออสตราว่า  
17:00 ซิกม่า โอโลมูค 3 - 1 ซลีน  
19:00 คาร์วินา 0 - 0 รูซอมเบร็อก  
19:00 ฮอร์เซ่นส์ 1 - 1 แรนเดอร์ส  
19:00 โคเปนเฮเก้น 3 - 0 ฮาล์มสตัด  
20:00 สปาร์ต้า ปราก 0 - 2 เทปลิเซ่  
20:00 คาร์ล ซีสส์ เยน่า 1 - 0 เชมนิตเซอร์  
20:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 2 ดุ๊คล่า ปราก  
20:00 เวเฮ่น 0 - 1 เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส  
20:00 สปาร์ต้า ปราก 5 - 1 อัสติ  
20:00 สลาเวีย ปราก 3 - 0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ  
20:00 พรอยส์เซ่น มุนสเตอร์ 2 - 1 โบคุ่ม  
20:00 ออสนาบูร์ก 0 - 2 บีเลเฟลด์  
20:00 ซาเลเจอร์สเซกี้ 1 - 3 มาริเบอร์  
21:00 สตวร์ม กราซ 2 - 0 ดอมเซล  
21:00 ฮันโนเวอร์ 96 4 - 1 ล็อตเต้  
21:30 ลูโดโกเรตส์ รัซกราด 1 - 1 จากีลโลเนีย  
21:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 0 โวห์เลน  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
17:30 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0 เคย์เซริสปอร์  
20:00 คอนยาสปอร์ 2 - 1 ริเซสปอร์  
23:00 บูร์ซ่าสปอร์ 0 - 1 อดาน่าสปอร์  
23:00 คาร์เดเมียร์ 2 - 1 กาลาตาซาราย  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
19:00 เอสปันญ่อล 3 - 1 กรานาด้า  
22:15 เรอัล มาดริด 2 - 1 มาลาก้า (2.5)  
00:30 อลาเบส 2 - 2 เลกานเญส  
02:45 บียาร์เรอัล 0 - 2 บาเลนเซีย  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
19:30 คิวพีอาร์ 1 - 1 ฟูแล่ม  
22:00 แบล็คเบิร์น 1 - 1 เบอร์มิงแฮม  
22:00 แอสตัน วิลล่า 2 - 2 เปรสตัน  
22:00 วีแกน 2 - 1 เบรนท์ฟอร์ด  
22:00 ฟอเรสต์ 1 - 0 บริสตอล  
22:00 นอริช 3 - 1 วูล์ฟ  
22:00 นิวคาสเซิ่ล 4 - 0 ร็อตเธอร์แฮม (1.75)  
22:00 ฮัดเดอร์สฟิลด์ 2 - 0 อิปสวิช  
22:00 ดาร์บี้ 3 - 2 เร้ดดิ้ง  
22:00 คาร์ดิฟฟ์ 1 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  
00:30 บาร์นสลี่ย์ 3 - 2 ลีดส์  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 ลิเวอร์พูล 2 - 3 สวอนซี (2)  
22:00 มิดเดิ้ลสโบรช์ 1 - 3 เวสต์แฮม  
22:00 เวสต์บรอมวิช 2 - 0 ซันเดอร์แลนด์  
22:00 คริสตัล พาเลซ 0 - 1 เอฟเวอร์ตัน  
22:00 สโต๊ค 1 - 1 แมนฯ ยูไนเต็ด (0.75)  
22:00 บอร์นมัธ 2 - 2 วัตฟอร์ด  
00:30 แมนฯ ซิตี้ 2 - 2 สเปอร์ส (0.25)  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
21:00 ล็องส์ 1 - 3 นีมส์  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
21:00 สปาล 2 - 0 เบเนเวนโต้  
21:00 ชิตตาเดลล่า 2 - 0 บารี่  
21:00 เอ็นเตลล่า 2 - 1 โฟรซิโนเน่  
21:00 คาร์ปิ 0 - 0 วิเชนซ่า  
21:00 ทราปานี่ 2 - 1 โนวาร่า  
21:00 ปิซ่า 1 - 0 แตร์นาน่า  
21:00 ลาติน่า 2 - 0 เวโรน่า  
21:00 เบรสชา 0 - 2 อเวลลิโน่  
โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมนี
21:30 เบรเมน 1 - 2 ดอร์ทมุนด์ (1)  
21:30 เอาก์สบวร์ก 0 - 2 โฮฟเฟ่นไฮม์  
21:30 ดาร์มสตัดท์ 0 - 0 มึนเช่นกลัดบัค  
21:30 โวล์ฟสบวร์ก 1 - 0 ฮัมบูร์ก  
21:30 ชาลเก้ 04 1 - 0 อิงโกสตั๊ดท์  
00:30 ไลป์ซิก 3 - 0 แฟร้งค์เฟิร์ต  
โปรแกรม ลีกทู
22:00 วีคอมบ์ 1 - 1 ลูตัน  
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ p-p มอร์แคมบ์  
22:00 ฮาร์ทลี่พูล 2 - 0 สตีฟเนจ  
22:00 กริมสบี้ 2 - 0 น็อตส์ เคาน์ตี้  
22:00 เอ็กเซเตอร์ 3 - 0 โคลเชสเตอร์  
22:00 ดอนคาสเตอร์ 3 - 1 ครูว์  
22:00 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ p-p พอร์ทสมัธ  
22:00 เชลแน่ม 1 - 2 พลีมัธ  
22:00 เคมบริดจ์ 1 - 3 แมนส์ฟิลด์  
22:00 แบล็คพูล 2 - 2 เยโอวิล  
22:00 บาร์เน็ต 0 - 0 นิวพอร์ท เคาน์ตี้  
22:00 แอ็คคริงตัน 1 - 1 คาร์ไลส์  
โปรแกรม ลีกวัน
22:00 ชาร์ลตัน p-p สคันธอร์ป  
22:00 วอลซอลล์ 3 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส  
22:00 สวินดอน 0 - 1 ปีเตอร์โบโร่  
22:00 แบรดฟอร์ด 1 - 1 มิลวอลล์  
22:00 เซาธ์เอ็นด์ p-p โบลตัน  
22:00 ชรูว์บิวรี่ 1 - 0 โอลด์แฮม  
22:00 เชฟฯ ยูไนเต็ด 2 - 2 จิลลิ่งแฮม  
22:00 โคเวนทรี 0 - 1 ฟลีทวู้ด ทาวน์  
22:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 0 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน  
22:00 โรชเดล 0 - 4 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  
22:00 มิลตัน คีนส์ ดอนส์ 5 - 3 นอร์ธแฮมป์ตัน  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
22:00 เรอัล โอเบียโด้ 1 - 0 บายาโดลิด  
00:00 อูเอสก้า 0 - 1 อัลกอร์กอน  
00:00 เตเนริเฟ่ 2 - 0 กอร์โดบ้า  
00:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 1 - 1 เอลเช่  
00:00 ลูโก้ 2 - 3 กิมนาสติก  
02:00 อูกัม มูร์เซีย 1 - 0 ซาราโกซ่า  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
23:00 ปอร์โต้ 4 - 2 ริโอ อาฟ  
01:15 มาริติโม่ 2 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน  
03:30 อาเราก้า 1 - 2 เบาวิสต้า  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23:00 น็องต์ส 0 - 2 เปแอสเช (1.25)  
02:00 เม็ตซ์ 2 - 0 มงต์เปลลิเยร์  
02:00 แก็งก็อง 1 - 1 แรนส์  
02:00 ดิฌง 0 - 0 ลีลล์  
02:00 ก็อง p-p น็องซี่  
02:00 บอร์กโดซ์ 1 - 0 ตูลูส  
โปรแกรม แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
23:00 กานา 1 - 0 มาลี  
02:00 อียิปต์ 1 - 0 ยูกันดา  
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
00:00 คิเอโว่ 0 - 3 ฟิออเรนติน่า  
02:45 มิลาน 1 - 2 นาโปลี (0.5)  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่
00:30 อาแซด อัลค์มาร์ 1 - 1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  
01:45 เฟเยนูร์ด 1 - 0 วิลเลม ทเว  
01:45 เดน ฮาก 1 - 2 ซโวลล์  
02:45 โกรนิงเก้น 1 - 1 วิเทสส์ อาร์เน่ม  
โปรแกรม จูปิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
01:45 พีเอสวี II 0 - 2 คัมบูร์  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
17:30 ออสแมนลิสปอร์ 1 - 2 อันตัลยาสปอร์  
17:30 กาเซียนเตปสปอร์ p-p เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้  
20:00 คาซิมปาซ่า 0 - 1 แทร็บซอนสปอร์  
23:00 เฟเนร์บาห์เช่ 1 - 0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
18:00 เลบันเต้ 1 - 0 นูมันเซีย  
22:00 เรอัส เดปอร์ติว 1 - 1 มายอร์ก้า  
00:00 จิโรน่า 2 - 0 เซบีย่า แอตเลติโก  
00:00 เคตาเฟ่ 1 - 1 มิรานเดส  
02:00 กาดิซ 1 - 0 อัลเมเรีย  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
18:00 โอซาซูน่า 3 - 4 เซบีย่า  
22:15 แอธ.บิลเบา 2 - 2 แอต.มาดริด  
00:30 เบติส 0 - 0 สปอร์ติ้ง คิฆอน  
00:30 โซเซียดาด 1 - 0 เซลต้า  
02:45 เออิบาร์ 0 - 4 บาร์เซโลน่า (1.5)  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
18:00 ปิยาสต์ กลิวิซ 0 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก  
19:30 เนิร์นแบร์ก 3 - 1 อาเล่น  
20:30 แอร์ฟวร์ต c-c ดอร์ทมุนด์  
22:00 ดินาโม เคียฟ 3 - 0 เทียนจิน เทต๋า  
00:00 วีโตรุล คอนสตานต้า 0 - 1 อูราล  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่
18:30 อูเทร็คท์ 0 - 1 อาแจ็กซ์  
20:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2 - 0 โรด้า  
20:30 เอ็กซ์เซลเซอร์ 1 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์  
22:45 พีเอสวี 4 - 3 ฮีเรนวีน  
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
18:30 ยูเวนตุส 2 - 0 ลาซิโอ  
21:00 เจนัว 2 - 2 โครโตเน่  
21:00 เอ็มโปลี 1 - 0 อูดิเนเซ่  
21:00 โบโลญญ่า 2 - 0 โตริโน่  
21:00 เปสคาร่า 1 - 3 ซาสซูโอโล่  
21:00 ปาแลร์โม่ 0 - 1 อินเตอร์  
00:00 อตาลันต้า 1 - 0 ซามพ์โดเรีย  
02:45 โรม่า 1 - 0 กายารี่  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:00 เซาแธมป์ตัน 3 - 0 เลสเตอร์ (0.5)  
21:15 อาร์เซน่อล 2 - 1 เบิร์นลี่ย์ (2)  
23:30 เชลซี 2 - 0 ฮัลล์ (2)  
โปรแกรม จูปิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
20:30 วีวีวี เฟนโล่ 2 - 1 เอ็มวีวี  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 โมนาโก 4 - 0 ลอริยองต์  
23:00 แซงต์-เอเตียน 2 - 1 อองเช่ร์  
03:00 ลียง 3 - 1 มาร์กเซย  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
21:00 อัสโคลี่ p-p โปร แวร์เชลลี่  
23:30 ซาแลร์นิตาน่า 1 - 0 สเปเซีย  
โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมนี
21:30 เลเวอร์คูเซ่น 3 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  
23:30 ไมนซ์ 05 0 - 0 โคโลญจน์  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
23:00 เบนฟิก้า 4 - 0 ตันเดล่า  
23:00 ไฟเรนเซ่ 1 - 0 อิสโตริล  
01:00 เบเลเนนส์ 1 - 2 วิตอเรีย เซตูบัล  
03:15 บราก้า 0 - 2
2 HF 84'
กิมาไรส์  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
02:00 เบอร์มิวดา 2 - 4 แคนาดา  
โปรแกรม แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
02:00 กินี-บิสเซา 0 - 2 บูร์กินาฟาโซ  
02:00 แคเมอรูน 0 - 0 กาบอง  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
19:00 อุซเบกิสถาน vs จอร์เจีย  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
19:00 วีโตรุล คอนสตานต้า vs เอฟเค แอตแลนต้า  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
00:00 อลันยาสปอร์ vs เบซิคตัส  
โปรแกรม จูปิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
02:00 อาแจ็กซ์ II vs อัลเมเร่ ซิตี้  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
02:30 เปรูจา vs เชเซน่า  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
02:45 เบรสต์ vs เร้ด สตาร์ 93  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
03:00 ชาเบส vs นาซิอองนาล  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
15:00 MYANMAR (W) vs ไทย (ญ)  
18:35 จีน (ญ) vs UKRAINE (W)  
โปรแกรม
17:00 GLOBAL FC (PHI) vs TAMPINES ROVERS FC (SIN)  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
17:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์ vs BUDAORSI SC  
18:30 ซลีน vs เอฟซี เวียง  
19:00 สปาร์ต้า ปราก vs รูซอมเบร็อก  
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด vs โยโกฮาม่า มารินอส  
21:30 SHANGHAI SHENXIN FC vs เอฟ91 ดูเดลองเช่  
22:00 กราสฮอปเปอร์ ซูริค vs อัลทัค  
22:00 CSKA-SOFIA vs ฉงชิ่ง ลี่ฝาน  
โปรแกรม
21:00 SWANSEA (U23) vs BRISTOL CITY (U23)  
02:00 WEST BROM (U23) vs HUDDERSFIELD (U23)  
โปรแกรม โกปา เดล เรย์ สเปน
01:15 อลาเบส vs อัลกอร์กอน  
โปรแกรม แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
02:00 โตโก vs ดีอาร์ คองโก  
02:00 โมร็อกโก vs ไอวอรีโคสต์  
โปรแกรม ลีกวัน
02:45 โอลด์แฮม vs ปีเตอร์โบโร่  
02:45 จิลลิ่งแฮม vs เอเอฟซี วิมเบิลดัน  
02:45 เชฟฯ ยูไนเต็ด vs ฟลีทวู้ด ทาวน์  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
02:45 ไบรท์ตัน vs คาร์ดิฟฟ์ (1)  
03:00 เร้ดดิ้ง vs ฟูแล่ม  
โปรแกรม
02:45 โฟเลนดัม vs สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  
โปรแกรม
02:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด vs แบรดฟอร์ด  
โปรแกรม
03:00 บอร์กโดซ์ vs เปแอสเช  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
16:00 GKS KATOWICE vs ODRA OPOLE  
17:00 คาร์วินา vs บานิค ออสตราว่า  
17:00 PARDUBICE vs ดุ๊คล่า ปราก  
19:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด vs กอริก้า  
19:00 ไวบอร์ก vs สคีฟซ์  
19:00 เบอร์โน่ vs เทอร์นาวา  
19:30 ออสเตรีย เวียนนา vs ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท  
โปรแกรม
19:00 คิดชี vs ฮานอย  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
22:00 จอร์แดน vs จอร์เจีย  
โปรแกรม
01:00 อูเทร็คท์ vs คัมบูร์  
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ vs ฮีเรนวีน  
โปรแกรม แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
02:00 ยูกันดา vs มาลี  
02:00 อียิปต์ vs กานา  
โปรแกรม
02:00 โมนาโก vs น็องซี่  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
02:45 เซลติก vs เซนต์ จอห์นสโตน  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
02:45 ลีดส์ vs ฟอเรสต์  
โปรแกรม ลีก คัพ อังกฤษ
03:00 ลิเวอร์พูล vs เซาแธมป์ตัน  
โปรแกรม โกปา เดล เรย์ สเปน
03:00 เออิบาร์ vs แอต.มาดริด  
03:00 เซลต้า vs เรอัล มาดริด  
เว็บไซต์ www.kapook.com ไม่มี และ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอล และการพนันรูปแบบอื่นๆทุกชนิด ทีมงานหวังเพียงให้เยาวชน สนใจมุ่งเน้นด้านกีฬาเป็นสำคัญ

Football
kapook.com